ขายรองเท้า ADIDAS Original, Nike,Tough, Dsquared

ชื่อกระทู้: ขายรองเท้า ADIDAS Original, Nike,Tough, Dsquared

มาตรฐาน >>ขายรองเท้า ADIDAS Original, Nike และอื่นๆ ที่สะสมไว้ครับ

>>> Up date... 4 / 7 / 54 ครับ <<<

คู่ที่ยังลงขายจะอยู่หน้าแรกๆนะครับ

ขาย หรือ แลก รองเท้า Adidas original มีหลายรุ่นครับ และ รองเท้ายี่ห้ออื่นๆ ที่สะสมไว้ครับ

เป็นรองเท้าที่ซื้อและสะสมไว้ ตอนนี้ต้องทยอยเอามาขายบ้างครับไม่งั้นกลัวรองเท้าจะ เสื่อมเพราะไม่ค่อยได้ใส่ครบทุกคู่ครับ ยังไงโทรมาถามรายละเอียดก่อนได้ครับ ราคาคุยกันได้ทุกคู่ครับ ไม่ซื้อไม่เป็นไร ไม่ต้องเกรงใจครับ เผื่อได้แลกเปลี่ยนเกร็ดความรู้เรื่องรองเท้ากันบ้าง และรองเท้าผมทุกคู่ของแท้แน่นอน 100 % นะครับ ผมรับรองถ้าปลอมยินดีคืนเงิน เต็มจำนวนครับ^^

ส่วนใหญ่เลยจะเป็น Size 8-9 US นะครับเพราะเป็นไซด์เท้าผมเอง แต่ก็มีบ้างบางรุ่นที่ต้องซื้อใหญ่กว่าหน่อย เช่น Size 10 ถ้าอยากได้มากในรุ่นนั้น แล้วไซส์ไม่ได้จริงๆ แต่ก็ต้องซื้อพื้นรองใส่ด้านในให้มันกระชับอีกหน่อยเ วลาใส่ครับ

รองเท้าที่ยังขายอยู่จะลงไว้หน้าแรกๆนะครับ จะได้ดูง่ายขึ้นครับ ^_^

นี่คือรูปผู้ก่อกำเนิด adidas ชื่อ Adi Dassler ครับ

เอาหนัง animation เจ๋งมากๆ ประวัติของ Adi Dassler ผู้ก่อตั้ง adidas มาให้ชมครับ บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดครับ

V
    V
    V
    V
    V
    V
    V

>>> adidas Porche Design SP1 <<<

adidas เซ็ตนี้เป็น series ที่ร่วมกับ PORSCHE DESIGN เป็นผู้ออกแบบ และออกมาหลาย Series แล้วครับ อยู่ในเกรดพรีเมี่ยมของ adidas originals รองเท้าคู่นี้เป็นหนังเกรดพรีเมียมสีขาว สลับกับหนังเทาช่วงด้านในรองเท้า (insole) ปั้มคำว่า PORSCHE DESIGN เป็น texture สวยงามมากๆครับ
    ส่วนด้านขอบของปลายส้นเท้าด้านนอกทั้งสองข้าง ติด Plate คำว่า Porche Design ยิ่งสวยหรู ดูเท่ห์เข้าไปใหญ่ครับ ส่วนด้านหลังส้นเท้า ก็ติด Plate อะลูมิเนียม สัญลักษณ์ " Trefoil " สุดคลาสสิค สวยงาม สมราคาครับ

ใหม่แกะกล่อง แท้แน่นอน 100 %ครับ ถ้าปลอมผมยินดีคืนเงินให้เต็มจำนวน และไม่ต้องเอารองเท้ามาคืนผมเลยครับ
    บรรยายด้วยรูปจริงดีกว่านะครับ บอกได้คำเดียวว่าสวยมากๆ และไม่ควรพลาดกับราคานี้ครับ ผมเลยถ่ายมาให้ชมกันหลายๆมุมครับ ^_^

size 8 UK / 8.5 US โดยประมาณ 42 หรือ 26.5 ซม. (ความยาวด้านในรองเท้าโดยประมาณ) ครับ

ราคาเต็มก็ 4,990.-

>>> ขายแล้วครับ

ต้องการดูรูปใหญ่ คลิ๊กที่รูปได้เลยนะครับ

V
    V
    V
    V
    V

>>> adidas Originals SAMBA <<<

samba รุ่นนี้เป็น Theme ที่ใช้ปีคศ. 1949 คือปีที่ก่อกำเนิดแบรนด์ adidas ขึ้นในโลกใบนี้เป็นครั้งแรก โดย Adi Dassler และเอาเลขท้ายปีคือ 49 มาเป็น Theme ของรุ่นนี้

ตัวรองเท้าเป็นผ้าใบสีเขียวกากี cutting ตาม pattern แบบฉบับของ Samba สีสวยมากครับ คาด 3 stripes สีเดียวกัน ตัดกับเชือกสีขาว และลิ้นรองเท้าสีฟ้าสวยมากๆครับ ส่วนพื้นรองเท้า สีขาว ดูสวย สะอาดตาครับ พิมพ์ชื่อรุ่น SAMBA ตัวพิมพ์ใหญ่สีฟ้า ทั้ง 2 ข้าง สวยตามสไตล์รุ่น samba ของใหม่แกะกล่อง แท้แน่นอน 100 % ครับผม
    สวยมากจริงๆ เลยถ่ายเอามาให้ชมกัน หลายๆมุมครับ ^^

size 9 UK / 9.5 US ประมาณ 43 1/3 FR หรือ 27.5 cm. (ความยาวด้านในรองเท้าโดยประมาณครับ)

ราคาเต็มก็ 4,590.-

>>> ขายแค่ 2,290.- ครับ <<<

ต้องการดูรูปใหญ่ คลิ๊กที่รูปได้เลยนะครับ

V
    V
    V
    V
    V
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimee19 : 04-08-2011 เมื่อ 02:55

V
    V
    V
    V

" Jay Z "

>>> adidas SUPERSTAR 80'S <<< ...... เหลือไซด์ละ 1 คู่ครับ

รุ่นนี้เป็น series ที่adidas ทำย้อนยุค ย้อนไปในช่วงปี '80 หนังเกรดพรีเมียมสีขาวคาดหนังกลับสีเทาอ่อน ดูสวย คลาสสิค มากๆครับ สังเกตุที่ยางช่วงปลายหัวเท้า ที่เป็นสัญลักษณ์ของรุ่น SUPERSTAR (หอยเชลล์) จะไม่เหมือนกับรุ่น SUPERSTAR ในปัจจุบัน ลวดลายจะดู vintage คลาสสิคดีครับ

ของใหม่แกะกล่อง แท้แน่นอน 100 % ครับ บรรยายด้วยรูปจริงดีกว่านะครับ ขอบอกว่าสวยมากๆ เลยถ่ายมาให้ชมหลายๆมุม ^_^

size 8 UK / 8.5 US โดยประมาณ 42 หรือ 26.5 ซม. (ความยาวด้านในรองเท้า) ครับ เหลือ 1 คู่ครับ

size 9 UK / 9.5 US โดยประมาณ 43 1/3 หรือ 27.5 ซม. (ความยาวด้านในรองเท้า) ครับ .... มี 1 คู่ครับ

ราคาเต็มๆก็ 4,590.- ครับ

>>> ลดเหลือ 2,050.- ครับ <<<

V
    V
    V
    V
    V

>>> adidas GAZELLE 2 Graphic <<<

สวย classic ตามสไตล์แบบ Gazelle ครับ

หนังสีดำ คาด 3 Stripes สีขาว สกรีนลวดลาย Graphic ตามชื่อรุ่นเล่นสีสวยดีครับ รุ่นนี้ จะออกแบบเล่นลวดลาย Graphic ที่ด้านข้างเท้า และด้านในรองเท้าด้วยนะครับ

คู่นี้เก็บในกล่อง ใส่ไปครั้งเดียว เป็นมือ 2 แต่สภาพนางฟ้าครับ ตีไปต่ำๆ 99 %ครับ ของแท้ 100 % นะครับ บรรยายด้วยรูปจริงเลยดีกว่าครับ ^_^

size 9 UK / 9.5 US โดยประมาณ 43 1/3 หรือ 27.5 ซม. (ความยาวด้านในรองเท้า) ครับ

>>> ขายแล้วครับ <<<

V
    V
    V
    V
    V

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimee19 : 04-08-2011 เมื่อ 02:57

>>> adidas NiZZA HI Textile<<<

เป็นรุ่น Classic มากๆอีกรุ่นหนึ่งครับ สำหรับ เจ้า adidas Nizza คู่นี้ เป็นสักหลาดลายตารางหมากรุก สีแดง สลับสีดำ ทรงแบบหุ้มข้อ คาด 3 STRIPES สีกรมท่า คุมโทนสีสวยมากครับ
    เห็นคู่จริงจะยิ่งสวยครับ ^_^ ของใหม่แกะกล่อง แท้ 100 % ชมภาพจริงเลยดีกว่า เพราะผมถ่ายมาให้ดูกันหลายๆมุมครับ

size 8 UK / 8.5 US ประมาณ 42 หรือ 26.5 cm.ครับ

>> ดูรูปขนาดใหญ่ คลิ็กที่รูปได้เลยครับ <<

V
    V
    V
    V
    V

>>> new balance CM320 <<<

new balance รองเท้ายี่ห้อดังอีกยี่ห้อหนึ่ง ที่ทำรองเท้ากีฬาดีๆ ออกมามีคุณภาพ และสวยไม่แพ้ยี่ห้ออื่นๆ เหมือนกัน
    โดยสัญลักษณ์ ตัว N ข้างเท้า ถือว่าเป็นที่รู้กันว่าเห็นปุ๊ป ก็ต้องรู้ว่ายี่ห้ออะไร

คู่นี้เป็นหนัง Pvc สีขาว เล่น Texture สวยดี สลับกับผ้าร่ม เล่นสีด้วยการปักด้าย สีเขียว แดง ตัดกันสีสันสวย ลงตัวดีครับ

คู่นี้ซื้อมาเกือบครึ่งปี ยังไม่ใส่เอามาปล่อยดีกว่า ใหม่แกะกล่อง แท้แน่นอน 100 %ครับ นอนอยู่ในกล่องอย่างเดียว
    ชมภาพจริงเองเลยดีกว่าครับ ขอบอกว่าสวยมากครับ เลยถ่ายมาให้ดูกันหลายๆมุมครับ

size 8.5 UK / 9 US โดยประมาณ 42.5 หรือ 27 ซม. (ความยาวด้านในรองเท้า) ครับ

>>> ขายแค่ 1,540.- ครับ<<<

V
    V
    V
    V
    V

>>> adidas SUPERSTAR VIN <<<

สวยงาม classic สไตล์ SUPERSTAR Vintage และสีนี้หายากแล้วครับ

หนังเกรดพรีเมียมสีขาว คาด 3 Stripes สีน้ำเงิน แดง และสีน้ำเงิน ช่วงส้นเท้าตัดสลับเป็นหนังกลับชามัวร์สีฟ้าเข้มดูสว ย ลงต้วดีครับ รับกับหัวยางรองเท้าหอยเชล์ฟ ที่ทำลายตามแบบฉบับของตัว Superstar Vintage ย้อนไปในช่วงยุคปี 1970 ครับ ซึ่งจะต่างกับรุ่นปัจจุบัน ที่ พื้นผิวยางจะเป็นกากบาทนูนเล็กๆ คลาสสิคมากครับ ส่วนด้านในตัวรองเท้าเป็นหนังสีน้ตาลเซาะทำเป็นลายก้ างปลา สวยมากๆครับ

ด้านข้างเท้าพิมพ์ชื่อรุ่น adidas SUPERSTAR สีทอง ดูสวย คลาสสิค ดีครับ ^_^

ของใหม่แกะกล่อง แท้แน่นอน 100 % ครับ

บรรยายด้วยรูปจริงดีกว่านะครับ ขอบอกว่าสวยมากๆ เลยถ่ายมาให้ชมหลายๆมุม ^_^[/COLOR]

size 8 UK / 8.5 US โดยประมาณ 42 หรือ 26.5 ซม. (ความยาวด้านในรองเท้า) ครับ

>>> ลดเหลือ 2,250.--->ขายให้น้องบอมแล้ว ขอบคุณมากครับ <<<

V
    V
    V
    V
    V

รองเท้า TOUGH JEANSMISH หนังด้านลายแตก คู่นี้ใส่ไม่กี่ครั้งครับ ซื้อที่ HK ราคาเต็ม $ 450 ซื้อตอน Sale ครับบอกตรงๆ ขายแบบขาดทุน ดีกว่าเก็บไว้นานแล้วไม่ได้ใส่ครับ ลองเช็คดูใน ShoP ได้ครับ คู่นี้ซื้อมากลางปีที่แล้ว
    รับประกันไม่มีปลอมครับ แท้ 100 %

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimee19 : 04-08-2011 เมื่อ 02:57
    --- Dtac 089 - 478 - 4525 --- มี่ครับ
    + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + +
    สนใจ รองเท้า adidas originals และยี่ห้ออื่นๆที่สะสมไว้ Click !!! ได้เลยครับ
    >>>>> http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=164660 <<<<<

มาตรฐาน รูปเพิ่มเติม รองเท้า Tough หนังด้านลายแตก

>>> adidas COUNTRY 73<<<

ปล่อยออกจากกรุแล้วครับ เป็นคู่ที่รักมากอีกคู่ รุ่นนี้สวยมากและ classic vintage ได้ใจครับ
    ตัวรองเท้าเป็นหนังแท้ๆสีขาว คาดลายสีฟ้าเข้ม ทำย้อนยุค ปี 1973 งานตัดเย็บ และรายละเอียดสวยลงตัว
    สีนี้หายากพอควรเลยครับ คู่นี้ผมใส่ไปบ้างไม่เกิน 10 ครั้ง ดูจากภาพยังไม่ได้เช็ดแค่นั้นครับ เป็นมือ 2 แต่สภาพยังปิ๊ง ตีต่ำๆ 95 % ขึ้นครับ พื้นไม่มีสึกครับ
    สวยและคลาสสิคมากครับ ผมเลยถ่ายมาให้ชมกันหลายๆมุมลองดูนะครับ

size 8 UK / 8.5 US โดยประมาณ 42 หรือ 26.5 ซม. (ความยาวด้านในรองเท้า) ครับ

>>> ปล่อยแค่ 1,990.---> ขายให้คุณจอมแล้ว ขอบคุณมากครับ <<<

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimee19 : 06-11-2010 เมื่อ 02:48
    --- Dtac 089 - 478 - 4525 --- มี่ครับ
    + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + + +
    สนใจ รองเท้า adidas originals และยี่ห้ออื่นๆที่สะสมไว้ Click !!! ได้เลยครับ
    >>>>> http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=164660 <<<<<

>>> adidas SUPERSTAR VIN<<<

สวยงาม classic สไตล์ SUPERSTAR Vintage ครับ

หนังสีดำล้วน คาด 3 Stripes สีดำ แต่จะสลับด้วยตัวหนังที่ตัวรองเท้าจะเป็นหนังเรียบเก รดพรีเมียม ตัดกับหนังกลับชามัวร์ดูสวยดีครับ รับกับหัวยางรองเท้าหอยเชล์ฟ ที่ทำลายตามแบบฉบับของตัว Superstar Vintage ย้อนไปในช่วงยุคปี 1970 ครับ ซึ่งจะต่างกับรุ่นปัจจุบัน ที่ พื้นผิวยางจะเป็นกากบาทนูนเล็กๆ คลาสสิคมากครับ ส่วนด้านในเป็นหนังเซาะทำเป็นลายก้างปลา สวยดีครับ
    พิมพ์ชื่อรุ่น adidas SUPERSTAR สีทอง ดูสวย คลาสสิค ดีครับ ^_^

ใหม่แกะกล่อง แท้แน่นอน 100 % ครับ

บรรยายด้วยรูปจริงดีกว่านะครับ สวยมากๆ เลยถ่ายมาให้ชมหลายๆมุม ^_^

size 9 UK / 9.5 US โดยประมาณ 43 1/3 หรือ 27.5 ซม. (ความยาวด้านในรองเท้า) ครับ

>>> ลดเหลือ 1,950.- ครับ <<<

V
    V
    V
    V
    V

>>> adidas SUPERSTAR VIN LUX (Camo) <<<

(ยืมรูปจากเน็ต มาให้ชมก่อนครับ )

สวยงาม classic สไตล์ SUPERSTAR Vintage ครับ คู่นี้สวยมากๆด้วยลายพราง CAMO ที่ทำมาจำนวนจำกัดครับ Limited Edition ครับสำหรับลายนี้

คาด 3 Stripes หนังสีเขียวขี้ม้า รับกับหัวรองเท้าหอยเชล์ฟ ที่ทำลายตามแบบ ของตัว Superstar Vintage งามมากครับ
    พิมพ์ชื่อรุ่น adidas SUPERSTAR สีทอง ดูสวย คลาสสิค ดีครับ ^_^

คู่นี้ผมได้มา มีพรรคพวกกันที่เก็บรองเท้าเหมือนกัน นำมาแลกกะรองเท้าผมนานเกือบปีได้แล้วครับ ใส่ไป 2ครั้งได้ครับ สภาพตีไป 99 % ครับ รองเท้าทุกคู่ของผมของแท้ 100 % ครับ

บรรยายด้วยรูปจริงดีกว่านะครับ สวยมากๆ เลยถ่ายมาให้ชมหลายๆมุม ^_^

size 9.5 UK / 10 US โดยประมาณ 44 หรือ 28 ซม. (ความยาวด้านในรองเท้า) ครับ

>>> ขายแค่ 2,050.---->ขายให้คุณเล็กแล้ว ขอบคุณมากครับ <<<

V
    V
    V
    V

รองเท้าหนัง Dsquared ปี 2006 สภาพ 99 % เป็นยี่ห้อดังของ Canada ตอนนี้บ้านเราก็ Hitz มีพวกเสื้อผ้าและยีนส์ และรองเท้าด้วย
    คู่นี้ก็ Size42 / 8 เหมือนกันครับ ข้างในก็เป็นหนังสีน้ำตาลอ่อน
    นี่ก็ไม่ค่อยได้ใส่ ครับ

>>> ขายแล้วครับ ขอบคุณมากครับ <<<

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimee19 : 12-03-2011 เมื่อ 05:02

>>> adidas original Training '72 <<<

สวยคลาสสิคมากครับรุ่นนี้ สังเกตุนะครับ ว่าถ้ารุ่นเป็นแบบย้อนยุค(vintage) บางรุ่น จะไม่ screen หรือปักลายที่ลิ้น หรือหลังเท้า
    ที่เป็น Logo adidas originals ที่เรียกว่า Trefoil logo นะครับ (เช่น..รุ่นนี้ครับ) แต่ยังคงสัญลักษณ์ ของ adidas
    ที่เป็นอมตะคือเส้นคาด 3 เส้น (3 STRIPES ) เหมือนเดิมครับ ^_^
    เป็นหนังสีดำ แซมขนสีขาวเล็กน้อย สวยมากๆครับ ใหม่แกะกล่อง แท้แน่นอน 100 % ครับ

size 9 UK / 9.5 US ประมาณ 43 ครับ มีไซด์ 8 อีก 1 คู่นะครับ

เต็มๆก็ 3,290.- ครับ

>>> ลดเหลือ 1,850.- ครับ <<<

หรือถ้าใครมีรองเท้าอะไรจะมาแลก ก็เสนอมาได้นะครับ ทุกคู่เลย ^_^

4 รูปตัวอย่างนี้ ยืมจากเน็ตมาให้ดูครับ เห็นเค้าถ่ายสวยดี

V
    V
    V
    V
    V

>>> adidas SAMBA 1962 <<<

หนังสีดำ คาดลาย 3 STRIPES สีส้ม สวย classic ตามแบบ vintage Style ของ adidas original ครับ พิมพ์ชื่อรุ่น adidas Samba เป็น Font ตัวเขียนสีทองสวย คลาสสิคดีครับ
    ใหม่แกะกล่อง แท้แน่นอน 100 % ถ้าปลอมยินดีคืนเงินเต็มจำนวนครับ

size 7 UK / 7.5 US ประมาณ 41 หรือ 25.5 cm. (ความยาวด้านในรองเท้าครับ)
    แต่ใครที่ size 8 เท่าผม ก็ใส่ได้นะครับ ลองใส่แล้วพอดีครับ หรือจะนัดเจอลองใส่ก่อนก็ได้ครับ

ราคาเต็มก็ 3,390.-

>>> ลดเหลือ 2,050.- ครับ <<<

ต้องการดูรูปให้ใหญ่ขึ้น คลิ๊กที่รูปเลยนะครับ

V
    V
    V
    V
    V

>>> adidas SUPERSTAR II "Seasons Greetings"<<<

รุ่นเป็น Limited Edition ครับ จะใช้โทนสีแดง เขียว สีทองเป็นหลัก เพื่อสื่อถึงเทศกาล "Seasons Greetings" หรือช่วงคริสต์มาส สวยมากๆครับ
    หนังกลับเกรดพรีเมียมสีแดง คาดด้วย 3 STRIPES สีดำ ตัดกับแดง สีสวยลงตัวดีครับ ช่วงส้นเท้าสกรีน Logo adidas originals ที่เรียกว่า " TREFIOL" สีแดงบนพื้นหนังสีทอง สีสวย สะดุดตาดีครับ
    คู่นี้แถมเชือกสีขาว Spare มาอีก 1 คู่ เอาไว้เปลี่ยนอารมณ์ในการใส่ครับ คู่นี้ใหม่แกะกล่อง แท้แน่นอน 100 % ผมรับรองถ้าปลอมยินดีคืนเงินเต็มจำนวนแล้วไม่ต้องเอา รองเท้ามาคืนครับ

ชมภาพเองเลยดีกว่าครับ ถ้าจากชมคู่จริงขอบอกว่าสีสวยมากๆ เลยถ่ายมาให้ดูกันหลายๆมุมครับ

>>> ขายแค่ 1,990.---> ขายให้คุณอายแล้ว ขอบคุณมากครับ<<<

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimee19 : 25-10-2010 เมื่อ 16:21

มาตรฐาน SUPERSTAR 80s PLANT

>>> adidas SUPERSTAR 80s PLANT<<<

Kazuki Kuraishi ดีไซเนอร์สตรีทแวร์สุดฮอตชาวญี่ปุ่น

adidas Originals ในชุดนี้ ได้ Kazuki Kuraishi ดีไซเนอร์สตรีทแวร์สุดฮอตชาวญี่ปุ่น ที่มาช่วย Adidas ออกแบบรองเท้าในคอลเลคชั่นนี้ มีชื่อว่า “Five-Two 3 Plants Pack” โดยในชุดนี้จะประกอบไปด้วยรองเท้าหลายรุ่นด้วยกันได้ แก่ Nizza Hi, Samba, Forum Mid, Stan Smith 80s และ Superstar 80s แต่ละคู่จะมาในลักษณะโทนสีขาว, ใช้วัสดุหนังระดับพรีเมี่ยมและมีโลโก้ Trefoil ที่ถูกดัดแปลงเป็นรูปต้นไม้เล็กๆสีเขียว สวยมากๆครับ
    คู่นี้เป็นหนังเกรดพรีเมียมสีขาวล้วน คาด 3 Stripes สีขาว ตัดสลับด้วยตัวหนังเรียบคนละแบบกับตัวรองเท้าดูสวยดี ครับ รับกับหัวยางรองเท้าหอยเชล์ฟ ที่ทำลายตามแบบฉบับของตัว Superstar Vintage ย้อนไปในช่วงยุคปี 1980 ครับ ซึ่งจะต่างกับรุ่นปัจจุบัน ที่ พื้นผิวยางจะเป็นกากบาทนูนเล็กๆ คลาสสิคมากครับ คู่นี้ใหม่แกะกล่อง แท้แน่นอน 100 % ครับ บรรยายด้วยรูปจริงดีกว่านะครับ สวยมากๆ เลยถ่ายมาให้ชมหลายๆมุม ^_^

>>> ขายแค่ 2,150.---- >ขายให้น้องแบงค์แล้ว ขอบคุณมากครับ <<<

ถ่ายรูปจริงมาให้ชมแล้วนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimee19 : 06-11-2010 เมื่อ 02:49

มาตรฐาน รองเท้าส่วนใหญ่ที่สะสมไว้ส่วนใหญ่จะเป็น Adidas ครับ

รองเท้าส่วนใหญ่ที่สะสมไว้จะเป็น ADIDAS ครับ
    ก่อนหน้านี้เคยลงกระทู้ขายไปก็หลายคู่แล้วครับ Adidas รุ่น Dragon คู่ที่ขายไปแล้ว

>>>ขายแล้วครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimee19 : 09-01-2009 เมื่อ 14:03

มาตรฐาน Adidas รุ่น ENDOR MESH size 8 uk 8.5 us / size 42.5 สวย

Adidas รุ่น ENDOR MESH size 8 uk 8.5 us / size 42.5 สวย

ขอบคุณ คุณ ariyakaka ที่ซื้อไปแล้วชอบ

>>>ขายแล้วครับ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimee19 : 04-09-2010 เมื่อ 00:19

มาตรฐาน รองเท้า Adidas รุ่น Daroga

รองเท้า ADIDAS รุ่น DAROGA size UK 8 /42 นี่ก็ใหม่ครับ สภาพ100 % เป็นรองเท้ากึ่งลำลอง ใส่ออกกำลังกายได้มีกล่อง ป้ายราคาครบ
    ตอนนั้นซื้อมาก็เกือบ 3 พัน แล้วครับ

ขายแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimee19 : 27-08-2009 เมื่อ 16:57

ขายรองเท้า Nike Rift size 9 us 8 uk 42.5 eur แท้ๆครับ สภาพ 100 %
    ใน Shop ไม่มีแล้วจะเป็นรุ่นอื่น ราคา สามพันกว่าครับ เป็นรองเท้าลำลองใส่สบายครับแบบนินจา(แบบคีบ)

Nike Rift รุ่นนี้เป็นรุ่นที่ป็อด Modern Dog ใส่เล่นคอนเสริ์ต ผมเป็นคนชอบสะสมรองเท้ามาก สนใจลองโทรสอบถามได้ครับ ไม่ซื้อไม่เป็นไรครับ แค่ได้คุยคอเดียวกันก็ดีใจแล้วครับ 089-478-4525 / 089-476-3587

>>> ขายแล้วนะครับ <<<

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimee19 : 04-09-2010 เมื่อ 01:03

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มีadicolor w5 or w3 ป่ะคับ
    อยากได้ๆๆๆๆ

มาตรฐาน ขอโทษน้อง janozyte ที่ตอบช้าครับ ไม่ได้เข้ามาหลายวัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ janozyte อ่านข้อความ
    มีadicolor w5 or w3 ป่ะคับ
    อยากได้ๆๆๆๆ
    ไม่มีครับ มีแต่ adidas super star II สีดำ กระดุม Logo super star II สีทอง
    และ adidas Gazella I love Ibiza " vacation city "
    และอีกหลายคู่ครับ แต่ยังเสียดายนิดหน่อยว่าจะเอามาขายคู่ไหนดี
    ยังไงจะถ่ายรูปจริงแบบอื่นๆให้ดูอีกครั้งครับ
    adidas Gazella I love Ibiza " vacation city " ก็ยังไม่ได้ถ่ายรูป เลยหาภาพให้ดูก่อนแบบนี้ สีนี้เลยครับ

ขอบคุณครับ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimee19 : 13-03-2008 เมื่อ 15:53

>>> ADIDAS VINA DEL MAR<<<

ปล่อยออกจากกรุอีกคู่ เป็นรุ่นที่ Classic มากอีกรุ่นครับ เคยขายไปนานเกือบปีแล้ว รุ่น VINA DEL MAR นี้แหละครับ แต่เป็นสีดำ

ส่วนคู่นี้สีขาว สลับหนังกลับ สวยจริงๆครับ ใส่ไปไม่กี่ครั้งครับ สภาพยังใหม่กริ๊บครับตีไป 98 % หักค่าที่เคยใส่ไปซะ 2 % ครับ^_^
    พื้นรองเท้าทำเป็นปุ่ม เหมือนๆกับรุ่น CHILE 62 หรือ CUP 68 พื้นใหม่กริ๊บ ตามรูปเลยครับ ใส่ลำลองได้สบาย สไตล์ Sport vintage สวยดีครับ ส่วนลิ้นที่ปลายส้นเท้าทั้ง 2 ข้าง Screen Trefoil สีทอง สวยดีครับ คู่นี้ผมซื้อมา 2 ปีกว่าแล้วครับ รุ่นนี้ต้องบอกว่าหายากมากครับ แท้แน่นอน 100 % ถ้าปลอมยินดีคืนเงินเต็มจำนวน แล้วไม่ต้องเอารองเท้ามาคืนผมครับ

size 9.5 UK / 10 US โดยประมาณ 44 หรือ 28 ซม. (ความยาวด้านในรองเท้า) ครับ

ราคาเต็ม 3,590.-

>>> ขายให้น้องณัฐ ส่งไปเชียงรายแล้ว ขอบคุณมากครับ <<<

ส่วนข้างล่างนี่รูป คู่สีดำที่ผมขายไปแล้วครับ ^_^
    v
    v

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimee19 : 13-12-2010 เมื่อ 23:19

>>> adidas originals adi speed <<<

รองเท้าเป็นผ้าลูกฟูกสีน้ำตาลสีอ่อนสลับสีเข้ม ตัดกับหนัง สวย คลาสสิคดีครับ

ผมใส่ไปบ้างแล้วนะครับ เป็นมือ 2 สภาพตามรูปเลย ตีไป 95 % ครับ แท้แน่นอน 100 % ไม่มีกล่องแล้วนะครับ

size 7.5 UK / 8 US ประมาณ 41 1/3 โดยประมาณครับ

>>> ขายแล้ว ขอบคุณมากครับ <<<

V
    V
    V
    V
    V

Adidas gazelle 2 ของใหม่แกะกล่องครับ ซื้อมายังไม่ได้ใส่เลยครับ
    Size 8 .5 UK / 9 US นะครับ ซื้อมาตอนลด 30% ก็ 2,275.- ครับบอกตรงๆครับ สนใจโทรคุยกันได้ครับ ผมชอบซื้อรองเท้า แต่บางคู่ไม่ได้ใส่ต้องเอามาขายออกบ้างครับ

>>> ขายแล้วนะครับ <<<
    ขอบคุณ thaiscooter.com มากนะครับ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mimee19 : 05-03-2011 เมื่อ 13:58