โบราณลิซึ่ม ยินดีต้อนรับ ขอเชิญลงชื่อที่ระลึก - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: โบราณลิซึ่ม ยินดีต้อนรับ ขอเชิญลงชื่อที่ระลึก

Wife's On-Singha ฅ.โบราณลิซึ่ม's Avatar
    สถานที่
    Antique'lism โบราณลิซึ่ม MC.
    ขอบคุณ
    0

Talking ด้วยความยินดีจ้าพี่หนิงและพี่ตี๋

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ พี่หนิงนครชากังราว อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่น้องโบราณลิซึ่ม
    ฝากความคิดถึงถึงทุกคนด้วย
    โดยเฉพาะ ลุงแขก พี่ตุ้ย หากผ่านไป
    หัวหิน จะไปเยี่ยมเยือนนะจ๊ะ

ด้วยความยินดีจ้าพี่หนิงและพี่ตี๋
    และสหายชาวนครชากังราวทุกคน
    ฝากความคิดถึง
    ให้ลมทะเลตอนใต้
    พัดสอบไปถึงลำน้ำปิงทางภาคเหนือเลยนะคร้าบ
    โอกาสหน้าคงได้เจอกันคะ
    เร็วๆ นี้จะมีไปถ่ายรายการทางภาคเหนือ
    แล้วจะกริ้งกร้าง
    นำความคิดถึงของทุกคนไปฝากยันเรือนชานเลยค่ะ
    /\2
    นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่มหัวหิน

Wife's On-Singha ฅ.โบราณลิซึ่ม's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ยินดีต้อนรับสหายหนุ่ม หื่นคลาสสิค

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PinK MaN อ่านข้อความ
    หวัดดีครับชาวโบราณริซึมเเวะมาทักทายครับผมชื่อหนุ่ม กลุ่มcrave classicครับผม
    /\2
    ยินดีที่ได้รู้จักนะนายหนุ่ม สหายหื่นคลาสสิค
    พี่แวะไปจรดนามไว้เป็นที่ระลึกเรียบร้อยโรงเรียนหื่น แล้นเช่นกัน
    โอกาสหน้าเราคงได้เจอกันบ้างนะ
    อย่าลืมมาทักทายกัน ประลองความหื่นกันดูสักตั้งจะเป็นไรไป
    ขำ-ขำ น่า
    /\2หื่นพอประมาณ น่ารักตามสไตล์คลาสิค/\2

นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่ม หัวหิน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking Nice to meet you,too

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kamol014516 อ่านข้อความ
    สวัสดีค่าพี่ตุ้ย เเละกลุ่มโบราณลิซึ่ม นู๋ชื่อ ดา นะคะ
    เเวะมาทักทาย ^0^
    em97
    สวัสดีจ้าน้องดา
    Nice to meet you,too
    ยินดีต้อนรับ
    สู่บ้านโบราณลิซึ่ม หัวหิน
    อันแสนจะอบอุ่น น่ารัก และเป็นกันเองจ้า
    มาทักทายกันได้ซำเหมอนะ
    ยินดีต้อนรับสาวสวย
    ฝีมือศิลป์อยู่แล้นจ้า

นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่ม หัวหิน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ยินดีต้อนรับกลุ่มกระทิงเปลี่ยวครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สามเกลอ อ่านข้อความ
    แวะเข้ามาะลงชื่อไว้เป็นที่ระลึก โอกาสหน้าคงได้ทำความรู้จักกันนะครับ
    * กลุ่มกระทิงเปลี่ยว * บ้านกอไผ่ ต.วัดยางงาม อ.ปากท่อ จ.ราชบุรี

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันจ้า
    ขอชมว่า ชื่อกลุ่ม "เจ๋ง" มาก
    ฟังดู ดุ สื่อสัญชาตญาณดิบดีจ้า
    ชอบๆ โลโก้ก็สวย
    มีสติ๊กเกอร์รึยังนะ
    อยากได้จังเลย
    (แลกกันนะครับ)
    แวะมาทักทาย-พูดคุยกันได้ครับ
    บ้านใกล้-เรือนเคียงกันเอง
    คนกันเองทั้งนั้นนะ

>>Nuda<< kamol014516's Avatar
    สถานที่
    << กำลังหาอยู่>>
    ขอบคุณ
    0

เช่นกันค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
    นู๋ไม่มีกลุ่มหรอกค่ะ เเต่นู๋ทำงานอยู่ นิตรสาร thailand Classic อ่าค่ะ
    ^0^

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ไม่มีกลุ่ม ไม่ใช่ปัญหา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kamol014516 อ่านข้อความ
    เช่นกันค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
    นู๋ไม่มีกลุ่มหรอกค่ะ เเต่นู๋ทำงานอยู่ นิตรสาร thailand Classic อ่าค่ะ
    ^0^

มะมีสังกัดกลุ่ม
    พี่ว่า "เท่ห์" ดีออกค่ะ
    ดู "ศิลปินดี "
    มีคลั่งไคล้ความ Art เข้าเส้นอ่ะน้องเอ้ย
    พี่ก็ทำงานที่ ทีวีบูรพา ค่ะ
    ช่วงนี้ยุ่งๆ กะการเตรียมงานค่าย จ.แพร่
    เดี๋ยวต้องต้อนหาอาสาสมัครชาวคลาสสิค
    ไปร่วมทำบุญ ทำกิจกรรมเพื่อสังคมกันบ้างแล้ว
    แล้วมาทักทายกันบ่ายๆ นะคะน้องดา
    บ้านหลังนี้ยินดีต้อนรับเสมอจ้า

ป๋าตุ้ยกะแม่นู๋ โบราณลิซึ่มหัวหิน

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket
    ขอบคุณ
    0

Smile ทักทายครับ

แวะมาทักทายครับ ผม แอ้งค์ แห่ง มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ยินดีที่ได้รู้จักน่ะครับพี่ตุ้ย แล้วเจอกาน

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

Senior Member น้องพี่สีชมพู's Avatar
    ขอบคุณ
    0

โอ๋รังสิตมาทักทายครับคิดถึงคนหัวหินมากมาย

M i n i B i k e Society* topska_alone's Avatar
    สถานที่
    ค น บ้ า " ขวด "
    ขอบคุณ
    0

ท็อป RiDer * KanchanaBuri ClaSsiC Bike แวะมาทักทายค๊าบ 5555
    BB pin 2217C8FE
    กระผมมีจรรยาบรรณหรือจิตสำนึกในการซื้อขายของพอ
    ไม่เคยโกง ไม่เคยหลอกลวง ไม่เคยขอผู้ใดกิน!!
    สวัสดี! เส้นทางสายความหลัง*
    110 Degree~*

Senior Member ฮัมเบอร์'s Avatar
    สถานที่
    ชมรม ก้านกระทุ้งคราสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม จาก ชมรม ก้านกระทุ้งคราสสิก คลับ พอดีจะได้ไปเยือนถิ่นพวกพี่ ๆ พอดีเลยขอบอกไว้ก่อนเพื่อจะได้ไปเจอกันที่โน้น 17 พค. ผมจะไปเที่ยวงานที่หัวหิน ครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฮัมเบอร์ : 18-08-2008 เมื่อ 14:47

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking JoJo-Jung By Monthon Phuk Classic Club

สวัสดีพี่ตุ้ยกะพี่ปอ และชาว โบราณลิซึ่ม หัวหินนะค่ะ แวะมาทักทายค่ะ
    นู๋โจโจ้ มณฑล ภูเก็ตค่ะ แต่เรายังไม่ได้เจอกันเรย
    พอดีหยุดยาวสงกรานต์เรยต้องกลับบ้านไปก่อน
    ไม่งั้นคงได้สนุกด้วยแน่ๆ
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

pOrtUi's Aholic Classic Aholic's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.ประเทศไทย
    ขอบคุณ
    0

Wink สวัสดีจ้าน้องโจโจ้ มณฑลภูเก็ต

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piglet-c100 อ่านข้อความ
    สวัสดีพี่ตุ้ยกะพี่ปอ และชาว โบราณลิซึ่ม หัวหินนะค่ะ แวะมาทักทายค่ะ

นู๋โจโจ้ มณฑล ภูเก็ตค่ะ แต่เรายังไม่ได้เจอกันเรย
    พอดีหยุดยาวสงกรานต์เรยต้องกลับบ้านไปก่อน

ไม่งั้นคงได้สนุกด้วยแน่ๆ

สวัสดีจ้าน้องโจโจ้ มณฑลภูเก็ต
    นั่นจิ เสียดายแทนเลย
    ไม่งั้นได้เม้าท์กะพี่ปอเค้าสนั่นไปแล้ว
    ขานั้นอ่ะคุยเก่ง
    ฉอเลาะ ทั้งวันแหละ
    นั่นอ่ะ คือ เสน่ห์ที่พี่หลงเค้าแล้...
    แล้วเจอกันนะน้อง
    บ้านเราก็ใกล้กันเท่านี้
    อยากมาเมื่อไหร่
    ยินดีต้อนรับเสมอคร้าบ
    em97

pOrtUi's Aholic Classic Aholic's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking สวัสดีคร้าบนายฮัมเบอร์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฮัมเบอร์ อ่านข้อความ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับผม จาก ชมรม ก้านกระทุ้งคราสสิก คลับ พอดีจะได้ไปเยือนถิ่นพวกพี่ ๆ พอดีเลยขอบอกไว้ก่อนเพื่อจะได้ไปเจอกันที่โน้น 17 พค. ผมจะไปเที่ยวงานที่หัวหิน ครับผม
    em94
    สวัสดีคร้าบนายฮัมเบอร์
    จากกลุ่มก้านกระทุ้ง
    โบราณลิซึ่ม หัวหินยินดีต้อนรับครับผม

งานเทศกาลดนตรีที่เขาตะเกียบนี้
    ยังไงก็ต้องได้เจอกันแน่นอน
    ใกล้ๆ วันงาน
    เรานัดกันอีกทีนะน้องนะ
    จะได้เจอกัน พี่ได้ทำหน้าที่เป็นเจ้าบ้านที่ดี
    ขออาสาดูแลกันนะครับผม

นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่มหัวหิน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ยินดีต้อนรับ ท็อป RiDer * KanchanaBuri ClaSsiC Bike

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ topska_alone อ่านข้อความ
    ท็อป RiDer * KanchanaBuri ClaSsiC Bike แวะมาทักทายค๊าบ 5555

สวัสดีครับ
    ท็อป RiDer * KanchanaBuri ClaSsiC Bike
    กลุ่มโบราณลิซึ่ม หัวหิน
    ยินดีต้อนรับครับผม
    บ้านหลังนี้เปิดต้อนรับเพื่อนผอง-น้อง-พี่
    หัวใจคลาสสิคเสมอครับ
    แวะทักทายกันได้เสมอคร้าบ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ยินดีต้อนรับ นายแอ๊งค์ มณฑลภูเก็ต

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ angclassic อ่านข้อความ
    แวะมาทักทายครับ ผม แอ้งค์ แห่ง มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ

ยินดีที่ได้รู้จักน่ะครับพี่ตุ้ย แล้วเจอกาน

em94
    สวัสดี นายแอ๊งค์ มณฑลภูเก็ต
    รูปนี้เท่ห์ สุดยอดไปเลยน้อง
    โบราณลิซึ่ม หัวหิน ยินดีต้อนรับครับผม
    บ้านใกล้เรือนเคียง
    แวะเวียนมาเที่ยว-มาหา กันบ้างนะครับ
    ทะเลทางนี้ก็สวยไม่หยอกเหมือนกันนะ

ขอบคุณมิตรภาพที่เรามอบให้แก่กันครับ

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks