เพชรบุรี ขอใบผ่านทางหน่อยคร้า + รายชื่อผู้ร่วมเดินทาง

ชื่อกระทู้: เพชรบุรี ขอใบผ่านทางหน่อยคร้า + รายชื่อผู้ร่วมเดินทาง

Junior Member c_club's Avatar
    สถานที่
    นครคีรี, ยานยนต์ย้อนยุค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เพชรบุรี ขอใบผ่านทางหน่อยคร้า + รายชื่อผู้ร่วมเดินทาง

กลุ่ม ยานยนต์ย้อนยุค + นครคีรี ขอใบผ่านทางด้วยขอ เเล้วก้อขอให้ ชมรม หลักเมือง ราชบุรี ด้วยค่ะ ..
    ส่งมาที่
    นาย วิภาค นุตรักษณ์
    80/11 - 12 ม.9 ต.ธงชัย อ.เมือง จ.เพชรบุรี 76000

ขอบคุณพวกพี่ๆล่วงหน้าค่ะ ....... ไว้เจอกัยวันที่ 3 ... เเล้วจะเอารายชื่อมาโพสให้น่ะค่ะ
    (นครคีรี) เพชรบุรี

[email protected]

Junior Member c_club's Avatar
    สถานที่
    นครคีรี, ยานยนต์ย้อนยุค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รายชื่อ

ชมรม ยานยนต์ย้อนยุค + นครคีรี
    นางสาว กมลมาลย์ ทรงแสงจันทร์
    นาย สุทธิพงษ์ รอดสาย
    นาย อนุสรณ์ ช้อยเเสง
    นาย ชัยโย นิลปั่น
    นาย มนัส นิลปั่น
    นาย กิตติกร เเท่นประเสิรฐกุล
    นางสาว อุมาพร ยิ้มแย้ม
    นาย ธงชัย มาตวิเศษ
    นางสาว พัชรีวรรณ สอยเหลือง

ชมรมหลักเมือง
    นาย สิทธิชล จันทร์วิจิตรกุล
    นาย จเร สีหิน
    นาย พฤทธิ์ เรียนเเจ้ง

ติดต่อ -- 084-0061127 หรือ 083 - 4480440 ชื่อ จา น่ะค่ะ
    (นครคีรี) เพชรบุรี

[email protected]

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c_club อ่านข้อความ
    ชมรม ยานยนต์ย้อนยุค + นครคีรี
    นางสาว กมลมาลย์ ทรงแสงจันทร์
    นาย สุทธิพงษ์ รอดสาย
    นาย อนุสรณ์ ช้อยเเสง
    นาย ชัยโย นิลปั่น
    นาย มนัส นิลปั่น
    นาย กิตติกร เเท่นประเสิรฐกุล
    นางสาว อุมาพร ยิ้มแย้ม
    นาย ธงชัย มาตวิเศษ
    นางสาว พัชรีวรรณ สอยเหลือง

ชมรมหลักเมือง
    นาย สิทธิชล จันทร์วิจิตรกุล
    นาย จเร สีหิน
    นาย พฤทธิ์ เรียนเเจ้ง

ติดต่อ -- 084-0061127 หรือ 083 - 4480440 ชื่อ จา น่ะค่ะ
    เรื่องใบประกาศและโล่ห์รางวัล ถ้าเสร็จแล้วจะรีบส่งไปให้ครับ ได้แน่นอนครับ
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Bookmarks