อยากทราบ เบอร์ ลูกปืนข้อเหวี่ยง

ชื่อกระทู้: อยากทราบ เบอร์ ลูกปืนข้อเหวี่ยง

tong_28ie's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณมหาวิทยาลัยนเรศวร "อุตสาตาเหลี่ยม"
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากทราบ เบอร์ ลูกปืนข้อเหวี่ยง

คือผมจะซื้อลูกปืนข้อเหวี่ยงหมูอ่ะคับ 95 แต่ไม่รู้เบอร์ จะซื้อยี่ห้อ SKF ไม่ใช่NTN เลยไม่รู้ว่าเบอร์มันเหมือนกันป่าว ถ้าไปซื้อจะซื้อเบอร์อะไรบอกผมด้วยนะครับ เห็นว่าของหมู 411 และ 412 ไม่แน่ใจว่ามันคือเบอร์มันหรอ เลขแปลกๆๆ ขอบคุณครับ
    [CENTER][FONT=Century Gothic][COLOR=darkred][SIZE=5][COLOR=blue]โทร

..น้oJ xมู llดJ
    ขตย-111
    พิษณุโลก

......................

tong_28ie's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณมหาวิทยาลัยนเรศวร "อุตสาตาเหลี่ยม"
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Volume C อ่านข้อความ
    ของผมยี่ห้อ KOYO japan เบอร์ N304 5 H S L

ลองดูนะครับ ไม่แน่ใจว่า เลข 5 ตัวสุดท้าย คือ S H S L หรือเปล่าเลขมันคล้ายตัว Sมาก

N 3045 H S L
    N 304S H S L

ลองจดไปทั้งสองเบอร์ครับ ฟร้อนท์ตัวพิมพ์มันคล้ายกันระหว่าง 5 กับ S

เป็นลูกปืนข้อเหวี่ยงเครื่องเดิมๆญี่ปุ่นครับ
    ขอบคุณมากครับพี่ แต่ว่าซ้าย-ขวาเบอร์เดียวกันหรือคนละเบอร์ครับพี่
    [CENTER][FONT=Century Gothic][COLOR=darkred][SIZE=5][COLOR=blue]โทร

..น้oJ xมู llดJ
    ขตย-111
    พิษณุโลก

......................

Bank C95's Avatar
    สถานที่
    Honda C92-95 Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Bank C95

ผมใช้ของ Ntn ครับ
    ถ้าจำไม่ผิดเบอร์

Rn0411
    Rn0412
    ใครที่สนใจรถตระกลูหมู c92-95 แวะมาได้ที่นี้ เรามี บ้านหมู แล้วครับ ตาม link
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...prune=-1&f=242
    ขอเชิญเข้ามาเป็นครอบครัวเดียวกัน แบบหมูๆ

0099 สาขาซอยรามคำแหง 24 ไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 099-237097-7 ออมทรัพย์ สิริชัย กัลยา ณ กิตติ

Tel. 0895556859

อาจตอบกระทู้ช้าเพราะติดงานนะครับต้องขออภัยไว้ก่อนน ะครับ

ขอเป็นข้าใต้พระบาททุกชาติไป ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

Bookmarks