อยากให้รถแลมแรงๆต้องทำไงบ้าง ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ

ชื่อกระทู้: อยากให้รถแลมแรงๆต้องทำไงบ้าง ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ

Member inno's Avatar
    สถานที่
    The Libertine
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากให้รถแลมแรงๆต้องทำไงบ้าง ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ

อยากให้แลมมันแรงๆอ่ะครับ ของผมมันเป็นLi ต้องทำไงบ้างครับ มันต้องซื้อชุดแต่ง200หรือป่าวครับ คาร์บูต้องเป็นยังไงครับ ผมอยากให้มันแรงๆไปเลยครับ ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับผม

เห็นที่บ้านเขาเอาเครื่อง kawazaki 150 KR มาลง แรงแน่
    เป็นวัยรุ่น มันไม่ใช้ งานง่ายง่าย

Senior Member Aphrodite Fur's Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR
    ขอบคุณ
    0

เสื้อ 200 ร้านเจ๊ครับ ลูกสูบ 200 ไซส์สุดท้าย ไปคว้าน (ลูกถ้าแท้ได้จะดีมาก) ทำคอหรีดลงคาร์บูอย่างต่ำ 32 มม. สเตอร์หน้าเป็น 17 เฟืองเกียร์ 175 อัพ ตั้งหน้าทองขาวดีๆ กระฉุดครับรับรอง

“Mod means the best Fashion, the best mUsic. It spans eveRything in culture I’m interested in.”

LAMBRETTA INNOCENTI

The Ultimate Driving Machine

Lightbulb MOney MoneY mONey !!!

เงินเท่านั้น... สั่ง TS1 จากเมืองนอกเลย...แรงสมใจคับ 3-4 หมื่นนู้นนนนนนนน
    แต่ถ้าเงินไม่ถึง ก็ต้อง เครื่อง 200 แท้ๆ ที่พอจะแรงสมใจ ก็ต้องมี 1-2 หมื่นอยู่ดี.....( 200 Indea ไม่ค่อยดีคับ ยิ่งถ้าทำไม่ป็นนะ ไล่ 175 ยังไม่ทันเลย/\ )

Bookmarks