มีใครมีเบอร์พี่เอกเซอร์วิสตรงตีนสะพานกรุงเทพบ้างคร ับ

ชื่อกระทู้: มีใครมีเบอร์พี่เอกเซอร์วิสตรงตีนสะพานกรุงเทพบ้างคร ับ

Member boyzvw1303s's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีใครมีเบอร์พี่เอกเซอร์วิสตรงตีนสะพานกรุงเทพบ้างคร ับ

ผมได้ไปใช้บริการพี่เอกโดยเอารถไปทำประมาณปีเศษแล้วร ถยังไม่ได้เลยครับ และตดต่อตัวแกยากมาก เปลี่ยนเบอร์มือถือตลอด เคยโทรไปเจอตัวแกเมื่อช่วงเดือนเมษาว่าทำรถเมื่อไหร่ จะเสร็จ แกก็บอกว่าเดือนหน้า พอเดือนต่อมาโทรไปก็ผลัดผ่อนอีก เซ็งครับ ตอนหลังโทรไปหาลูกน้องแกที่ชื่อพี่เรย์ก็คุยดีนะครับ บอกว่าเดือนหน้าเหมือนกัน พอเดือนกรกฎาโทรไปก็ยังไม่ได้ ถ้าจำไม่ผิดโทรไปปลายกรกฎาลูกน้องแกลาออกแล้ว ผมถามว่ารถผมเสร็จหรือยังลูกน้องบอกว่ายังไม่ประกอบม ีอะไรโทรไปคุยกับพี่เอกเอง แกลาออกมาแล้ว ผมโทรไปก็ไม่ติด เบอร์บ้านก็ไม่ติด ไปที่ร้านกดอ็อดตอนช่วงบ่ายๆก็ไม่มีใครลงมาเปิด เซ็งครับ ติดต่อไม่ได้เลย ถ้าไม่ทำผมจะได้เอาไปทำร้านอื่นนะครับไม่ใช่มาดองงาน เป็นปี ยังไงเพื่อนพี่ที่รู้จักช่วยลงเบอร์ให้หน่อยครับ หรือบอกวิธีติดต่อให้หน่อย ผมเห็นมีรถที่ร้านแกประมาณ3คันที่โดนดองงานเหมือนผม ช่วยหน่อยนะครับ 1 ปีแล้วเซ็งจนไม่อยากขี่แล้วครับรถผมซี102ครับ สีเหลืองพี่เอกเค้าน่าจะรู้ em89 em89 em89

Senior Member Indy_life's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม คลับ
    ขอบคุณ
    0

ร้านนี้ก็แบบนี้แหละครับ
    ได้ข่าวว่าปิดร้าน ขโมยรถลูกค้าหนีไปหมดแล้วนิ

ยอมรับตัวตน ,, นี่แหละคนมีอุดมการณ์

jeweljang's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ของผม honda little โดนยกไปเหมือนกัน ผมดอง 2 ปีกว่า ทั้งที่หาอะไหล่ให้ ตามที่เจ้าของบ้านบอกแกย้ายไปแถว ลำลูกกา คลอง3 แถววัดอะไรซักอย่างครับ ไม่ทราบว่ายังจะติดตามคืนรึป่าว ผมจะได้ไปด้วยแต่ไม่รู้จะเริ่มตรงไหนดี..

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ตามเลยคับ....!!!!

Bookmarks