เดี๋ยวเราจะไปเยี่ยมนะชาวสารคาม

ชื่อกระทู้: เดี๋ยวเราจะไปเยี่ยมนะชาวสารคาม

Junior Member รัสต้าฟา..'s Avatar
    สถานที่
    scooter
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เดี๋ยวเราจะไปเยี่ยมนะชาวสารคาม

หวังว่าคงต้อนรับพวกเราชาวสุรินทร์นะ อยากดื่มเหล้าที่สาวเยอะๆเปลี่ยนบรรยากาสบ้าง เห็นว่าเด็กม.สารคามหน้าตาดี เป็นไงบ้างสายpx สารคาม เห็นแรงกันทั้งนั้น!! ชาวสารคามสายแข็งมั้ย เดี๋ยวเจอสายแข็งสุรินทร์บ้าง เราไม่แรงเราเน้นดื่มเป็นชีวิตจิตใจ!! "เมาไม่ขับกลับสามล้อ" ดีดี คาเฟ่ สุรินทร์ หวังว่าคงได้เจอกันเร็วๆนี้ และได้ดื่มด้วยกัน สุรินทร์ถิ่นสุรา!!! dd' cafe surin scooter club "ล้อเล็กใจใหญ่"

รูป รูป  

Senior Member GYmmOO's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Sc.
    ขอบคุณ
    0

เวงกำ ... ใครไปบอกให้ชาวแก๊งได้ยินว่ารถPx เราแรง ปล่าวนะคับ เราขี่กันธรรมดา

ไม่ได้สร้างความเดือดร้อนให้ใครด้วย ดื่มเราก็ดื่มกันพอตึงๆ แล้วก็แด๊นซ์กันซะส่วนใหญ่

จะลองรถกันบ้างหลังล้างคาร์บูร์หรือเปลี่ยนแผ่นครัทช ์ แต่ก็ชั่วครั้งคราว

ช่วงนี้อาจจะได้เจอกันไม่บ่อย เพราะรุ่นพี่ก็เตรียมจบกัน ส่วนรุ่นน้องก็ติดสอบem89

แต่ยังไง ท่านมา เราก็ต้อนรับเสมอครับ ไม่ว่าจะมาจากไหน ผ่านบ้านเรา เราต้อนรับเสมอครับ

แต่ขอแค่อย่าตรงกับช่วงสอบก็พอครับ
    ♪..I BeLive I Can Fly..♫

em20 Mahasa|2a|<am ~ScootE|2~ CLu|3em20

♪......เร่งจนใจมันสะท้าน ทะยานเร่งไป...แม้กายทนไม่ไหวแต่ใจมันยังพร้อมสู้ต่อ ไป.....♫

E-Mail : [email protected]
    Tel : 084-9538703 , 086-2185936
    .

**ต้องขออภัย ถ้าคำที่พูดไป กวนส้นตีนใครบางคน**

มหาสารคามสกูตเตอร์คลับ http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=54

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ยินดีครับ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

Junior Member รัสต้าฟา...'s Avatar
    สถานที่
    สุรินทร์สกุตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน rudeboy mystye เวสป้าgang

em97พวกเรากลุ่มดีดี คาเฟ่ สุรินทร์ vw>ves>lam clubgangวงการล้อเล็กเราคือแก็ง rudeboy mystye "ชีวิตว่าง"คือศัพย์เฉพาะของพวกเรา อาจจะไม่ค่อยคุ้นหน้าคุ้นตากันเท่าไหร่ ต่อไปอาจจะเจอกันตามทริปต่างๆมากขึ้น และจะวิ่งไปสารคามบ่อยเพราะมีแฟนของชาวแก็งเรียนที่น ู่นและมีสมาชิกตัวเล็กของrudeboy mystye อยู่นู่นอีกคน พวกเราลงหนังสือมอเตอร์ไซค์ของพี่หนุ่ยบ่อยๆ ส่วนมากจะวิ่งทริปทำบุญในกลุ่มมากกว่า แต่ตอนนี้พวกเรามีชื่อในวงการล้อเล็กอย่างเป็นทางการ แล้ว"มาร์คเป็นตัวของตัวเองแล้ว" ชาวrudeboy mystye ยินดีที่ได้รู้จัก กลุ่มเวสป้าสารคามคับ "เมาไม่ขับกลับสามล้อ" /\7"มีเวสเก็บเวส มีแลมเก็บแลม"/\7 จะเจอพวกเราเปิดห้องของเราเองเร็วๆนี้ แล้วเจอกันนะ /\7 จากใจ หนุ่มร็อคมาดกวน!

รูป รูป    

Super Senior Member olala's Avatar
    สถานที่
    33 scooter club
    ขอบคุณ
    0

ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    จะไปช่วงไหนบอกด้วยผมก้อจะไป(หาสาวๆๆที่สารคาม)อิอิ

Junior Member n4pst3r's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ว้าวว ถึงว่า เมื่อวานเห็นเวสป้าจอดแถวๆ หน้าบ้านเพื่อน - - สวัสดีครับ พอดีขี่รถผ่าน เยอะแยะเลย

Bookmarks