..:: รุปทริปน้ำหนาว ::..

ชื่อกระทู้: ..:: รุปทริปน้ำหนาว ::..

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ..:: รุปทริปน้ำหนาว ::..

ลงกระทู้นี้เลยคับ ด่วนอยากดูมากๆๆๆ
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

Junior Member ...นู๋ง๋องแง๋ง...'s Avatar
    สถานที่
    อยากอยู่ ziggy antzอ่ะ
    ขอบคุณ
    0

Red face อยากเห็นอ่ะ

เอารูปมาลงเร็วเร็วน่ะ อยากเห็นอ่ะ เสียดายจังบิวม่ายมี
    รถขี่เหมือนพวกพี่เลยอ่ะ อิจฉาจัง............เบส...แฟนหนูสมันเอาไปทำแรงอยู่ ง่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ...นู๋ง๋องแง๋ง... : 31-12-2007 เมื่อ 22:25
    ถ้าความรักคือความสุข
    แล้วทุกข์คืออาราย.....
    ถ้าความรักคือความสียจัย
    แล้วทำไมทุกคนต้องกา...ต้องการ

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ...นู๋ง๋องแง๋ง... อ่านข้อความ
    เอารูปมาลงเร็วเร็วน่ะ อยากเห็นอ่ะ เสียดายจังบิวม่ายมี
    รถขี่เหมือนพวกพี่เลยอ่ะ อิจฉาจัง................
    แหมที่หลังจะไปก็บอกซิเด๋วให้ซ้อนไปด้วย

ปล ขอบคุณที่เดินไปเอาสายน้ำมัน ไม่รุ้สายน้ำมันหรือฮูลาฮุบ
    .
    .

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โคกคูณตระกูลแลม อ่านข้อความ
    แหมที่หลังจะไปก็บอกซิเด๋วให้ซ้อนไปด้วย

ปล ขอบคุณที่เดินไปเอาสายน้ำมัน ไม่รุ้สายน้ำมันหรือฮูลาฮุบ
    ไม่ได้คุยกับคุณมินเลยครับ ...พูดไม่ทันอ่ะ..
    สนุกไหมครับ เเล้วอากาศข้างบนเป็นไงบ้างหนาวไหม ได้แวะเขาค้อด้วยหรอป่าวครับ

รูป รูป    

Junior Member ...นู๋ง๋องแง๋ง...'s Avatar
    สถานที่
    อยากอยู่ ziggy antzอ่ะ
    ขอบคุณ
    0

Red face ...........................

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โคกคูณตระกูลแลม อ่านข้อความ

ก้อเอามาหั้ยพี่นั่นแหละ เพื่อพี่จาด้ายหุ่นดีดีกะเขามั่ง
    จิงป่ะค่ะ คุณพี่ขา ฮะฮะ ฮา ฮ่า
    ถ้าความรักคือความสุข
    แล้วทุกข์คืออาราย.....
    ถ้าความรักคือความสียจัย
    แล้วทำไมทุกคนต้องกา...ต้องการ

การกลับมาครั้งยิ่งใหญ่ของเรา

รูป รูป    
    พ่อบอกว่าอย่าขับรถเร็ว

จงพอใจในสิ่งที่ตนมี อย่าตามกระแส

พี่มินๆเห็นป้าวโป้งบอกแล้วว่ารอบสุดท้ายต้องเป็นก้อ นกลับบ้านมาเป็นก้อนเรย 5 5 5 งงวะพิมไรไป

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PoNg~~* : 25-12-2007 เมื่อ 19:33
    พ่อบอกว่าอย่าขับรถเร็ว

จงพอใจในสิ่งที่ตนมี อย่าตามกระแส

Dellortoon's Avatar
    สถานที่
    7 0 ' C THA
    ขอบคุณ
    0

Talking สุดยอดดดดดดด

รูปอยู่ที่กล้องผมเยอะอยู่ เด่วจะทยอยลงครับ

เหนื่อยจัด
    • รับสั่งของ-ประมูลของ ตามเว็บทั่วโลก ฝากหิ้วของด่วน ราคาย่อมเยา •
    • ebay • Amazon • Yahoo.jp • Abu dabi •

-----------------------------------------------------------
    ..... P. SINGHASENI .....
    119-2-26924-9 SCB.Bank
    749-2-30590-6 K.Bank
    ----------------------------------------------------------
    D E L L O R T O O N
    T. 0 8 6 5 5 5 7 9 5 9

สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ terng อ่านข้อความ
    ไม่ได้คุยกับคุณมินเลยครับ ...พูดไม่ทันอ่ะ..
    สนุกไหมครับ เเล้วอากาศข้างบนเป็นไงบ้างหนาวไหม ได้แวะเขาค้อด้วยหรอป่าวครับ
    เอาไว้ โอกาศหน้าคับเติ้ง (เรียกถูกป่าวเนีย ) อาจได้ไปอีกคับ แล้วก็ขอบคุณที่ต้อนรับเราอย่างดีคับ
    .
    .

Senior Member ด.ช.แพะ's Avatar
    สถานที่
    ซืกกี้แอ้น
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทุกๆๆคนที่ต้อนรับเราอย่างดีเหมือนกานครับ

สนุกมากมายครับกับทริปนี้.....แว้วยังเปนทริปแรกของผ มอีกด้วย

ยังไงก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ผมจะรอดูรูปของทริปนี้ครับ

[email protected] มาคุยกานได้ครับ ผม เอกครับ

คงจำกานได้นะ หุหุ......*-*

ขอบคุณมากครับผมสำหรับอะไรหลายๆๆอย่างที่ผมรู้สึกดีก ะทริปนี้มาก

จะไม่ลืมจริงๆๆครับทุกๆๆคน

L@mLamai's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ด.ช.แพะ อ่านข้อความ
    ขอบคุณทุกๆๆคนที่ต้อนรับเราอย่างดีเหมือนกานครับ

สนุกมากมายครับกับทริปนี้.....แว้วยังเปนทริปแรกของผ มอีกด้วย

ยังไงก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ผมจะรอดูรูปของทริปนี้ครับ

[email protected] มาคุยกานได้ครับ ผม เอกครับ

คงจำกานได้นะ หุหุ......*-*

ขอบคุณมากครับผมสำหรับอะไรหลายๆๆอย่างที่ผมรู้สึกดีก ะทริปนี้มาก

จะไม่ลืมจริงๆๆครับทุกๆๆคน

ที่บอกว่าไม่ลืมนี่ จำจนตายหรือเปล่าจ๊ะ ที่ทิ้งให้ขี่คนเดียวอะ

90 คันนี้สุดยอดเลย ไม่มีงอแง ไว้ไปเที่ยวด้วยกันอีกนะ

น่าจะมีรูปรถผมตอน ล้ม เนอะ ฮา ก๊ากกกเลยยย (แต่ตอนนั้นขำไม่ออก) แหะๆๆๆ ... ตอนนี้ขำแระ

สแคสสสสกะพื้น เปงเสียงไพเราะเลยยยย 555+

.
    .
    .

รักไอ้หมูหยองจังงงงง (รถผมชื่อหมูหยองพี่ เอิ๊กๆ)
    หน้ารับลม ...
    ล้อหมุน ติดพื้น ...
    และหัวใจ คลาสสิก ...

วิ๊งๆ .. แอดมาคุยกันคับ

ZiGGY ANTZ

Dellortoon's Avatar
    สถานที่
    7 0 ' C THA
    ขอบคุณ
    0

Talking

เด่วรูป ผมจาไปลงอีก กระทู้นะครับ อยากลงรูปให้หมดก่องและค่อยโพส โอเคมะครับ พี่มินนนนน

• รับสั่งของ-ประมูลของ ตามเว็บทั่วโลก ฝากหิ้วของด่วน ราคาย่อมเยา •
    • ebay • Amazon • Yahoo.jp • Abu dabi •

-----------------------------------------------------------
    ..... P. SINGHASENI .....
    119-2-26924-9 SCB.Bank
    749-2-30590-6 K.Bank
    ----------------------------------------------------------
    D E L L O R T O O N
    T. 0 8 6 5 5 5 7 9 5 9

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ํ Dellottoon ํ อ่านข้อความ
    เด่วรูป ผมจาไปลงอีก กระทู้นะครับ อยากลงรูปให้หมดก่องและค่อยโพส โอเคมะครับ พี่มินนนนน

ทำไรระวังผิดใจเจ๊กมีนนะ
    MkrongthiP king of RaStA

[email protected]
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

Member PIT_TEE_VNB3T's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANT' Z
    ขอบคุณ
    0

Cool

มีเรื่องไรกันหวอก้าบ....จากคนที่ไม่ได้ไปด้วย
    ในวงการมาเฟียเขาเรียกผมว่าเจ้าพ่อ

/\2 ZiGGY ANT' Z/\2 (KUJaBA)

Bookmarks