ถึงพี่-น้อง ชาว freedrom bike

ชื่อกระทู้: ถึงพี่-น้อง ชาว freedrom bike

Member noomc70's Avatar
    สถานที่
    ZONE-PHANOM Form Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Talking ถึงพี่-น้อง ชาว freedrom bike

ขอให้พี่ๆน้องๆมีความสุขในปี พ ศ 2551 ตลอดปีนะทุกคน และขอให้คนที่จะไปเที่ยวเชียงใหม่ขับรถปลอดภัยขอให้ห ลวงพ่อโสธรคุ้มครองทุกคน ถ่ายรูปมาด้วยนะพี่ต๋องเอารูปสวยๆนะไม่เอารูปพี่นะ(ล้อแล่น)ไม่ต้องซิ่งมากนะพี่ทรและคนอื่นๆด้วยเป็นห่วงครับ
    ขอขอบคุณทุกๆคนที่วิ่งไปด้วยกัน
    ขอขอบคุณที่ยังดูแลกันและกัน
    ขอขอบคุณครับ ปีหน้ามาวิ่งกันใหม่นะครับทุกคน
    สุขสันต์วันปีใหม่ ไม่มีอะไรจะอวยพร ขอให้ทุกคนคิดอะไรขอให้ได้สิ่งนั้นไม่เจ็บไม่ป่วยรวย ๆๆๆๆๆทั้งปีมีความสุขem95

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ noomc70 อ่านข้อความ
    ขอให้พี่ๆน้องๆมีความสุขในปี พ ศ 2551 ตลอดปีนะทุกคน และขอให้คนที่จะไปเที่ยวเชียงใหม่ขับรถปลอดภัยขอให้ห ลวงพ่อโสธรคุ้มครองทุกคน ถ่ายรูปมาด้วยนะพี่ต๋องเอารูปสวยๆนะไม่เอารูปพี่นะ(ล้อแล่น)ไม่ต้องซิ่งมากนะพี่ทรและคนอื่นๆด้วยเป็นห่วงครับ
    ขอขอบคุณทุกๆคนที่วิ่งไปด้วยกัน
    ขอขอบคุณที่ยังดูแลกันและกัน
    ขอขอบคุณครับ ปีหน้ามาวิ่งกันใหม่นะครับทุกคน
    สุขสันต์วันปีใหม่ ไม่มีอะไรจะอวยพร ขอให้ทุกคนคิดอะไรขอให้ได้สิ่งนั้นไม่เจ็บไม่ป่วยรวย ๆๆๆๆๆทั้งปีมีความสุขem95
    ขอบคุณสำหรับคำอวยพรจ้า.... ตาหนุ่ม พี่ก็ขอให้น้องๆมีความสุขตลอดปี 2551 สิ่งที่ไม่ดี ขอให้หมดไปภายในปีนี้ขอให้ปีหน้าและปีต่อๆไปเจอะเจอแ ต่สิ่งดีๆตามใจหวังทุกคนนะครับ...

ชั้นไปแม่ฮ่องสอนย่ะ ตาหนุ่ม และจะพยายามแอบถ่าย....รูปสาวชาวดอยมาฝากแต่มันต้องม ีพี่ประกบข้างรูปถึงจะดูดี อิ อิ อิ...งานนี้วิ่งกันเต็มแม็ค...ยางไม่แตกน้ำมันไม่หมด ไม่จอดครับ....
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

Member noomc70's Avatar
    สถานที่
    ZONE-PHANOM Form Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Smile

ขอโทษได้ไหมงะจำผิด ความดิคดีเอารูปมาฝากหลายๆรูปนะไม่เอารูปพี่ต๋องรู้เ ปล่า( I want to เด็กดอย เหนือแต้ๆเจ้า) ไม่ต้องเอารูปแหกโค้งมานะอายเขารู้เปล่า ถ้าไม่งั้นก็ดูป้ายถ้ามันเขียนว่าโค้งอันตรายก็ไม่ต้ องเขาโค้งตรงไปเลยจะได้ไม่อันตรายนะพี่

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ noomc70 อ่านข้อความ
    ขอโทษได้ไหมงะจำผิด ความดิคดีเอารูปมาฝากหลายๆรูปนะไม่เอารูปพี่ต๋องรู้เ ปล่า( I want to เด็กดอย เหนือแต้ๆเจ้า) ไม่ต้องเอารูปแหกโค้งมานะอายเขารู้เปล่า ถ้าไม่งั้นก็ดูป้ายถ้ามันเขียนว่าโค้งอันตรายก็ไม่ต้ องเขาโค้งตรงไปเลยจะได้ไม่อันตรายนะพี่
    ได้เลยแล้วจะพยายามนะเจ้า....จะอู้จะอี้ก็บอกได้เลยน ะเจ้าts32
    เออจิงแฮะโค้งอันตรายไม่เข้าดีกั่ว.....em86 จะบ้าเหรอ!ไม่เข้าโค้งก็คงเหรือแต่ซากและวิญญานน่ะดิ ...
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/