ประกาศยกเลิกงาน จากประธานนครชากังราว คลาสสิค

ชื่อกระทู้: ประกาศยกเลิกงาน จากประธานนครชากังราว คลาสสิค

Junior Member พี่หนิงนครชากังราว's Avatar
    สถานที่
    นครชากังราวคลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประกาศยกเลิกงาน จากประธานนครชากังราว คลาสสิค

สืบเนื่องจากมีเพื่อน ๆ เราชาวคลาสสิคที่ยังไม่ทราบข่าวที่แน่ชัด กรณีนครชากังราว คลาสสิค ต้องยกเลิกงานในครั้งนี้ ตั้งแต่กลางเดือน มกราคม 2551 บางท่านได้ออกเดินทางมาแล้วนั้น หากเพื่อน ๆ ท่านใด ทราบข่าวการยกเลิกงานขอความกรุณาได้โปรดช่วยเป็น ศูนย์ถ่ายทอดออกไปให้ด้วย
    ขอบอบคุณมาก.......
    ดอตอตี๋ พี่หนิง

นครชากังราวคาสสิค

Saint of Devil tui90's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.ประเทศไทย
    ขอบคุณ
    0

Wink

รับทราบครับพี่...ถ้ามีกำหนดการที่แน่นอนก็ส่งข่าวกั นได้เลยนะครับ
    พร้อมที่จะล้อหมุนไปให้อยู่แล้ว
    "
    น้ำลาย...นะมีไว้ถุยใส่หน้าคนอย่างเอ็งเท่านั้น
    เก่งจริง..ลับหลัง...เด๋วก็รู้ว่าจะจัดอะไรให้

"

อัลบั้มรวมภาพทริปต่างๆ http://picasaweb.google.co.th/home

Inspiration by...ก้อนเนื้อที่เรียกว่า "หัวใจ"

Bookmarks