สวัดดีครับๆพี่

ชื่อกระทู้: สวัดดีครับๆพี่

Tonstanless ต้นสแตนเลส's Avatar
    สถานที่
    ชานเมือง..สระบุรี....(เหลือกันอยู่สามคน..อิอิ)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัดดีครับๆพี่

///สวัดดีครับพี่ๆและสมาชิก"กลุ่มรถเก่าบ้านหมอ"...***ผ ม "ต้น" กลุ่มรักรถเก่า-โบราณชานเมือง..สระบุรี *ขอฝากเนื้อฝากตัวให้เป็นที่รู้จักของกลุ่มพี่ๆๆด้วย นะครับ..กลุ่มผมตั้งเป็นกลุ่มเล็กๆๆ..รักและเคารพทุก ๆกลุ่มและพร้อมที่จะร่วมเดินทางในอุดมการเดียวกัน..เ พื่อช่วยเหลือสังคมต่อไป..(((พี่ๆรวมกันวันไหน+ที่ไห นครับ))) เผื่อทางกลุ่มผมจะไปเยี่ยมเยียนบ้างครับ..ผมต้นนะครั บ085-2209575 ตัวแทน กล่มรักรถเก่า-โบราณชานเมือง....///

สวัสดีครับคุณต้น ยินดีเลยครับพวกเรายินดีที่ได้รู้จัก มีอะไรเดี๋ยวผมโทรไปหา มีโอกาสเราคงได้เจอกันแน่ๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zakai00 : 10-11-2007 เมื่อ 13:51

Bookmarks