แวะมาทักทายชาวคลาสิค K.u.

ชื่อกระทู้: แวะมาทักทายชาวคลาสิค K.u.

Member Extl2eme's Avatar
    สถานที่
    Klong 6 ClassicClub
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะมาทักทายชาวคลาสิค K.u.

แวะมาทักทายครับ

จาก Klong6 Classic Club ม.ราชมงคล คลอง 6

ใกล้สอบแล้วยังไงขอให้เพื่อนๆชาวคลาสสิค โชคดีครับ

มีทริปหรือกิจกรรมดีๆก็แนะนำกันได้นะครับ

^๐^มีเพียงมอเตอร์ไซด์เก่าๆ สองเราซ้อนไปซึ้งไป

ห่วงเธอจะน้อยหน้าใคร ซ้อนมอเตอร์ไซด์ผู้ชายคนโซ

มีเพียงแค่หัวใจเก่าๆ ขอให้เธออย่าไหวอย่าหวั่น

คำคนดูแคลนทุกวัน ไม่สำคัญเรารักกัน
    ก็พอ^๐^

E-mail : [email protected]

http://extl2eme.hi5.com

/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Extl2eme อ่านข้อความ
    แวะมาทักทายครับ

จาก Klong6 Classic Club ม.ราชมงคล คลอง 6

ใกล้สอบแล้วยังไงขอให้เพื่อนๆชาวคลาสสิค โชคดีครับ

มีทริปหรือกิจกรรมดีๆก็แนะนำกันได้นะครับ

ช่วงสอบเป็นอะไรที่เหนื่อยและต้องทุ่มเทมากๆ ดีนะหลุดพ้นมาหลายปีแล้ว...
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Bookmarks