สาวสวยเมืองบั้งไฟพญานาค - หน้า 2

ชื่อกระทู้: สาวสวยเมืองบั้งไฟพญานาค

Senior Member นายพล ROMIO's Avatar
    สถานที่
    Classic Bike. Mahasarakham. since-2002.
    ขอบคุณ
    0

ธรรมดา ครับ ธรรมมะ ธรรมโม สุขขัง สุขโข อัตตานัง อัตตาโต โสมแสง ซาโด สัก โหล คงจะดี แฮะ

Senior Member ++nok++'s Avatar
    สถานที่
    หนอนติดปีก หนองคาย classic bike
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นายพล ROMIO อ่านข้อความ
    ธรรมดา ครับ ธรรมมะ ธรรมโม สุขขัง สุขโข อัตตานัง อัตตาโต โสมแสง ซาโด สัก โหล คงจะดี แฮะ

น่าสน ขอร่วมด้วยนะพี่โล....อิอิ.....

นก หนอนติดปีก หนองคาย

ว่างๆ ออนคุยกันได้นะ ++ [email protected] ++

/\7 รักและหวังดี จากคนที่ไม่ใช่. /\7
    จะมากมายแค่ไหนไม่มีค่าซักหน่อย
    ก็เทียบไม่ได้เลย กับเค้าที่เธอคอย.
    เค้าทำให้เล็กน้อย แต่เธอ. .ก็รักได้

ส่วนฉันที่เอาน้ำตาตั้งมากมาย
    มาแลกน้ำใจของเธอ แค่นิดเดียว Oh. .Oh
    เธอก็ยังทำให้ดูว่ามันเป็นไปไม่ได้เลย
    เธอไม่เคยจะให้

ก็เราเสียทีถึงเราทุ่มเทกว่านี้ก็ไม่มีทาง
    อดทนเฝ้ารอให้เธอเห็นใจแค่ไหนก็ยิ่งเลือนลาง
    /\7 จดจำไว้อย่างเรามันยังไม่ใช่อยู่แล้ว /\7

Senior Member ++nok++'s Avatar
    สถานที่
    หนอนติดปีก หนองคาย classic bike
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นายพล ROMIO อ่านข้อความ
    ครึกครื้นกันจิงๆ เลย ขอร่วมด้วยคนนะพี่โล อิอิ.........

นก หนอนติดปีก หนองคาย

ว่างๆ ออนคุยกันได้นะ ++ [email protected] ++

/\7 รักและหวังดี จากคนที่ไม่ใช่. /\7
    จะมากมายแค่ไหนไม่มีค่าซักหน่อย
    ก็เทียบไม่ได้เลย กับเค้าที่เธอคอย.
    เค้าทำให้เล็กน้อย แต่เธอ. .ก็รักได้

ส่วนฉันที่เอาน้ำตาตั้งมากมาย
    มาแลกน้ำใจของเธอ แค่นิดเดียว Oh. .Oh
    เธอก็ยังทำให้ดูว่ามันเป็นไปไม่ได้เลย
    เธอไม่เคยจะให้

ก็เราเสียทีถึงเราทุ่มเทกว่านี้ก็ไม่มีทาง
    อดทนเฝ้ารอให้เธอเห็นใจแค่ไหนก็ยิ่งเลือนลาง
    /\7 จดจำไว้อย่างเรามันยังไม่ใช่อยู่แล้ว /\7

Senior Member viewsonic's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

อยากได้ จั๊งงงงง ... ของฝากจากพี่หมู.......
    พี่หมูฝากบอก..ว่า..ถ้าอยากได้ของฝาก 8-9 ตามไปเอาที่บุรีลำ...เด่อ....อิอิอิอิ
    MsN & Mail :
    [email protected]

HI5 รูปกิจกรรมบ้างส่วน
    http://km7korat.hi5.com

TEL. 089-84-82-87-8 ( รัก K.M.7 )
    TEL. 081-99-73-12-9 (พี่หน่อง ประธาน K.M.7)

ความอดทนเป้งสิงที่ขมขืน แต่ผลของมันหวานชืนเสมอ ฟก.เสือเก่า #34 ฟก.450192041

Junior Member PiN-Korat's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ viewsonic อ่านข้อความ
    พี่หมูฝากบอก..ว่า..ถ้าอยากได้ของฝาก 8-9 ตามไปเอาที่บุรีลำ...เด่อ....อิอิอิอิ
    Leaw ja ror kong fark jark p'Luk na KUB ^^

Bookmarks