หวัดดีปีใหม่คับ

ชื่อกระทู้: หวัดดีปีใหม่คับ

- เหลวไหล - Nutty_C_Somdet's Avatar
    สถานที่
    สมเด็จคลาสสิกไบค์ (SomDetClassicBike)
    ขอบคุณ
    0

Talking หวัดดีปีใหม่คับ

หวัดดีปีใหม่คับเสี่ยก็อก ได้ข่าวว่า,มีโอที่บ้านบิดยกบ่
    สมเด็จคลาสสิคไบค์
    somdet classic bike
    ไม่ใช่แค่กลุ่ม แต่เป็นเหมือนบ้านของพวกเรา
    อากาศร้อนแล้วมั่นดูแลสุขภาพของยางรถทุกท่านด้วยน่ะค ับ เพื่อความปลอดภัยคับ

โครตรักเองเลย

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Talking ฮ่าๆๆๆๆ ว่าไปนู่น

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nutty_C_Somdet อ่านข้อความ
    หวัดดีปีใหม่คับเสี่ยก็อก ได้ข่าวว่า,มีโอที่บ้านบิดยกบ่
    สวัสดีปีใหม่ครับนัทตี้ ขอให้มีความสุขมากๆครับ คืนนั้นไปกลิ้งหน้าร้านพี่พล กลับมาแผลเพียบเลยครับ คันมากๆ ขับรถกลับบ้านเลยไม่หมุนกระจกขึ้นเลยครับ หนาวดึ๋งดีแท้ๆ
    ปล.มิโอพี่ไม่แรงขนาดนั้นหรอกครับ แถมมีปัญหาเรื่องสตาร์ทอีกครับนัทตี้ นี่เปลี่ยนใช้แบตฯแห้งแล้วนะครับts23

รูป รูป    
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

Senior Member playgirlnana's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีปีใหม่ย้อนหลังนะคะพี่ก็อก ช้าไปหน่อยเพิ่งไปเที่ยวกลับมาจากปีใหม่ไงก้อเข้าไปเ ยี่ยมได้hi5นะพี่
    nO man I Cry nO whiSky I die

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Wink สวัสดีปีใหม่จ้ะน้องสาว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ playgirlnana อ่านข้อความ
    หวัดดีปีใหม่ย้อนหลังนะคะพี่ก็อก ช้าไปหน่อยเพิ่งไปเที่ยวกลับมาจากปีใหม่ไงก้อเข้าไปเ ยี่ยมได้hi5นะพี่
    PM มาอีกรอบนะจ๊ะ Hi 5 น่ะ ขออะไรก็ให้ได้หมด แต่เบอร์ไม่ยักกะได้ซ้ากกกกกกกกกกกกกที
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

Senior Member playgirlnana's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

http://atom69.hi5.com นะคะพี่
    nO man I Cry nO whiSky I die

Bookmarks