ออกทริปแล้วยังได้บุญ 17-18 พย.50 จ.ปราจีนบุรี

ชื่อกระทู้: ออกทริปแล้วยังได้บุญ 17-18 พย.50 จ.ปราจีนบุรี

มาตรฐาน ออกทริปแล้วยังได้บุญ 17-18 พย.50 จ.ปราจีนบุรี

เสาร์ - อาทิตย์ 17-18 พ.ย 50 นี้ จ. ปราจีนบุรี รวม กระบะอเมริกัน ครั้งแรก ที่เดียว ณ. ลานสนามหญ้า ข้างบ้าน บ๊อบ (ปราจีน) เงิน จากการขาย บัตร ทุกบาททุกสตางค์ เราจะ สบทบ ทุนช่วยเหลือ เป็นทุน การศึกษา โรงเรียน ศึกษา บ้านแหลมไผ่..สำหรับ เพือนที่ขับ กระบะไป เข้างาน.... ฟรี.... ได้ 2 คน เกิน กว่านั้น เก็บ คนละ 500 บาท...ส่วน รถอื่นที่ ไม่ใช่ กระบะ เก็บ หัวละ 500 บาท ครับ.....จะได้อะไรบ้างจากการช่วยซื้อบัตร 500 บาท...
    1.เสื้อยืด รถอเมริกัน 1 ตัว
    2.อาหาร 3 มื้อ (โต๊ะจีน)
    3.ที่พักฟรี
    ในงาน จะมีโชว์ off road ของ ทีม เศก รัชดา และ โชว์ การแสดง ของโรงเรียน บ้านแหลมไผ่ และ ชมดนตรีตลอด คืน....
    และ จะมี โชว์ ทั้ง มอเตอร์ไซค์ โบราณ ฮาเลย์ และ รถ จาก ชมรม อเมริกันคาร์คลับ ....สอบถามลายละเอียด ได้ที่ บ๊อบ ครับ 081-9454817 ตลอดเวลา
    ไปกันเยอะๆๆ น่ะครับ ไปทำบุญให้การศึกษากับน้องๆนักเรียน

งานเขาดีจริงครับ ถ้าใครไปงานโทรหาผมในงานได้นะครับเพื่อนั่งกริ้บกันค รับ

มาตรฐาน ใครไปงานนี้ถ่ายรูปให้ดูกันบ้างนะคับ

ใครไปงานนี้ถ่ายรูปให้ดูกันบ้างนะคับ

Bookmarks