เลข โคลง กับ เลข เครื่อง Es 125 อยู่ตรงไหนครับ

ชื่อกระทู้: เลข โคลง กับ เลข เครื่อง Es 125 อยู่ตรงไหนครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เลข โคลง กับ เลข เครื่อง Es 125 อยู่ตรงไหนครับ

เลข โคลง กับ เลข เครื่อง Es 125 อยู่ตรงไหนครับ ใครรู้บ้าง ช่วยบอกหน่อยครับ

แล้วใบ อินวอย จะหาได้จากไหนบ้างครับ

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ artbuu อ่านข้อความ
    เลข โคลง กับ เลข เครื่อง Es 125 อยู่ตรงไหนครับ ใครรู้บ้าง ช่วยบอกหน่อยครับ

แล้วใบ อินวอย จะหาได้จากไหนบ้างครับ
    เลขโครง อยู่ตรงด้านฝาข้าง ชายขอบบนๆแถวๆที่ตัวล๊อคฝาไปยึดอ่าครับ หรือ เปิดข้างข้างก็เห็นแล้วครับ ส่วนลขเครื่องถ้ามองจากด้านท้ายรถใต้หูยึดโช๊คหลังอ่ าครับ เหนือน๊อตที่ไว้สำหรับถ่ายน้ำมันเครื่องอ่าครับ และ อินวอยได้เฉพาะตอนซื้อรถจากโกดังที่นำเข้ารถมาในประเ ทศมาเลยอ่าครับ แต่ถ้าไม่มีตั้งแต่นำเข้ามาก็ขอไม่ได้อ่าครับ เพราะเอกสารไม่สามารถออกเพิ่ม หรือ ถ้าทำหายสามารถออกใหม่ได้อ่าครับ แล้วแต่โกดังที่ขายให้เรานั้นเรียกเก็บค่าดำเนินการเ ท่าไหร่ แต่ราคายืนพื้นโดยประมาณ 2000-3000บาท. ไม่เกินนี้อ่าครับผมem97
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับ เลข เครื่อง อยู่บน น็อต ถ่ายน้ำมันเครื่องใช่ป่าวครับ มองขึ้นไปเห็นเลยเหรอครับ

มีรูปประกอบป่าวครับ กรุณาช่วยลงให้หน่อยครับ ขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ

Senior Member OTTO's Avatar
    สถานที่
    udonthani scooter club.&Mahasakam scooterclub
    ขอบคุณ
    0

..
    " พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว"

"โลกเรามี 2 ด้านเสมอ"
    ได้มามันช่างยากเหลือเกิน แต่โดนขโมยไปง่ายๆซะงั้น

e-mail:[email protected]

นั่นไง...อยู่นั่นไง

รูป รูป  

Bookmarks