สวัสวดี น้องๆ

ชื่อกระทู้: สวัสวดี น้องๆ

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสวดี น้องๆ

ไงน้องๆทั้งหลาย หายไปไหนกันหมดเลย ไม่ให้ ไม่โทรมาหากันเลย มากินบักจุ้ก(ส้มตำ)ย่านรองเมืองบ้างสิครับ ส่งข่าวมาบ้างว่าแต่ล่ะคนเป็นไง ทำไรกันอยู่ บายๆ

Senior Member ลืมอ้ายแล้วกา's Avatar
    สถานที่
    ฮอม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furraemon อ่านข้อความ
    ไงน้องๆทั้งหลาย หายไปไหนกันหมดเลย ไม่ให้ ไม่โทรมาหากันเลย มากินบักจุ้ก(ส้มตำ)ย่านรองเมืองบ้างสิครับ ส่งข่าวมาบ้างว่าแต่ล่ะคนเป็นไง ทำไรกันอยู่ บายๆ

...ทำลูกอยู่ เพ่

55+

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

จะจัดให้ครับ...
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Member FUR 600's Avatar
    สถานที่
    Original Club FUR
    ขอบคุณ
    0

กลุ่มเเตกเเล้วพี่ โดนพวกรถยนตร์เก่าโจมตี 5555+

Member furfurrazzi's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คิดถึง

สวัสดีคร๊าบพี่น้องคิดถึงทุกคนจังเลย ตอนนี้พี่ไปทำงานที่ใหม่แล้วนะมีความสุขจัง Officeที่นี้เล็กๆ แต่คนที่นี้ใจใหญ่ ต้องทำงานมากขึ้นนะเพราะที่ใหม่มีกันอยู่แค่สี่คนเหน ื่อยแต่มีความสุข คิดถึงทุกคนจังหวังว่าคงสบายดีกันนะ ใกล้ๆofficeมีร้านอาหารน่าไปกินมากๆไว้กลุ่มเราไปรวม ตัวกัน ไม่แน่พี่อาจจะถือหุ้นด้วยนะกำลังหาเงินอยู่ จะมีร้านอาหารแล้วเว้ย ช่วงนี้คงไม่ได้ไปไหนอีกนานและคงไม่ได้เข้ามาบอร์ดนะ เพราะที่officeยังไม่มีเนตนะแต่น่าจะเร็วๆนี้ คอมที่บ้านก็เสีย ไอ้ตุล น้องแจ๊ค น้องโอ๊ดสุดเลิฟ ขอโทษนะที่วันนั้นไม่ได้ไปติดงานจริงๆวะ อีกสักเดือนคงเข้าที่เข้าทาง แล้วเราจะได้เจอกัน ขอเก็บเงินซื้อรถก่อนนะเห็นเด็กรุ่นใหม่มันแซงยอมไม่ ได้ขนาดไม่มีงานทำยังมีรถขับกันเลย สักวันมันต้องเป็นวันของเราใช่ไหมพี่น้อง วันนี้ขอเขียนเต็มๆเลยนะ พี่น้องมีอะไร ไปไหนโทรหาบ้างนะหรือลืมเด็กใหม่ในกลุ่มคนนี้ไปแล้ว สุดท้ายอยากบอกว่าคิดถึงทุกคนเลย แล้วมีรถใหญ่กันแล้วก็อย่าลืมต้นกำเนิดของตัวเอง สองล้อเล็กแต่ใจใหญ่ บ้างที่รถใหญ่ ใจอาจจะไม่ใหญ่ก็ได้นะ

ปล.คิดถึงหล่าวววววววววววววววว ทิน เหมียว ไม่แน่พี่อาจจะไปวันจริงนะอาทิดนี้พี่ติดงานจริงๆน้อ งรัก
    I'm Majestic Sprint

RED EYESWHITE WALLS & BLUE SMOKE

Bookmarks