หัดเข้ามาดูกันบ้าง มีข่าวมาฝาก(งานซับป่าว่าน)

ชื่อกระทู้: หัดเข้ามาดูกันบ้าง มีข่าวมาฝาก(งานซับป่าว่าน)

Senior Member bk_design's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์ (+^o^+)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หัดเข้ามาดูกันบ้าง มีข่าวมาฝาก(งานซับป่าว่าน)

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...113477&page=18

เขาจัดต้นเดือนกันว่าไงไปกันมั้ย คัยไปลงชื่อด้วย
    คัยไม่ไปเสียจัยด้วย
    แต่คนที่ไม่ไปอยู่แล้วไม่เป็นไรคับแต่ไปก็ดีนะ 5555555555555

_ไม่จำเป็นที่รถจะต้องสุดยอด_
    ถึงรถคุณสุดยอดความสัมพันธคุณไม่สุดยอด
    _รถคุณก็เป็นแค่รถธรรมดาเท่านั้นเอง_

_สองล้อเหมือนกัน_
    _รถล้มก็ตายห่าเหมือนกันแหละ_

_อย่าดูถูกผู้ที่ด้อยกว่า_
    เพราะถ้าวันหนึ่งผู้ที่ด้อยกว่า
    สามารถทำได้มากกว่าคุณหลายเท่า
    _คุณจะเอาหน้าไปไว้ไหน_

รถเก่าสาธุประดิษฐ์

http://044851203037.hi5.com

Senior Member mooc65's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จ่าหมูไปครับทั่นประธาน

ลงชื่อก่อนใครเลยครับ..จ่าอยากให้ไปกันทุกคนครับ....เรื่องสติ๊กเกอร์และผ้าโลโก้กลุ่มละ.จะยังงัยครับ

รูป รูป  

Member scootermania's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าสาธุประดิษฐ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัดไป

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mooc65 อ่านข้อความ
    เรื่องสติ๊กเกอร์และผ้าโลโก้กลุ่มละ.จะยังงัยครับ
    em99

เรื่องนั้นน่ะ......ใจเย็น ๆ

เด๋วอ้าปากได้ พูดได้เมื่อไหร่

จ่าจัดให้

ตอนนี้ใจเย็น ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ก่อนนะ พี่น้อง

ส่วนเรื่องไปหรือไม่ไป เด๋วค่อยว่ากัน โอเค้

Bookmarks