กอหญ้า...เจ้าค่ะ

ชื่อกระทู้: กอหญ้า...เจ้าค่ะ

มาตรฐาน กอหญ้า...เจ้าค่ะ

หวัดดีจ้าชาวกบินทร์ เป็นไงกันบ้างสบายดีป่าว ไม่ได้เจอกันนานแล้วคิดถึงจัง แล้วเจอกันเร็วๆนี้นะบับบาย
    ขอบคุณที่ครั้งหนึ่งเคยผูกพันได้ร่วมทางกัน
    กาลเวลาของประสบการณ์ แห่งการเรียนรู้ทุกระยะทางล้วนมีคุณค่าของความทรงจำท ี่ดี
    หากเกิดความผิดพลาดใดๆเพราะขาดประสบการณ์ในช่วงแรกเร ิ่ม ก็ ขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะคะ

ปิ่นมณี อพาร์ทเม้นท์ จังหวัดชัยภูมิ 093-3299883
    339 ม.7 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ชัยภูมิ

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คาสสิค
    ขอบคุณ
    0

สบายดี จ้าเจ้ เปิ้ล เข้าพรรษา อย่าลืม เลิกเหล้า นะ
    ...Love knows no reasons, Love knows no lies,
    Love defies all reasons, Love has no eyes,
    But Love is not blind, Love sees but doesn't mind ...

"ความรัก คือความรัก อย่าจำกัด ให้รัก คืออะไร
    ต่างคน ต่างใจ ต่างความหมาย ต่างวาดรักไว้ ในมุมมอง ที่ต่างกัน"

ว่างๆ คุยกันจ้า [email protected]

Bookmarks