หาเรื่องที่ยว

ชื่อกระทู้: หาเรื่องที่ยว

Senior Member tee-9's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หาเรื่องที่ยว

วันอาทิตย์ที่ 23 นี้จะไปเที่ยวตลาดบางน้ำผึ้งที่พระปะแดงกัน ใครจะไปเจอกันร้านพี่เอก 8โมงครับ บอกต่อกันด้วย
    /\3 Orbit club

oue_22's Avatar
    สถานที่
    Orbit Club
    ขอบคุณ
    0

อยากไปๆ แต่ขอดูสถานะการณ์ก่อนว่าต้องทำโอทีอ่ะป่าว
    รับออกแบบสื่อสิ่งพิมพ์ทุกชนิด ราคากันเอง โทร.088-544-2611 อุ๊

Senior Member emotionbirdrb's Avatar
    สถานที่
    ~O~r.b.i.t. CluB~
    ขอบคุณ
    0

Talking

จัดไปพี่
    ++ การช่วยเหลือคนอื่น คือการที่เราจ่ายค่าเช่าของชีวิตที่อยู่ในโลกนี้+
    --- ก็ผม อนุรักษ์ของเดิมครับ ---
    --- ---
    ลำ ลำ กึ๊ก

หุ่น's Avatar
    สถานที่
    อิสระ...
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่ว่างตลอดเลยนะเรานะ......

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oue_22 อ่านข้อความ
    อยากไปๆ แต่ขอดูสถานะการณ์ก่อนว่าต้องทำโอทีอ่ะป่าว
    ไมว่างตลอดเลยนะเราน่ะ เค้าไปเที่ยวกันโครมๆๆ ก้อไม่ค่อยได้ไปกับเค้า แล้วอย่างงี้จะไปโทษใครล่ะครับคุณน้อง......++++5555 ++++
    ฿฿฿ การโอนเงิน ฿฿฿

ธนาคารกสิกรไทย สาขาวังบูรพา

เลขที่บัญชี 044-2-68550-9 ออมทรัพย์

ชื่อบัญชี นายสิชา ธนะพัฒน์

E:mail : [email protected]

โอนเงินแล้ว ขอความกรุณา แจ้งหน่อยนะครับ

ถ้าจัดส่งของ ที่อยู่ตามนี้ครับ...

707-711 ถนนจักรเพชร

แขวงวังบูรพา เขตพระนคร กทม. 10200

โทร.080-555-1455 ( 08.00-22.00 น.)

>>>>>>>>>>>>>>> 24 มิถุนา ยังคงมี 76 ระนอง 2 # ๔๔ <<<<<<<<<<<<<<<

หุ่น's Avatar
    สถานที่
    อิสระ...
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่ว่างตลอดเลยนะเรานะ......

ใครพลาดงานนี้เสียดายตายเลย จะบอกให้เพราะที่นี่ขึ้นชื่อมาก...เห็นพี่ปลาบอกว่าส วยมากม๊าก...ผมก้อเห็นวิทยุเค้าเอามาทำเป็นสารคดีด้ว ยนะ พอฟังแล้วอยากไปเลยง่ะ...ใครที่จะไปก้อเตรียมตัวมันส ์กัน ตามฉบับ ของออบิทกันได้เลยครับพี่น้อง...
    ฿฿฿ การโอนเงิน ฿฿฿

ธนาคารกสิกรไทย สาขาวังบูรพา

เลขที่บัญชี 044-2-68550-9 ออมทรัพย์

ชื่อบัญชี นายสิชา ธนะพัฒน์

E:mail : [email protected]

โอนเงินแล้ว ขอความกรุณา แจ้งหน่อยนะครับ

ถ้าจัดส่งของ ที่อยู่ตามนี้ครับ...

707-711 ถนนจักรเพชร

แขวงวังบูรพา เขตพระนคร กทม. 10200

โทร.080-555-1455 ( 08.00-22.00 น.)

>>>>>>>>>>>>>>> 24 มิถุนา ยังคงมี 76 ระนอง 2 # ๔๔ <<<<<<<<<<<<<<<

honda GAPSI's Avatar
    สถานที่
    orbit club
    ขอบคุณ
    0

Talking อ่ะฮ่ะ

ไปด้วยคับ ไกลบ้านข้าพเจ้านิดเดียวเอง นี่เดี๋ยวพาไป ทัว ป้อมพระจุลจอมเกล้าเลยดีกล้า วิวดีและสวยมาก ไปขึ้นเรือหลวงแม่กลองด้วย สนใจไหม

Senior Member emotionbirdrb's Avatar
    สถานที่
    ~O~r.b.i.t. CluB~
    ขอบคุณ
    0

Talking

ไปครับไป (หาเรื่องทำคะแนน 5 5 5 +) ts23
    ++ การช่วยเหลือคนอื่น คือการที่เราจ่ายค่าเช่าของชีวิตที่อยู่ในโลกนี้+
    --- ก็ผม อนุรักษ์ของเดิมครับ ---
    --- ---
    ลำ ลำ กึ๊ก

Junior Member metay1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอไปด้วยคนน่ะ

ไปได้อ่ะแต่ม่ายมีรถอ่ะทำไงดีฟ่ะ เอโชนิคไปได้มั้ย หรือนูโว มิโอ้ดีกว่า....................เดียว
    และแล้วกรูก็เมาอีกตามเคย

Senior Member jecked's Avatar
    สถานที่
    orbit อยู่เสาชิงช้า เขาเปลี่ยนเสาใหม่แล้ว ไปดูบ้างรึยัง ห๋า..
    ขอบคุณ
    0

ตังค์หมด เลยอดไป เวรกำ
    La dure pendant laquelle tadalafil 10mg prix tadalafil sandoz prend tout vnement groupes contrle et exprimental.

Bookmarks