ชวน ชาวVS ไปบางแสนBike week

ชื่อกระทู้: ชวน ชาวVS ไปบางแสนBike week

Senior Member num vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    2

มาตรฐาน ชวน ชาวVS ไปบางแสนBike week

อยากชวน เพื่อน ๆ ชาว Vs ร่วกันขี่ Gs Ss ของคุณไปงานบางแสน วันที 27 คุลาคม นี้ นะครับผม ชวนเพื่อน 2-3 คน ขี่ Gs ไปด้วยกัน

หมายกำหนดการ
    วันที่ 27 ตุลาคม 2550
    ปั๊ม เอสโซ่บางนา-ตราด ก่อนถึง ราม 2 (ปั๊มที่มี แมคโดนนัล) เวลา 15.00 น. ล้อหมุน
    กลับจากบางแสนประมาณ 22.00 น.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย num vespa : 17-10-2007 เมื่อ 16:24
    vespa never die.....

เอ๊า! ใครจะไปก็ขอให้ยกมือขึ้น....
    Classic Never Die

Member niing964's Avatar
    สถานที่
    •VESPIDAE CLUB•[วัดเทว]
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น่าสนใจแฮะ....แต่

แต่...อยากรู้ว่านอกจากเวสป้า 2 รุ่นนี้แล้ว....เวสป้ารุ่นอื่นสามารถไปร่วมแจมในภาระ กิจนี้ด้วยได้ไหมครับ......หรือว่าทริปนี้ขอเป็นกรณี พิเศษหรือเปล่าครับ....แบบว่าถามเผื่อคนอื่นๆที่เค้า สนใจน่ะครับ(ไม่ได้มีเจตนามาป่วนน่ะครับ)
    "VESPIDAE CLUB"
    /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\

Senior Member Original**italy**'s Avatar
    สถานที่
    Modernists
    ขอบคุณ
    0

รายละเอียดการเดินทาง
    -ไปแล้วก้อกลับครับ...อิอิ-
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยแฮปปี้พล่าซ่า/พิจิตร 401-049-747-9 ประกร สิงห์โตทอง...081-4723137......

!!!-----------------------------------ORIGINAL ONLY-------------------------------------!!!

เสื่อม..หว่ะ!!!!!

อั่ยหมา ใจตุ๊ด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kuk_01 อ่านข้อความ
    ขอรายละเอียดการเดินทางด้วยนะครับพี่น้อง
    27 ตุลาคม ไป-กลับ เวลาค่อยนัดกันอีกที!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ niing964 อ่านข้อความ
    แต่...อยากรู้ว่านอกจากเวสป้า 2 รุ่นนี้แล้ว....เวสป้ารุ่นอื่นสามารถไปร่วมแจมในภาระ กิจนี้ด้วยได้ไหมครับ......หรือว่าทริปนี้ขอเป็นกรณี พิเศษหรือเปล่าครับ....แบบว่าถามเผื่อคนอื่นๆที่เค้า สนใจน่ะครับ(ไม่ได้มีเจตนามาป่วนน่ะครับ)
    ได้หมดยกเว้น Fino And You

มาตรฐาน ..........

กลับมาแล้วอย่าลืมทริปอำลาพี่ amcrow ด้วยนะครับ

Member Club GS's Avatar
    สถานที่
    มะม่วงล้อม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากไปด้วยคนครับ

นัดมาเลยครับว่าจเจอกันที่ไหนเวลาเท่าไรครับรวมกันสั กครั้งครับ สำหรับ Vs Club
    สิ่งใดที่ลูกผู้ชายชอบ..........อย่าบอกเมีย

lmagine's Avatar
    สถานที่
    ~ ☆Classic 60's ~
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ VesMaster อ่านข้อความ
    กลับมาแล้วอย่าลืมทริปอำลาพี่ amcrow ด้วยนะครับ
    เอ่อ..ครือ ไม่ได้เล่นเนตนาน ทำไมต้องอำลาพี่บอยเหรอครับ ผมตกข่าวอะ - -"
    006-256-9158
    ภัทร์ระพี เศวตโพธิ์ฉัตร
    ธ.กสิกรไทย ส.ธนบุรี
    ออมทรัพย์

Member biffy's Avatar
    สถานที่
    กูรู
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ได้ยินมาเหมือนกันครับ

ว่าพี่บอยจะเลิกเล่นแล้วครับ จริงเท็จยังไง คงต้องไปถามแกเอาเอง ผมไม่เห็นแกเข้าเวบมานานแล้ว เห็นเปรยว่าอยากขับรถไปไกลๆ ทิ้งทวนก่อนอำลา

Senior Member num vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    2

update

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ num vespa อ่านข้อความ
    อยากชวน เพื่อน ๆ ชาว Vs ร่วกันขี่ Gs Ss ของคุณไปงานบางแสน วันที 27 คุลาคม นี้ นะครับผม ชวนเพื่อน 2-3 คน ขี่ Gs ไปด้วยกัน

หมายกำหนดการ
    วันที่ 27 ตุลาคม 2550
    ปั๊ม เอสโซ่บางนา-ตราด ก่อนถึง ราม 2 (ปั๊มที่มี แมคโดนนัล) เวลา 15.00 น. ล้อหมุน
    กลับจากบางแสนประมาณ 22.00 น.
    อัพ!

Junior Member chatree007's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่มี Gs,ss ไปได้มั้ยคร้บ

084-6554080 ทัศ

amcrow's Avatar
    สถานที่
    -ตัวเดียวอันเดียว-
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อะแฮ่ม

รูป รูป  
    "จงเชื่อในศรัทธา ของเซียนเห่า"
    ไม่อ่านจะเสียใจ
    เตือนผู้ใช้เวบ !!!
    * ซื้อของผ่านเวบควรตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผู้ขายก่ อน * อย่าโลภเมื่อเห็นของถูก * โทรหาผู้ขายไม่ติด ติดต่อไม่ได้บ่อยๆ ให้สงสัยว่ามีหลายเบอร์ และพร้อมจะทำชั่วได้ 24 ชม. * อย่าโอนเงินไปให้ก่อนเป็นอันขาด ไม่ว่ากรณีใดๆ * อย่าหลงเชื่อเมื่อมีผู้โทรมาเสนอขาย โดยไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นใคร * ตั้งกระทู้ต้องการของ โปรดระวัง โจรจะติดต่อไป * ให้เช็คเบอร์โทร และเลขบัญชีที่ได้รับ อย่างละเอียด google ช่วยคุณได้
    เหนือสิ่งอื่นใด เวบไซด์นี้เป็นแค่สื่อกลาง เวลามีปัญหา คนที่จ่ายตังไป เป็นคุณเท่านั้น โทษใครไม่ได้
    (ถูกและดี ไม่มีในนี้ ถูกหลอกฟรีๆมีแน่นอน ถ้าสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว หากถูกสะกดด้วยความอยาก)

เตือนมิจฉาชีพ !!!
    ทุกเวบมีการตรวจสอบได้ วันนี้หากยังรอดได้ วันหน้าไม่แน่

ขอบคุณ
    2

บรรยายภาพ ครับ จากซ้ายไปขวา
    แถวบนสุด
    เฮียตี๋มือถือ, เฮียเกี๊ย, เฮียเจีย, เต้, พี่หนุ่ยชลบุรี, เฮียเนี๊ยว, แอ๊ด,
    แถวสอง
    xx, yy, เฮียดิ่ง, ผมเองคร้าบ, น้องบุญ, พี่มอริส, กู๋โจ้,น้องทันเดอร์แค๊ท xx, น้องทันเดอร์แค๊ท yy ,เฮียวิชัย
    แถวสาม
    แหนมVS, zz, ทัศrally200, น้องเอ&หวานใจ, แอ๊ป, ดั๊ก

รูปถ่ายที่ร้าน at table ของพี่หนุ่ยชลบุรี กินข้าวเย็นหลังจากที่ออกจากงานที่บางแสนออกมาแล้วคร ับ
    ปล. ต้องขอโทษด้วยสำหรับคนที่ผมจำชื่อไม่ได้ครับ