ฝากให้ พี่ดุ๊ก คับ

ชื่อกระทู้: ฝากให้ พี่ดุ๊ก คับ

Junior Member Kingkong's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking ฝากให้ พี่ดุ๊ก คับ

Sponsor Member

--------------------------------------------------------------------------------

เป็นงานเปิดตัวแฟนต้า บริเวณกทม.
    ใช้จำนวน300คัน ไม่จำกัดสี 6วัน
    จะมาเดี่ยวหรือมาเป็นกลุ่มก็ได้
    วันที่ 6-8 เมษายน 49 เอารถไปติดสติ๊กเกอร์ หรือมารับสติ๊กเกอร์ไปติดเองก็ได้ สติ๊กเกอร์เป็นแบบเฉพาะสำหรับติดรถ ติดบริเวณข้างกระโปรงทั้ง2ข้าง
    วันที่ 9 เมษายน 49 เปิดตัวที่ สยาม เวลา12.00-19.00
    วันที่12-16 เมษายน 49 แบ่งเป็นทีม ทีมละ30-50 คัน วิ่งตามจุดต่างๆในกทม.
    เอกสารที่ต้องใช้ สำเนาบัตรประชาชน
    สนใจติดต่อ
    0-9115-8002 A

เอี่ยว
    a dk:D

ว้าว งาน ใครอยู่กรุงเทพฯก็รับไปด้ายเล้ย
    +-+-+-+-+Sing Sing Sprint Club+-+-+-+-+

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

:p ขอบคุณครับ...เอี่ยว
    อ้าว...เพื่อนๆซิงๆ...ใครสนใจโทรไปหาเอี่ยวได้เลยนะค รับ
    แต่สงสัยคงจะไม่มี...เพราะกลุ่มนี้ทำงานกันบ้าเลือดอ ยู่แล้วนี่..
    คงมีผมคนเดียว...:p

/\2 บ้านหลังเล็ก กับหนุ่มเก้าคน /\2

พี่กลับเชียงรายว่ะ ไม่งั้นก็ทำอยู่แหละ อยากด้ายเงินอยู่ด้วย
    +-+-+-+-+Sing Sing Sprint Club+-+-+-+-+

Wink ไปด้วย.....เส้ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ uLtRaMaNnNn
    :p ขอบคุณครับ...เอี่ยว
    อ้าว...เพื่อนๆซิงๆ...ใครสนใจโทรไปหาเอี่ยวได้เลยนะค รับ
    แต่สงสัยคงจะไม่มี...เพราะกลุ่มนี้ทำงานกันบ้าเลือดอ ยู่แล้วนี่..
    คงมีผมคนเดียว...:p

/\2 บ้านหลังเล็ก กับหนุ่มเก้าคน /\2
    /\3 ไม่ได้อยู่ซิงๆๆแต่อยากไปด้วยอ่ะ......ไปด้วยคนเส้ะ. ...ว่าแต่เบอร์เอี่ยวเนี่ย.....เบอรายอ่ะ....../\4 /\4
    71 Vintage Machine*em24em24
    ]

http://princesskeaw.hi5.com

uLtRaMaNnNn's Avatar
    สถานที่
    singsing SPINT club
    ขอบคุณ
    0

ตอนนี้เบอร์เอี่ยวโทรไปไม่ติดอ่ะครับ....
    ผมก็ยังติดต่อไม่ได้เลย

Red face *--*

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ uLtRaMaNnNn
    ตอนนี้เบอร์เอี่ยวโทรไปไม่ติดอ่ะครับ....
    ผมก็ยังติดต่อไม่ได้เลย
    เปลี่ยนเป็นเบอร์...../\ แทนได้มั๊ยค่ะ/\3 /\3 :p
    71 Vintage Machine*em24em24
    ]

http://princesskeaw.hi5.com

Bookmarks