สวัสดีปีใหม่.....ไม่เจอกัน 1 ปี...สบายดีกันไหมครับ

ชื่อกระทู้: สวัสดีปีใหม่.....ไม่เจอกัน 1 ปี...สบายดีกันไหมครับ

Senior Member
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีปีใหม่.....ไม่เจอกัน 1 ปี...สบายดีกันไหมครับ

........1 ปี ผ่านไปไวเหมือน ตอเล!!!..5555....ไม่เจอกันเลยเเม้เเต่เน็ทผมก็ไม่ได ้เข้ามาเลย....ป็นไงกันบ้างสบายดีกันไหมครับ.สวัสดีป ีใหม่เพื่อนๆพี่ ทุกท่านครับ......
    ปีใหม่มีของขวัญมาเเจกครับ..(ยืมรุปมาจากหน้าเวป).โป รเตอร์ A4 กระดาษอิงเจทจากญี่ปุ่นกันน้ำ260เเกรม.(ขอบอก)....เเ จกให้เพื่อนๆพี่ทุกท่านครับ...โทรมานะครับ.....เป้นข องขวัญปีใหม่ของชมรมละกันนะครับ......

..เอาไปใส่กรอบกันเองนะครับ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Archangel : 06-12-2007 เมื่อ 16:37

amcrow's Avatar
    สถานที่
    -ตัวเดียวอันเดียว-
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวัดดีปีใหม่

"จงเชื่อในศรัทธา ของเซียนเห่า"
    ไม่อ่านจะเสียใจ
    เตือนผู้ใช้เวบ !!!
    * ซื้อของผ่านเวบควรตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผู้ขายก่ อน * อย่าโลภเมื่อเห็นของถูก * โทรหาผู้ขายไม่ติด ติดต่อไม่ได้บ่อยๆ ให้สงสัยว่ามีหลายเบอร์ และพร้อมจะทำชั่วได้ 24 ชม. * อย่าโอนเงินไปให้ก่อนเป็นอันขาด ไม่ว่ากรณีใดๆ * อย่าหลงเชื่อเมื่อมีผู้โทรมาเสนอขาย โดยไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นใคร * ตั้งกระทู้ต้องการของ โปรดระวัง โจรจะติดต่อไป * ให้เช็คเบอร์โทร และเลขบัญชีที่ได้รับ อย่างละเอียด google ช่วยคุณได้
    เหนือสิ่งอื่นใด เวบไซด์นี้เป็นแค่สื่อกลาง เวลามีปัญหา คนที่จ่ายตังไป เป็นคุณเท่านั้น โทษใครไม่ได้
    (ถูกและดี ไม่มีในนี้ ถูกหลอกฟรีๆมีแน่นอน ถ้าสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว หากถูกสะกดด้วยความอยาก)

เตือนมิจฉาชีพ !!!
    ทุกเวบมีการตรวจสอบได้ วันนี้หากยังรอดได้ วันหน้าไม่แน่

Member at64lam2's Avatar
    สถานที่
    Ayuttaya classic bike Project2**Bug's scooter gang
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .

เขากลับมาแล้ววววว จำกันได้เปล่าเอ่ย1ปแล้วมีอะไรเปลี่ยนไปเปล่าพี่....
    นี่ๆหนูมีของใหม่มาอวดที่เล่าให้ฟังอ่ะได้มาแล้ว

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย at64lam2 : 02-01-2008 เมื่อ 09:09
    ถนนสายนี้มีเราเป็นเพื่อน

ขับเพราะรัก รักที่จะขับ

"ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยุ่ที่ทำตัว "
    ใน 1 ปี 1 วัน และ 1 หน
    มี 1 คน 1 ใจ ใน 1 รัก
    แต่ 1 สิ่ง 1 อย่าง ที่ รู้ จัก
    คือ 1 รัก 1 ใจ ใน 1 คน

Senior Member
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

...โทรมาหาพี่ด่วนเลยนะ.++++++!!!!.ดูที่ข้อความส่วน ตัวนะ....

Bookmarks