ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของเจ็กฮวด - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของเจ็กฮวด

Senior Member อนุรักษ์นิยม's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .....

ขอแสดงความเสียใจในการจากไปครั้งนี้ของคนรุ่นเก่า
    ผลงานที่ท่านได้ฝากไว้ให้ลูกหลานได้ทรงจำ จะจารึกลงบนผืนแผ่นดินสยามนี้ ไปตลอดกาล.....
    ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปครั้งนี้.....อย่างสุดซึ ้ง
    เรื่องราคานั้นคุยกันได้ ผมพูดไทยได้ชัดเจนและฟังภาษาไทยรู้เรื่องครับ
    อะไรตรงไหน ดีอย่างไร ไม่ดีอย่างไร ก็ว่ากันไปตามนั้น
    ซื้อ - ขาย กันแล้วก็อยากให้สบายอกใจสบายใจกันทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับ

americanbrahmankbn@yahoo.co.th

http://datsun.212cafe.com

Senior Member pun_x's Avatar
    สถานที่
    PakkredScooterClub
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงเสียใจด้วยครับ ด้วยความเคารพ

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ.........
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

"ใบไม้สีเหลือง เริ่มร่วง ลงสู่พื้นดิน
    ทีละใบ ทีละใบ กลับสู่......ธรณีดิน"

จบตำนานช่างแฮนด์แป๊บแห่งเมืองไทยไปอีกหนึ่ง
    เกิด แก่ เจ็บ ตาย เป็นของธรรมดา การเสียใจย่อมเกิดกับผู้ที่สูญเสีย
    ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของเจ็กด้วยครับ

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับผม

การจากไปครั้งนี้ถือได้ว่าเป็นบุคคลสำคัญคนหนึ่งของค นรักรถปีลึกๆที่ต้องเคยได้ยินชื่อเสียงในเรื่องของกา รเก็บรายละเอียดเครื่องเดิมเหมือนออกจากโรงงาน เดิมทุกเม็ดต้องเจ๊กฮวดเท่านั้น ( ปล.ได้ยินว่าเจ็กฮวดไม่สบายรู้สึกเป็นห่วงแกทั้งทีไม ่เคยพบหน้ากันสักครั้งเดียว แต่ไม่คิดว่าเจ็กฮวดจะจากไปเร็วขนาดนี้ เสียใจมากๆครับ)
    ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวเจ็กฮวดด้วยนะครับ
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

เจ็กฮวดเป็นคนที่เรานับถือ สอนในเรื่องต่างๆ ทำอะไรให้เรามากมาย วันหนึ่งท่านอยู่โรงพยาบาล เราจะไปเยี่ยมแต่ก็ไม่มีเวลา พอท่านกลับมาที่บ้าน เราไปเยี่ยมท่าน ท่านดูแข็งแรง ได้คุยกับแก แล้ววันหนึ่งท่านก็จากไป เราขอให้ท่านไปสู่สุขคติและขอแสดงความเสียใจด้วยครับ รักและเคารพเจ็กฮวด

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

Unhappy

ขอแสดงความเสียใจด้วย ครับ... จาก Lammania
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    [email protected]
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

aut64's Avatar
    สถานที่
    HUA - HIN - PRANBUREE UNDER LIMIT TEAM CLASSIC BIKE OF HUA - HIN - PRAN
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...แกไปสบายแล้วครับ..
    บริการเช็คปั๊ม - หัวฉีด เครื่องยนต์ดีเซลและคอมมอนเรล ทุกชนิด รับติดตั้งกล่องดันราง
    และหัวฉีดแต่ง ช่างอัจ 081-355-9604
    อัจจพล เรืองวานิช เลขบัญชี 354 057 6 273 ธ.กรุงเทพ / ออมทรัพย์ สาขาหัวหิน
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...aysprune=&f=69 ([email protected])

Junior Member oxen's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    [

มาตรฐาน แด่เจ็กฮวด

เพชรเม็ดหนึ่ง กำเนิด เลิศล้ำค่า
    ดวงจินดา องอาจ ผุดผาดศรี
    มากน้ำใจ มากคุณงาม มากความดี
    เป็นทั้งพี่ ทั้งพ่อ ก่อสร้างงาน

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
    T.L.K SC ลาดพร้าว

Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Junior Member
    สถานที่
    moso
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไปสู่สุขติเถด

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของเจ็กฮวดด้วยครับและขอ ให้เจ็กฮวดไปสู่สุขติด้วยเถิด จากพวกเราทุกคนกลุ่ม Vespa Cabro Club. em89

em95 ถึงท่านจะจากพวกเราไปแต่ความดีจะเป็นความทรงจำและเป็ นตำนานให้พวกลูกหลานกล่าวขานถึงท่านตลอดไป เอกดำ.........ม่วงครีม

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ.........
    DELTA-CUSTOM /since 2009

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

ขอแสดงความเสียใจ ด้วยครับ

hooie's Avatar
    สถานที่
    รักตู๊ดดด Scooter-Club
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของเจ็กฮวดด้วยนะครับ

Bookmarks