พัทยา - หน้า 2

ชื่อกระทู้: พัทยา

Senior Member bas_13chod's Avatar
    สถานที่
    ziggy antz
    ขอบคุณ
    0

/\7 /\7 หนุกหนานค้าบงานเนี้ย /\7 /\7
    /\7/\7 ..BAS....ZiGGY ANTZ /\7/\7

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Phetchburi Scooter Club

ภาพถ่ายสวยดีครับ โอกาสหน้าคงได้ร่วมถ่ายภาพกันอีกนะครับ
    ขอบคุณมากครับ
    /\2 /\2 /\2
    สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

มาตรฐาน มาแว้ว

เดินทางมาถึงกรุงเทพของเช้าวันที่ 20 เวลาประมาณ 07.30 ครับ
    ตอนนี้อยู่กรุงเทพแล้วครับ...ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนนะครับที่เป็นห่วง
    วันนั้นสนุกมาก...และเรื่องโยนทะเลไม่โกรธครับต้องขอ บคุณต่างหาก
    ที่ทำให้ท๊อฟมีสติในการเดินทางต่อไป ...ขอบคุณครับ
    ปล. แจ๊คจำไว้ไม่ช่วยเราเลย 555
    " WHEN I WAS YOUNG "

ที่สุดแล้วไม่มีใครเกิน aei007's Avatar
    สถานที่
    71 vintage machine
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ท๊อฟฟี่ขี่แลม
    เดินทางมาถึงกรุงเทพของเช้าวันที่ 20 เวลาประมาณ 07.30 ครับ
    ตอนนี้อยู่กรุงเทพแล้วครับ...ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนนะครับที่เป็นห่วง
    วันนั้นสนุกมาก...และเรื่องโยนทะเลไม่โกรธครับต้องขอ บคุณต่างหาก
    ที่ทำให้ท๊อฟมีสติในการเดินทางต่อไป ...ขอบคุณครับ
    ปล. แจ๊คจำไว้ไม่ช่วยเราเลย 555

ยังไงผมก็ยังรอกระเป๋ายาคู้นะครับ เอ้ย71 แล้วเมื่อใดที่ท่านท็อปฟี่มีสองใบจะให้ป๋มใบนึ่งป๋มจ ำได้..................ท่านจำไมได้แต่ป๋มจำได้...... ..........จริงไม๊เฮียเต่ามีหลายคนเป็นพยานได้...... ..ขอบคุณล่วงหน้าครับ:d :d :d
    <<<===เจอกันที่ http://aei007.hi5.com นะคราบพี่น้องคราบ===>>>

Senior Member PirenZe's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เพื่อนๆ พี่ๆครับ วันเวลาที่เราอยู่ด้วยกันมันช่างสนุกสนานเหลือเกิน

พี่ท๊อฟฟี่มาเล่นกีต้าร์ไพเราะเสนาะหูให้ฟังอีกนะพี่

ส่วนพี่ตี๋นะครับ แลมพี่ ผมติดระบบGPSให้มันขี่กลับมาบ้านผมเองได้แล้วนะพี่ วันใดพี่ไม่ล๊อคคอ วันนั้นมาจอดบ้านผมแน่
    /\2 /\2 /\2
    ..ความเหน็บหนาวในยามราตรีเปรียบดั่งแมลงสาปแบบมีปีก ที่บินสูงรอวันโรยรา

Junior Member yuttapong19's Avatar
    สถานที่
    PHETCHBURI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PirenZe
    เพื่อนๆ พี่ๆครับ วันเวลาที่เราอยู่ด้วยกันมันช่างสนุกสนานเหลือเกิน

พี่ท๊อฟฟี่มาเล่นกีต้าร์ไพเราะเสนาะหูให้ฟังอีกนะพี่

ส่วนพี่ตี๋นะครับ แลมพี่ ผมติดระบบGPSให้มันขี่กลับมาบ้านผมเองได้แล้วนะพี่ วันใดพี่ไม่ล๊อคคอ วันนั้นมาจอดบ้านผมแน่
    /\2 /\2 /\2
    น้องแจ็คครับระบบ GPS ของน้องเปิดประตูบ้านพี่ได้ด้วยเหรอครับ พี่ว่าถ้าไม่ล็อคคอมันก็ไปไม่ได้หลอกครับ เพราะมันไม่มีกุญแจไขบ้านพี่ 555+
    PHETCHBURI SCOOTER CLUB

Senior Member Boku's Avatar
    สถานที่
    D'ANTZ CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บั้นท้ายดินระเบิด
    ภาพถ่ายสวยดีครับ โอกาสหน้าคงได้ร่วมถ่ายภาพกันอีกนะครับ
    ขอบคุณมากครับ
    /\2 /\2 /\2
    เอาไว้ ZiggY AntZ จะไปเยือนถิ่นพี่ย้งมั่งนะพี่......
    พี่ย้งยังเป็นพี่ชายที่แสนดีของพวกเราเสมอคับ...../\2
    รักคนอ่าน

:: ทำไมไม่ให้รถชมวิวบ้างล่ะคับ
    หันหน้าออกถนนตลอดเลย:p

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

สวัสดี Kla และZiGGY ANTZ ทุกคน
    รู้สึกว่างานนี้จะเพิ่มความกลมเกลียวในหลายๆๆ กลุ่มมากเลยนะครับ
    สนุกสนานกันมากๆๆ เลย เสียดายไม่ได้ไปพักที่บ้านชายทะเลด้วย

งานหน้ามีโอกาส คงได้ไปเที่ยวด้วยครับ
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member bas_13chod's Avatar
    สถานที่
    ziggy antz
    ขอบคุณ
    0

/\7 /\7 ยินดีมากๆ เลยค้าบ java ku /\2 /\2 /\7 /\7
    /\7/\7 ..BAS....ZiGGY ANTZ /\7/\7

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Phetchburi Scooter Club

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Boku กะ Pang
    เอาไว้ ZiggY AntZ จะไปเยือนถิ่นพี่ย้งมั่งนะพี่......
    พี่ย้งยังเป็นพี่ชายที่แสนดีของพวกเราเสมอคับ...../\2
    ขอบคุณมากครับ "น้องรัก"
    ยินดีต้อนรับ พี่น้องชาว ZIGGY ANTZ เสมอครับ
    เย็นนี้ไปกินข้าวกันนะครับ
    :D :D :D :D :D
    สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

L@mLamai's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

มิตรภาพ และความทรงจำที่ดี ตลอดไป :D :D /\2

Senior Member kla_vespa's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANTZ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

งานเพรชบุรี พี่เจต กับกลุ่มเกษตร จะไปด้วยกันไหมครับ
    ไปเยอะๆมันส์ดีนะครับ
    [email protected] By ZiGGY ANTZ

Photo by Kla -----------> http://kanothai.multiply.com

Facebook Fanpage : http://www.facebook.com/Kla.vespa.photo

รับถ่ายภาพ ราคามิตรภาพ ลองดูรายละเอียดงานได้ที่ Multiply

My Cars

Vespa : GS Mark 2 (1963) , Sprint V (1978)
    VW : 1302S (1972)
    BMW : R26 (1958) , R27 (1964)
    BMW : E36

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kla_vespa
    งานเพรชบุรี พี่เจต กับกลุ่มเกษตร จะไปด้วยกันไหมครับ
    ไปเยอะๆมันส์ดีนะครับ
    ไปครับไป เอาไว้ใกล้ๆๆ วันแล้วค่อยคุยกันอีกที
    นัดล่วงหน้านานๆๆ กลัวอดไป

เอาไว้ใกล้ ๆๆ แล้วกัน
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

L@mLamai's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Java_KU
    ไปครับไป เอาไว้ใกล้ๆๆ วันแล้วค่อยคุยกันอีกที
    นัดล่วงหน้านานๆๆ กลัวอดไป

เอาไว้ใกล้ ๆๆ แล้วกัน

:D 29 เมษา - 1 พฤษภา นะก๊า พี่เจตน์ :D

Bookmarks