ไปดูแข่งรถโบราณบ้านผมกัน

ชื่อกระทู้: ไปดูแข่งรถโบราณบ้านผมกัน

Member ขุนพลปิ่นเกล้า's Avatar
    สถานที่
    UNDEATH CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปดูแข่งรถโบราณบ้านผมกัน

แข่งขันจักรยานยนต์โบราณ ณ สนามไทยแลนด์เซอร์กิตนครชัยศรี อาทิตย์ 19สิงหา สนามอยู่เลยเจษฎา ประมาณ11โลครับ รายระเอียดเพิ่มดูในบอร์ดกิจกรรมครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขุนพลปิ่นเกล้า : 01-08-2007 เมื่อ 17:26

. น้ำขาว's Avatar
    สถานที่
    .
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น่าสนแฮ่ะ

ว่ายังงัยกันครับสมาชิก ใครจะไปกันบ้างครับ ถ้าผมว่างผมจะได้ตามไปด้วยคน

Talking

อยากไปครับ...แต่ไม่มีรถ ใครไปบอกด้วยครับ...จะขออาศัยไปด้วยem95
    บนถนนที่ทอดทางสายหนึ่ง ผู้คนขันแข่งต่างคนแสดงให้ระแวงต่อกัน...ต่างหวังพิชิตดังดีเด่นมันต้องเป็นของฉัน...ไม่เหลือ การแบ่งปัน...จนเป็นสันดาน...ของคน

Thumbs up

ตกลง เขาเปลี่ยนเป็นวันเสาร์ที่18แล้วครับ เอาไงกันดีครับพี่น้องครับ...วันเสาร์นี้เป็นวันหยุด พักผ่อนพอดี
    ใครไปบอกด้วยจะขอติดรถไป

em94
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siam01 : 10-08-2007 เมื่อ 13:05
    บนถนนที่ทอดทางสายหนึ่ง ผู้คนขันแข่งต่างคนแสดงให้ระแวงต่อกัน...ต่างหวังพิชิตดังดีเด่นมันต้องเป็นของฉัน...ไม่เหลือ การแบ่งปัน...จนเป็นสันดาน...ของคน

Member pilot2007's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ขุนพลปิ่นเกล้า อ่านข้อความ
    แข่งขันจักรยานยนต์โบราณ ณ สนามไทยแลนด์เซอร์กิตนครชัยศรี อาทิตย์ 19สิงหา สนามอยู่เลยเจษฎา ประมาณ11โลครับ รายระเอียดเพิ่มดูในบอร์ดกิจกรรมครับ
    อยากจะขอเบอร์คุณขุนพลปิ่นเกล้าหน่อยครับ หรือใครรู้ช้วยบอกหน่อยครับ
    ผมมีเรื่องจะปรึกษาหน่อยครับขอบคุณครับ

Junior Member newoil's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เบอขุนพลปิ่นเกล้า0894909949

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pilot2007 อ่านข้อความ
    อยากจะขอเบอร์คุณขุนพลปิ่นเกล้าหน่อยครับ หรือใครรู้ช้วยบอกหน่อยครับ
    ผมมีเรื่องจะปรึกษาหน่อยครับขอบคุณครับ
    เบอขุนพลครับพี่

มาตรฐาน จะไปกันเมื่อไรโทรบอกด้วย

ไปดูรถแข่งกันใช่ไหมจะได้พาน้องไปด้วย

รูป รูป  

. NU@H..'s Avatar
    สถานที่
    UNDEATH CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ newoil อ่านข้อความ
    เบอขุนพลครับพี่
    เวร

Junior Member siam02's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไป
    จึงเรายังจะท่องไปในทางนี้
    อันเป็นทิศ...วิถีที่ท่านว่าเขลา
    จึงจะรินดื่มรายงามตามรูปเงา
    ตามวิถีที่เราเชื่อ...ศรัทธา
    ดวงตาท่านเห็นอย่างนั้น...นั่นคือท่าน
    โลกยังมีอีกด้านให้ค้นหา
    เราอาจเห็นภาพต่างกันในดวงตา
    อยู่ที่ใจใครเจิดจ้ามากกว่ากัน

วิถีที่แตกต่าง.....

Bookmarks