จริงหรือที่ทีมเทพอย่างLiverpool

ชื่อกระทู้: จริงหรือที่ทีมเทพอย่างLiverpool

Senior Member mooc65's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จริงหรือที่ทีมเทพอย่างLiverpool

ทีมที่ขี่VespaและLambrettaกันทั้งทีมจะขายรถทิ้งหัน มาขี่Finoแทน.เพราะลงเล่นทุกนัดทำได้แค่เสมอตลอด..ผิดกับทีมภูธรอย่างทีมManuที่ขี่ชาลี Cท่อแต่งมาเบิ้ลมันข้างเต้นน์ยิงน้อยนัดละลูกแต่ก็ชน ะทุกนัดไม่นับบอลถ้วย อบต.(คาร์ลิ้งคัพ)นะเฟ้ยย.ย.ถ้วยเล็กทีมภูธรไม่เอา55 (คอมเม้นน์เบาๆนะพี่ตูนช่วงนี้Finoมาแรง...อยู่ดีไม่ ว่าดี)

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mooc65 : 28-09-2007 เมื่อ 01:41

Member scootermania's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าสาธุประดิษฐ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ก้ออย่างว่าแหละ

ช่วงนี้ FINO (แต่ง MODs) มาแรงจริง ๆ

นักเตะบางคนเลยขายรถเทพ VESPA & LAMBRETTA

หันไปขี่ FINO แทนอ่ะ

ก้อไม่ทราบเหมือนกันว่าคิดอะไรกันอยู่

งงมากมาก

แต่ยังไง ๆ รถผมก้อเป็นเหล็กนะครับ

อีกอย่าง สายพาน หรือจะสู้เฟือง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย scootermania : 29-09-2007 เมื่อ 13:00

Senior Member bk_design's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์ (+^o^+)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมก็ว่าแล้ว

ผมก็ว่าแล้วว่าทำไมตอนที่ผมขี่รถไปเรียนตอนเช้าๆแถวบ างรักเจอคนใส่เสื้อ ริเวอร์พู เต็มไปหมดเลย พอขี่เข้าไปไกล้เป็นเวสป้าส่งผ้าซะงั้น5555555555555 55
    ล้อเล่นน่า55555555555555555555555555555

em86em86em86em86em86
    _ไม่จำเป็นที่รถจะต้องสุดยอด_
    ถึงรถคุณสุดยอดความสัมพันธคุณไม่สุดยอด
    _รถคุณก็เป็นแค่รถธรรมดาเท่านั้นเอง_

_สองล้อเหมือนกัน_
    _รถล้มก็ตายห่าเหมือนกันแหละ_

_อย่าดูถูกผู้ที่ด้อยกว่า_
    เพราะถ้าวันหนึ่งผู้ที่ด้อยกว่า
    สามารถทำได้มากกว่าคุณหลายเท่า
    _คุณจะเอาหน้าไปไว้ไหน_

http://044851203037.hi5.com

Member scootermania's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หมดแล้ว

ตอนนี้ขายทิ้งหมดทั้งทีมแล้ว ตั้งแต่แพ้มาร์กเซย์คืนวันก่อน

FINO ก้อขาย VESPA ก้อขาย LAMBRTTA ก้อขาย

ตอนนี้หันมาขี่ STANDARD ล้อ 28 นิ้ว คานคู่กันหมดแล้วครับพี่น้อง

เซ็งโคตร จะโรเตชั่นกันทำไมเนี่ย ป๋าราฟา

Bookmarks