ทริป...ทริป...อะไรหนอ จำไม่ได้

ชื่อกระทู้: ทริป...ทริป...อะไรหนอ จำไม่ได้

CB175 HM_man's Avatar
    สถานที่
    สุพรรณ คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทริป...ทริป...อะไรหนอ จำไม่ได้

em93
    มาแล้วครับ รูปของทริปล่าสุดของชมรมสุพรรณคลาสสิก เอาเป็นแบบ ไฮไลท์ เลยละกันเพราะผมเองจำไม่ได้ว่าช่วงไหนมั่ง

em86
    แหม่.....จะจำได้ไง ช่วงนี้กำลังหน้ามืด ตามั่ว อยู่กับงานครับ เอาเป็นว่าลงรูปยาวไปเลยครับ พี่น้อง

เริ่มเลย......วันเวลาจำไม่ได้ครับ แต่เป็นการประชุมเพื่อแจ้ง แนวทางปฏิบัติของชมรมครับ และต่อด้วยการออกทริปตลาด 100 ปี ศรีประจันต์ ที่ตลาดแห่งนี้อาจจะยังไม่เป็นที่รู้จักกันเท่าไร เพราะเห็นว่าเพิ่งเปิดตัวอย่างเป็นทางการเมื่อ 2 เดือนที่แล้วหรืออย่างไร ผมเองก็ไม่ทราบ สาเหตุก็มาจากข้างต้นนั้นแหละ แต่เท่าที่เห็น ในตัวตลาดก็มีนักท่องเที่ยวมากันมากมายครับ

รูป รูป    
    CAVALRY

/\2 SUPHAN CLASSIC

จังหวัดสุพรรณบุรี ประเทศไทย em20

CB175 HM_man's Avatar
    สถานที่
    สุพรรณ คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

em95
    ที่ตลาด มีกล่มศรีประจันต์มาต้อนรับ ขับสู้ อย่างเป็นกันเองครับ และจากการเดินชมตัวตลาด ก็เรียกได้ว่าเป็นสถานที่ท่องเที่ยวอีกที่หนึ่งได้เล ย อ้อ.....ที่สำคัญ คือ ชาติภูมิสถาน (ป.อ. ปยุตโต) สถานที่นี้มีเรื่องราวเกี่ยวกับตัวตลาดและประวัติของ ท่านพระคุณเจ้า ป.อ. ปยุตโตครับ นอกจากนี้ยังมีร้านกาแฟโบราณที่แสนอร่อย คือ ร้าน เจ๊หลีครับ

รูป รูป    
    CAVALRY

/\2 SUPHAN CLASSIC

จังหวัดสุพรรณบุรี ประเทศไทย em20

Bookmarks