เที่ยวรอบไทย 1 รอบ พ.ค.นี้

ชื่อกระทู้: เที่ยวรอบไทย 1 รอบ พ.ค.นี้

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เที่ยวรอบไทย 1 รอบ พ.ค.นี้

เที่ยวรอบไทย 1 รอบ พ.ค.นี้ อยากขอคำเเนะนำเส้นทาง หลายๆกลุ่ม หลายๆจัวหวัดหน่อยครับ กะว่า 29 เมษา จะไปบ้านพี่ย้ง ที่เพชรบุรี เเละจะลงใต้ต่อ มีกลุ่มใดลงขอติดไปด้วยนะครับ คงไปได้เเค่ภูเก็ต เเละกะ ขึ้นเหนือต่อ ผ่านภาคกลาง อยากไปทางภาคอีสาน กะเจอเพื่อนๆหลายๆกลุ่ม เพื่อทำความรู้จักผมจะติดของไปเเลก ของที่ละลึกด้วยครับ ส่วนเส้นทางกับวันเวลายังไม่ได้กำหนดเเน่นอน ผมคงอยู่ที่เมืองไทยได้เเค่ 7- 10 วันเท่านั้น อยากเจอ ทุกๆท่านมากครับขอความกรุณา นัดเจอพบหาหน่อยได้ไม๊ครับ โดยบอกเส้นทางหรือจุดที่นัดพบที่สามารถเจอกันได้ง่าย ๆ ผมจะเอามาคำนวน เส้นทางที่จะผ่านโดยด่วน จะได้จัดจุดนัดพบที่เเน่นอนได้เเละจะลงวันที่จะถึงโด ยคร่าวๆให้ครับ กลุ่มหรือท่านใดถ้าไม่รังเกียจ พบปะเเละถ่ายรูปเป้นที่ระลึก ขอคำเเนะนำด้วยครับ /\7 /\7
    /\7 ชีวิตสดใสไปกับเเลมเบตต้าคู่ชีพ/\7

รูป รูป  
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

ตัวจริงกระทิงแดงจริงๆพี่กรู..............นับถือครั บพี่/\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2
    มหากาพคนบ้ากาม กับความ"ระยำ"ที่สุภาพem21 ถึงมองภายนอกพวกมันอาจจะไม่เหมือนกลุ่มคนที่เรียกว่า Mods แต่กลับเหมือน"คนงานก่อสร้างเจ้าสำอาง" ซึ่งความClassicที่แตกต่างกันแค่เส้นมักกะโรนี ก็สามารถจับพวกมันมารวมกลุ่มเหมือนกอง "ขี้"อยู่ใน จานสังกะสีผุๆใบนึงได้em18..หา ......มีจริงหรือนี่.........พบคำตอบได้ในem20
    em23 em23 em23 Classic.L.y Scooter club em23 em23 em23

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมอยู่ที่อุดรนะครับถ้ามีอะไรให้ช่วยบอกได้นะครับยิน ดีที่จะช่วยเต็มกำลังเท่าที่กลุ่มของผมมี ถ้าไงมีอะไรจะให้ช่วยโทรมาได้นะครับ 01-6694923 โจ้นะครับ หวังว่าคงจะได้เจอกันนะครับ

Thumbs up

ผมช้างนะครับ
    อยู่ที่อำนาจเจริญ
    ถ้าผ่านมาก็ทักกันบ้างเน้อ
    019550194/\2 /\2 /\2 /\2

สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับคุณโจ้เเละคุณช้าง ผมจะเข้าไปทักทายเเน่ๆครับเเล้วผมจะโทรหาจุดนับพบนะค รับส่วนวันเดี่ยวผมรอ ดูอีกหลายๆจังหวัดก่อนนะครับ/\7 /\7 /\7 /\2
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Ubon Scooter Club ยินดีต้อนรับครับ! 018699897 /\2
    Classic Never Die

มาตรฐาน vespa krabi ยินดีต้อนรับ

ถ้ามีเวลาเลยมากระบี่อีกนิดเดียว ร้อยกว่ากิโลเท่านั้น ช่วงนี้บรรยากาศทางทะเลสวยงามมากๆเหมาะสัมหรับการพัก ผ่อนเป็นที่สุด (เที่ยวกระบี่ไม่มีเหงา) ยินดีต้อนรับอย่างจริงใจ..... จากอาจารย์ชัย 09-6474071

รูป รูป  

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ศรีสัชนาลัย สุโขทัยครับ
    กัน 062062906

อุดมกานเจ๋งมากคาบ
    MkrongthiP king of RaStA

[email protected]
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

หล่มสัก เพชรบูรณ์ ครับ (สำเนาทะเบียน+แผ่นป้ายทะเบียนขายไปแล้วครับพี่) 041527771 หน่มครับ โทรมาหาได้ครับถ้า แวะมากลางวันกินขนมจีนกันครับ

Senior Member bAuM's Avatar
    สถานที่
    The Libertine
    ขอบคุณ
    0

งั้นผมจะทำ น้ำพริกอ่อง&น้ำพริกหนุ่ม+แคบหมู ไว้รอแล้วกันนะพี่...อิอิ:D

มาตรฐาน แวะมาดิ

เชียงใหม่ครับ มารู้จักกันไว้แล้วอยู่ประเทศไหนอ่ะครับ โจ 09-1920445 1964 ซี้กัน /\2
    BANGKOK BANK ณรงรัตน์ มะลิวงษ์
    เลขบัญชี 3094269911

Mobile 081-8889125 JOE

Junior Member
    สถานที่
    เวสป้าคลับ
    ขอบคุณ
    0

Smile แวะมาพักที่บุรีรัมย์ก่อนก้อได้ครับ

ผมอยู่บุรีรัมย์ครับผ่านมาก้อแวะนะครับ แต่บุรีรรัมย์ไม่ค่อยมีคนเล่นแลมหรอกครับมีแต่เวสป้า แหละครับ
    /\3 /\3 /\3 /\3 /\3 /\3 /\3 /\3 /\3 /\3 /\3 /\3

สู้ สู้ ตาย/\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2

สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณทุกท่านมากครับ

ขอ ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ ผมดีใจมาก/\2 ไว้เจอกันนะครับเเต่ตอนนี้ผมกำลังสับ สน อยู่ว่าตอนขึ้นเหนือจะไปทาง อีสานก่อนดี โดนผ่านไปทาง อรัญ บุรีรัมย์- อุบล-อำนาจเสริญ-ขอนเเก่น- อุดร - หนองคาย - เลย -อุตรดิตถ์ - ลำปาง -- เชียงใหม่ โดย ขากลับ กลับทาง ลง สุโขทัย - พิษณุโลก - นครสวรรค์ - อ่างทอง สุพรรณ -กทม- พัทยา ดี หรือ สลับกัน ยังคิดๆอยู่ครับ ถ้ามีเพื่อนอยู่ตามทางที่ผมผ่านอยากเข้าไปพบครับ หรือพอจะเเนะนำร้านซ่อมเเลม ถ้าเกิดพังกลางทางจะเป็นการดีมากเลยครับ หรือถ้ามีท่านใดอยากขี่ระยะสั้นหรือยาวร่วมกันนัดเจอ กันเลยนะครับจะดีใจเป้นอย่างยิ่งครับ /\7 /\7 /\7

สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณทุกท่านมากครับ

ขอ ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ ผมดีใจมาก/\2 ไว้เจอกันนะครับเเต่ตอนนี้ผมกำลังสับ สน อยู่ว่าตอนขึ้นเหนือจะไปทาง อีสานก่อนดี โดนผ่านไปทาง อรัญ บุรีรัมย์- อุบล-อำนาจเสริญ-ขอนเเก่น- อุดร - หนองคาย - เลย -อุตรดิตถ์ - ลำปาง -- เชียงใหม่ โดย ขากลับ กลับทาง ลง สุโขทัย - พิษณุโลก - นครสวรรค์ - อ่างทอง สุพรรณ -กทม- พัทยา ดี หรือ สลับกัน ยังคิดๆอยู่ครับ ถ้ามีเพื่อนอยู่ตามทางที่ผมผ่านอยากเข้าไปพบครับ หรือพอจะเเนะนำร้านซ่อมเเลม ถ้าเกิดพังกลางทางจะเป็นการดีมากเลยครับ หรือถ้ามีท่านใดอยากขี่ระยะสั้นหรือยาวร่วมกันนัดเจอ กันเลยนะครับจะดีใจเป้นอย่างยิ่งครับ /\7 /\7 /\7

Bookmarks