เชียงใหม่เจ้า...............เอารูปมาให้ดูเล่นๆ

ชื่อกระทู้: เชียงใหม่เจ้า...............เอารูปมาให้ดูเล่นๆ

มาตรฐาน เชียงใหม่เจ้า...............เอารูปมาให้ดูเล่นๆ

ขับรถแค่ 8 ช.ม เอง ไม่เห็นเหนื่อยเลย (ล้อเล่นครับ เอาขึ้นกะบะไป.....ไม่กล้าขนาดนั้น)///////มาถึงน้องสายป่านก้องี่เง่าเลยครับ...เดือดร้อนพี่ยา มของโรงแรม(น้ำใจงามของยามโรงแรม)

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย landmee : 13-12-2007 เมื่อ 03:43
    three gems of life are....
    love,self-esteem,true friends.

มาตรฐาน วงเวียนชีวิต....

ภาพนี้....กำลังขึ้นดอยสุเทพ ไหว้ครูบาศรีวิชัย....

ดูดี ๆ น่ะครับภาพนี้มีปรัชญาแฝงอยู่....เห็นด้านซ้ายไหมครั บ ช่องขายดอกไม้เบอร์2 (สาวสวยใสวัยขบเพาะ)...ช่องเบอร์3 (งามใจวัยกลางคน) ...ช่องเบอร์4 (นี่แหละชีวิตเนื้อหนังมังสาย่อมมีวันเ**่ยวย่น)

รูป รูป  
    love,self-esteem,true friends.

มาตรฐาน ...

ขึ้นไปได้ซักพัก....ง้อแง้ไม่เลิก ทำท่าเหมือนจะเป็นน่ะเรา..น้ำมันยังปล่อยให้หมด..คิด ดู///////แต่ก้อยังถึงน่ะจ้ะ

รูป รูป    

ตอนลง....เรียบร้อยโรงเรียนจีน..................... ..........................น้ำมันหมด

รูป รูป  

เมื่อวันที่ชีวิต เดินเข้ามาถึงจุดเปลี่ยน...จนบางครั้งคนเราไม่ทันได้ ตระเตรียมหัวใจ............/////และนางฟ้าผู้พิทักษ์ก้อได้ยินคำสวด...สาวเชียงใหม่ใจ งามไปอาสาพาไปซื้อน้ำมันให้...ขอบคุณโรสมากครับ

รูป รูป    

สุดท้าย.........ไม่ใช่แค่น้ำมันหมดอย่างเดียว แต่ด้วยความฉลาด(น้อย)และน้ำหนักตัวของผมเองจึงทำให้ รถขี่ไม่ได้..........โชคดีได้คุณเอก มอสกิโต้และเพื่อน ๆ ช่วยเหลือยันให้จนถึงโรงแรม..ขอบคุณมากๆ ครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย landmee : 13-12-2007 เมื่อ 03:58

และสุดท้าย ๆจริงๆ เมื่อของหวานๆ 2 อย่างมาอยู่ด้วยกัน...จึงเกิดคำว่า...........

รูป รูป    

งานนี้ต้องขอโทษชาว LSS ด้วยน่ะครับที่ไม่สามารถเอารถไปงานได้ อย่างที่ใจตั้งใจไว้เพราะรถพังซ่ะก่อน(กะว่าจะเป็น LSS คันเดียวที่ขึ้นไปเชียงใหม่) จึงไม่มีรูปในงานมาโชว์ ได้แต่จอดอยู่ที่โรงแรมอย่างเดียว จึงอาจจะไม่มีรูปที่งานมาให้ดูกัน ....ขอโทษด้วยน่ะครับ

ขอบคุณ....
    -เจ็คและพี่ไก่มากครับที่คอยเป็นห่วงและถามไถ่ตลอด
    -ขอบคุณนุ สุพรรณที่คอยเป็นห่วงเหมือนกัน
    -ขอบคุณ เอก มอสกิโต ที่ช่วยดูรถให้
    -ขอบคุณ แลมมาเนียด้วยครับที่ดูรถให้เหมือนกัน

Senior Member sandann99's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

Talking

สาวเจียงใหม่น่าร๊าากกกก ทุกคนเลยเจ้าาาาา*-*
    "คำว่าเพื่อน"ผมไม่เคยซื้อด้วยเงิน
    เพราะเพื่อนของผม"ผมซื้อพวกเค้าที่ใจ"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ landmee อ่านข้อความ
    งานนี้ต้องขอโทษชาว LSS ด้วยน่ะครับที่ไม่สามารถเอารถไปงานได้ อย่างที่ใจตั้งใจไว้เพราะรถพังซ่ะก่อน(กะว่าจะเป็น LSS คันเดียวที่ขึ้นไปเชียงใหม่) จึงไม่มีรูปในงานมาโชว์ ได้แต่จอดอยู่ที่โรงแรมอย่างเดียว จึงอาจจะไม่มีรูปที่งานมาให้ดูกัน ....ขอโทษด้วยน่ะครับ

ขอบคุณ....
    -เจ็คและพี่ไก่มากครับที่คอยเป็นห่วงและถามไถ่ตลอด
    -ขอบคุณนุ สุพรรณที่คอยเป็นห่วงเหมือนกัน
    -ขอบคุณ เอก มอสกิโต ที่ช่วยดูรถให้
    -ขอบคุณ แลมมาเนียด้วยครับที่ดูรถให้เหมือนกัน
    แค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ.....คุณพี่หมี....สู้สู้
    DELTA-CUSTOM /since 2009

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มีกำลังใจมามอบให้ครับ...สำหรับความพยายาม ความมุ่งมั่น ความตั้งใจ...ครับคุณหมี...

รักคุณ(หมี)เท่าฟ้า
    หากฉันบิน....บินไป....ได้ดังนก
    ฉันจะบิน....บินไปในนภา
    หากฉันลอยล่องลมเนื้อฟากฟ้า
    ฉันจะมองลงมายังพื้นดิน
    โลกมนุษย์แสนกว้างใหญ่เหลือเกิน
    ยิ่งมองยิ่งเพลินจำเริญหัวใจ
    พื้นแผ่นดินแลดูเป็นสีเขียว
    พื้นแผ่นน้ำแลดูเป็นสีคราม
    หากจะเคยมีใครตั้งคำถาม
    ความงดงามของโลกอยู่หนใด
    โลกมนุษย์แสนกว้างใหญ่เหลือเกิน
    ความงามความรักมีมาตามธรรมชาติ
    เติมวาดแต่งแต้มแสงสีตามในใจคน
    มีฟ้ามีน้ำมีดินหินทรายและผู้คน
    ร่วมสุขทุกข์ทนสร้างแผ่นพื้นดินไทย
    หากคุณบิน...บินไปได้ดัง่นก
    เมื่อคุณบิน...บินไปในนภา
    ยามเมื่อคุณล่องลอยบนฟากฟ้า
    มองลงมาเบื้องล่างยังพื้นดิน
    กระแสเสียงเพลงนี้จากฟากฟ้าแสนใกล
    ฝากความในใจให้มวลหมู่ชนทุกคน
    อันความเป็นจริงที่มองเห็นมาจากฟ้งเบื้องบน
    ฟ้าอยู่ค้ำคน คนไม่อยู่ค้ำฟ้า.............
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

ดูกี่รอบ รถพี่หมีก็สวยมากเลยครับ....
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Java_K.U. อ่านข้อความ
    ดูกี่รอบ รถพี่หมีก็สวยมากเลยครับ....
    พี่ว่าน๊ะเจนต์...ถ้าจะดูให้สวยที่สุดแล้วต้องดู้รอบ นี้สามช่า..รอบหน้ารำวง....ฮิปฮอบ...R&B ,
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Magato Member ต้าชิงเสียว's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Lambretta Pianissimo... Lambretta Prestissimo...
    Lambretta Da Capo an no al fine..

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ใกล้แล้ว..ใกล้สิ้นปีแล้ว.....ณ เวลานี้ การเดินทางจะเริ่มต้น...เพื่อค้นหา...รักแท้..ในคืนห ลอกลวง.....บนถนนสายเปลี่ยว...เหล่านักรบที่มีจิตใจม ุ่งมั่น..จะร่วมกันสร้างความทรงจำดีๆด้วยกัน........ .................

Bookmarks