ขอเชิญร่วมงานขอนแก่นครับ

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงานขอนแก่นครับ

มาตรฐาน ขอเชิญร่วมงานขอนแก่นครับ

สวัสดีครับ มาจากขอนแก่นนะครับ ตากลมๆ ขอนแก่น จะจัดงาน บริจาค เงินสร้างสนามเด็กเล่นให้น้องๆ นะครับ ขอเชิญเพื่อนๆ ที่มีใจรักในรถสองล้อโบราณ มาช่วยๆกันนะครับ

งานนี้ครั้งแรกของเรา ยังไงขออภัยล่วงหน้า แต่จะทำให้ดีที่สุดคร้าบ

ใบงานและแผนที่อาจจะส่งมาทางเมลล์นะครับ

ติดต่อ ได้ที่ บอล 09-2796693

เจ- 040343451

งานเริ่ม 13-14 พค. 49 นะครับ

ค่าสมัคร คนละ 50 บาท อาหารการกินฟรีครับ

ไข่ไก่ khaikai's Avatar
    ขอบคุณ
    0

งานบุญน่าสนใจจังเลยเพราะว่าเป็นงานบุญพี่คะพี่โทรไป บอกอาเจี๊ยบนะแล้วบอกว่าเอาเบอร์มาจากไข่ไก่นะคะพี่0 79936647เบอร์อาเจี๊ยบคะอย่าลืมบอกนะคะว่าไข่ไก่เป็ค นให้เบอร์มา
    คุณร้องไห้ตอนคุณเกิดในขณะที่คนรอบข้างกำลังยิ้ม
    จงมีชีวิตอยู่เพื่อเมื่อตอนคุณตาย คุณจะเป็นคนที่ยิ้ม ในขณะที่คนรอบข้างร้องไห้ให้คุณ...

Bookmarks