งานที่จัดจะอยู่ห่างจากตัวเมือง แค่ 16 กม. นะครับ

สถานที่จัดคือ รร.บ้านแดงใหญ่ ต.แดงใหญ่ อ.เมือง จ.ขอนแก่น อยู่ถนน มะลิวัลย์ สายทางไปชุมแพ เมืองเลยนะครับ

วันที่ 13-14 พค. 2459

วันที่ 13 ตอนเช้า เริ่มลงทะเบียนรถ ตั้งแต่เวลา เที่ยงเป็นต้นไป และรับประทานอาหารได้ มีอาหารแจกฟรีครับ

ห้องน้ำอาจจะมีไม่มากนะครับเพราะโรงเรียนไม่ได้ใหญ่เ ท่าไหร่

จนถึงเวลา 21.00 น.

จะมีการแสดงดนตรีของวง ของชมรมขอนแก่นครับ แล้วเพื่อนๆคนไหนอยากแจมวง ก็ได้นะครับ

เราไม่มีโคโยตี้ นะครับ งบไม่พอ อิๆ แล้วก็เดี๋ยวไม่งามเป็นข่าวให้เขาดูพวกเราผิดๆอีกครั บ

พอถึง เช้า วันที่ 14 พค. 2549 เราจะนับยอดเงินที่ได้ที่ได้หักรายจ่ายอะไรแล้ว แล้วก็จะสรุปมอบให้แก่ รร. ใช้ในการศึกษาหรือสร้างสนามเด็กเล่นต่อไปครับ

แผนที่ กรุณา ส่งเมลล์มานะครับ ที่ [email protected] แล้วจะส่งแผนที่ไปให้นะครับ