สุด ๆ ไปเลย กับการ test drive

ชื่อกระทู้: สุด ๆ ไปเลย กับการ test drive

Member ลาบหมู's Avatar
    สถานที่
    Udonthani scooter club.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สุด ๆ ไปเลย กับการ test drive

กลับมาแล้วครับ กลับมาจากการ test drive เหนือคำบรรยายครับ ทุบสถิติอีกแล้วครับท่าน แค่ test นะครับ รถพังกันระนาวเลย... แล้วเราจะประมวลภาพกันในกระทู้หน้าครับ ติดตามชมกันให้ได้นะครับ
    em87
    Udonthani scooter club. (Udsc.)
    *ถ้ารถมันติดแล้ว...มันจะไม่ดับ
    แต่ถ้ารถมันดับแล้ว...มันจะไม่ติด*
    ts32

Member ดีดี้104.5mhz's Avatar
    สถานที่
    udonthani scooter club
    ขอบคุณ
    0

Angry สุดๆจริงๆนะนี้เเค่test diveชิวๆอ่ะเเต่ไม่ชิวอ่ะขอบอก...ฮือๆ

โดนเเม่ว่าเเต่ไม่ถ้อเพื่ออุดมการณ์เราจะสู้สู้เพื่อ เเม่อิอิ(เเม่ขอเงินซ้อมรถหน่อย)
    โป้อ่ะปีโป้หน่วยทำร้ายสุราเเละนารี..นะจ๊ะ..อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลาบหมู อ่านข้อความ
    กลับมาแล้วครับ กลับมาจากการ test drive เหนือคำบรรยายครับ ทุบสถิติอีกแล้วครับท่าน แค่ test นะครับ รถพังกันระนาวเลย... แล้วเราจะประมวลภาพกันในกระทู้หน้าครับ ติดตามชมกันให้ได้นะครับ
    em87
    พี่ลาบหมูผมคิดว่างานนี้ต้องมีสายเกียร์ขาดแน่เพราะค งซัดกันกระจายอุตสาเตียมไปแต่เกินคาด
    มันบ่ใช่ฟี่........มันดีหมดน้ำมันไป600นิดๆ

Junior Member Man_เซื่อม+ดูด's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking

ไปเเม่ฮ่อนสอนผมว่าต้องเตรียมขอเหวี่ยงไปสัก5เเละก็จ านไฟอีก5เพื่อมันขาดอีกจะได้เปลี่ยนได้ทันท่วงทีเเล้วก็ลูกคัช3นะพี่

Senior Member อัศวินม้าขาว's Avatar
    สถานที่
    วังสะพุง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Man_เซื่อม+ดูด อ่านข้อความ
    ไปเเม่ฮ่อนสอนผมว่าต้องเตรียมขอเหวี่ยงไปสัก5เเละก็จ านไฟอีก5เพื่อมันขาดอีกจะได้เปลี่ยนได้ทันท่วงทีเเล้วก็ลูกคัช3นะพี่
    ผมว่านะเอาเครื่องสำลองไปด้วยเลยนะ 55555555
    มันมากวันที่ 5 เจอกันนะครับ
    toonlambertta

Bookmarks