ประกาศ !!!...

ชื่อกระทู้: ประกาศ !!!...

Senior Member emotionbirdrb's Avatar
    สถานที่
    ~O~r.b.i.t. CluB~
    ขอบคุณ
    0

Talking ประกาศ !!!...

ปีใหม่นี้ พี่ตี๋ ชวนไปบ้านพี่เค้าที่ จ.ประจวบคีรีขันธุ์ ครายจะไปก้อเข้ามารายงานตัวนะคร้าบ
    ไปรถกระบะนะครับ (ถ้าไปเยอะก้ออาจจะขี่รถไป)

--- ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน ---

++ การช่วยเหลือคนอื่น คือการที่เราจ่ายค่าเช่าของชีวิตที่อยู่ในโลกนี้+
    --- ก็ผม อนุรักษ์ของเดิมครับ ---
    --- ---
    ลำ ลำ กึ๊ก

Senior Member jayfaneve's Avatar
    สถานที่
    ORBIT Club
    ขอบคุณ
    0

/\7/\7/\7อยากไปอ่ะ จะได้นึกถึงวันเก่าๆที่แสนจะกลับมายาก/\7/\7/\7

หุ่น's Avatar
    สถานที่
    อิสระ...
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คงอดไปง่ะ......

[quote=emotionbirdrb;903370]ปีใหม่นี้ พี่ตี๋ ชวนไปบ้านพี่เค้าที่ จ.ประจวบคีรีขันธุ์ ครายจะไปก้อเข้ามารายงานตัวนะคร้าบ
    ไปรถกระบะนะครับ (ถ้าไปเยอะก้ออาจจะขี่รถไป)

--- ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน ---

คงอดไปง่ะกะว่าจะไปเที่ยวที่เขาค้อ จ.เพชรบรูณ์ง่ะ คงต้องดูกันอีกทีนึง ไหนพี่ตี๋บอกว่าจะไปตอนตรุษจีนง่ะ....ถ้าใครสนใจจะเท ี่ยวเขาค้อ ก้อบอกได้นะครับ จะได้เตรียมการได้ถูก.....ส่วนค่าใช้จ่ายเดี๋ยวค่อยว ่ากันอีกทีนึงนะ...
    ฿฿฿ การโอนเงิน ฿฿฿

ธนาคารกสิกรไทย สาขาวังบูรพา

เลขที่บัญชี 044-2-68550-9 ออมทรัพย์

ชื่อบัญชี นายสิชา ธนะพัฒน์

E:mail : [email protected]

โอนเงินแล้ว ขอความกรุณา แจ้งหน่อยนะครับ

ถ้าจัดส่งของ ที่อยู่ตามนี้ครับ...

707-711 ถนนจักรเพชร

แขวงวังบูรพา เขตพระนคร กทม. 10200

โทร.080-555-1455 ( 08.00-22.00 น.)

>>>>>>>>>>>>>>> 24 มิถุนา ยังคงมี 76 ระนอง 2 # ๔๔ <<<<<<<<<<<<<<<

Senior Member qp's Avatar
    สถานที่
    เสาชิงช้า
    ขอบคุณ
    0

น้ำหนาว ๆ ๆ ๆ
    ๛ OrBiT cLuB ๛
    `’ The Kingdom Of Fanatic Old Bike `’

`’ยุคสมัยมันวนย้อนกลับกลับมาให้เราได้ชื่นชม
    และมีความสุขกับสิ่งๆ นี้ ได้ตราบนานแสนนาน `’

Bookmarks