เอ้า หาคนไปเก็บอีสาน - ลาว ไปลงรอบไทย2 ด้วย

ชื่อกระทู้: เอ้า หาคนไปเก็บอีสาน - ลาว ไปลงรอบไทย2 ด้วย

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอ้า หาคนไปเก็บอีสาน - ลาว ไปลงรอบไทย2 ด้วย

em88ท่านใดสนใจ ที่จะร่วมเดินทาง ไปทั่ว ภาคอีสานเเละเหนือ ไปจนถึงประเทศลาว - หลวงพระบาง เชิญนะคับ เพราะผมยังเก็บรอบไทย 2 ไม่หมด ติดต้องกลับไปต่อวีซ่า ที่ญี่ปุ่น กลับอีกที หลังปีใหม่ ท่านใดสนใจ ลงชื่อเบอร์ติดต่อไว้นะครับไม่ว่าจะระยะสั้นหรือยาว มาครับ มาหาประสบการณ์ชีวิตกัน...............
    ปล. ท่านที่มีเเฟนเเล้ว คิดดีๆก่อนนะครับ ผมเองกะเพื่อนๆหลายๆคน เพราะการเดินทางพวกนี้เเหละ ทำให้ครอบครัวชิบหายมากันเเล้วท่วนหน้า ts32
    เงินที่จะใช้ คิดเป็นระยะทางเเล้วน่าจะ 4-5 พันโล คูณ 3 ไปเลยครับค่าใช้จ่าย หรือใครคิดว่าจะบ้า เปลี่ยนโปรเเกรม ไป อินเดีย เนปาล ก้อ เสนอมา หาเพื่อนไปเหมือนกัน ถ้าคนเดียวไม่ไหว หลอน.......em86
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

tum_vespaclassic^_^'s Avatar
    สถานที่
    Parman Suphanburi
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...........

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b cy อ่านข้อความ
    em88ท่านใดสนใจ ที่จะร่วมเดินทาง ไปทั่ว ภาคอีสานเเละเหนือ ไปจนถึงประเทศลาว - หลวงพระบาง เชิญนะคับ เพราะผมยังเก็บรอบไทย 2 ไม่หมด ติดต้องกลับไปต่อวีซ่า ที่ญี่ปุ่น กลับอีกที หลังปีใหม่ ท่านใดสนใจ ลงชื่อเบอร์ติดต่อไว้นะครับไม่ว่าจะระยะสั้นหรือยาว มาครับ มาหาประสบการณ์ชีวิตกัน...............
    ปล. ท่านที่มีเเฟนเเล้ว คิดดีๆก่อนนะครับ ผมเองกะเพื่อนๆหลายๆคน เพราะการเดินทางพวกนี้เเหละ ทำให้ครอบครัวชิบหายมากันเเล้วท่วนหน้า ts32
    เงินที่จะใช้ คิดเป็นระยะทางเเล้วน่าจะ 4-5 พันโล คูณ 3 ไปเลยครับค่าใช้จ่าย หรือใครคิดว่าจะบ้า เปลี่ยนโปรเเกรม ไป อินเดีย เนปาล ก้อ เสนอมา หาเพื่อนไปเหมือนกัน ถ้าคนเดียวไม่ไหว หลอน.......em86
    สู้ๆ ทำให้ได้นะพี่
    PARMAN SCOOTER CLUB

นครพล นุชประไพ
    7470101101 ธ.กรุงไทย บัญชีออมทรัพย์ สาขาถนนพระพันวษา
    e-mail : [email protected]
    เบอร์โทรศัพท์ 089-1171745

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

GO Go

Scooter Member mesopotamai's Avatar
    ขอบคุณ
    0

/\2

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

ว่างเเละมีตังก็อยากไปเน่อ อ้าย ^^

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

ขอความช่วยเหลือพี่น้องทางอีสานใต้หน่อยครับ อาจจะเป็น ช่วงเเรกของการเดินทางรอบไทย 2 ต่อ ใครเเนะนำได้ขอเสียงเบอร์ติดต่อหน่อยนะครับ เเล้วจะเข้าไปหาถึงถิ่นเลยครับ ส่วนน้องปิง เพชรบูรณ์รอหน่อยนะได้เจอกันเเน่ๆครับ จังหวัดที่ผมยังไม่ได้ไปก้อน่าจะบริเวณ ยโสธร อำนาจเจริญ นครพนม อุบลไรประมาณเนี่ยอะครับ ส่วนพี่น้องอุดร ล้าง ซอย 2 รอเลยครับ
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

tum_vespaclassic^_^'s Avatar
    สถานที่
    Parman Suphanburi
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .........

พี่ๆ ภาคกลางก็ยังไม่ครบทุกจังหวัดนะ
    PARMAN SCOOTER CLUB

นครพล นุชประไพ
    7470101101 ธ.กรุงไทย บัญชีออมทรัพย์ สาขาถนนพระพันวษา
    e-mail : [email protected]
    เบอร์โทรศัพท์ 089-1171745

Senior Member Kampoo Siam001's Avatar
    สถานที่
    Siam Southern Scooter
    ขอบคุณ
    0

Talking ....................

..... อยากไปด้วยน้า! แต่ไม่มีตังค์หมดตูดตั้งแต่ตอนไปเชียงใหม่แว้ว
    Siam Southern Scooter
    อนิจจัง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
    สงัด สงบ เสงี่ยม สะอาด

Lambrettang's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

ขอรายละเอียดด้วยครับอยากไปจัง....

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

ขอให้สนุกกันทั่วหน้านะคับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Bookmarks