Yk Trip On The Beach

ชื่อกระทู้: Yk Trip On The Beach

CG .. mixwell's Avatar
    สถานที่
    Yk` ScoOtEr GanG~*
    ขอบคุณ
    0

Exclamation Yk Trip On The Beach

สวัสดีครับพี่น้อง YKทุกท่าน
    เจอกันอีกแล้วคับกับทริปดีๆคราวนี้เราจะหนีป่าเขาและ สัตว์ป่า ไปแอ่วกันที่ ทะเลกันคับ ..
    กำหนดการออกมาแบบไม่เป็นทางการคือ วันที่ 7(กลางคืนออกเดินทาง)วันที่8-9และกลับวันที่10 ซึ่งเป็นกำหนดการคร่าวๆคับ แต่จากข้อเสนอจากสมาชิกบางท่านต้องการไปในวันที่7-8กลับวันที่9 em97 ผมจึงใครขอให้มาปรึกษาหารืกันในบอร์ดคัรบแต่ถ้าท่านใ ดสะดวกในวัน ศุกร์ที่29 นี้ก็มาหารือกันที่ร้านเจ็คโยตอน 2ทุ่มเป็นต้นไปคับเพื่อจะหายอดคนไปและกำหนดการเก็บค่ าใช้จ่ายที่เป็นกองกลางเพื่อความสะดวกเหมือนครั้งก่อ นๆมาem97

กระผมจึงขอความร่วมมือเพื่อนๆโพสตอบในกระทู้นี้เพื่อ แสดงความคิดเห็นกันครับและผมจะได้แจ้งรายละเอียดอย่า งเป็นทางการในครั้งต่อไป ขอให้ทุกคนเตรียมตัวและเครียมการเรื่องรถให้พร้อม แล้วผมหวังว่าจะเป็นทริปที่อยู่ในความทรงจำของพวกเรา อีกครั้งนึงนะครับ ขอบพระคุณทุกคนอีกครั้งคับ ขอบคุนคับ em97
    ภาษา ''รัก'' สอนใจ ภาษา''ไทย'' สอนเธอ ภาษา ''พ่อ'' เมิงหรอ สอนให้ ''เธอ'' หลายใจ ....em97

[[Rmutt Classic Club]] kct48641cat's Avatar
    สถานที่
    yK'sCoOter GanG.RMUTT CLASSIC CLUB.
    ขอบคุณ
    0

Arrow ==>> ส่วนความคิดเห็นของข้าพเจ้า นำเสนอได้ดังนี้ครับ

==>> ดี ดี ครับ ขอให้พี่น้องทุกท่าน แสดงความคิดเห็น เพิ่มเติม ได้เลยครับ
    ==>> เพื่อเป็นการให้ท่านประธานออกกำหนดการที่แน่นอน ได้นะครับ
    ==>> ตั้งแต่วินาที นี้เป็นต้นไป

==>> ส่วนความคิดเห็นของข้าพเจ้า นำเสนอได้ดังนี้ครับ
    ==>> เรื่องหาด อาจจะเป็น หาดที่ คุณป้อม ได้จองที่พักไว้ให้กับทีมงาน
    ==>> เพราะ....1. มีราคาถูก ลดค่าใช้จ่ายได้มากในระดับหนึ่ง
    ........................2.ที่พักติดกับชายหาด ทะเล เพียงแค่ข้ามถนน.( คุณป้อมแจ้งมาอะนะ )
    ...........................จึงสะดวก สบาย ในการมีปาร์ตี้ ชมธรรมชาติและพักผ่อน ในเวลาเดียวกัน
    ==>> เรื่องระยะเวลา ในการทัวร์ ในทริป นี้
    ==>> กรณีที่ 1...วันที่8-9 มีนา ออกเดินทาง ประมาณ ตี3 ของวันที่ 7 มีนา
    .........ระยะเวลาเดินทางประมาณ 5 ชั่วโมง เมื่อถึงเส้น 35 จะเริ่มสว่างพอดี
    .........และจะถึงจุดหมายประมาณสายๆ
    .........และจะเดินทางกลับในวันที่ 9 ตอนไหน ต้องดูสภาพทีมงานก่อนอะนะ...
    .........ข้อดี หากไป 8-9 มีนา ก็จะลดค่าใช้จ่ายได้อีก 1 วัน อะนะ
    ==>> กรณีที่ 2...วันที่ 8-10 มีนา ออกเดินทาง ประมาณ ตี3 ของวันที่ 7 มีนา
    .........ระยะเวลาเดินทางประมาณ 5 ชั่วโมง เมื่อถึงเส้น 35 จะเริ่มสว่างพอดี
    .........และจะถึงจุดหมายประมาณสายๆ
    .........และจะเดินทางกลับในวันที่ 10 ตอนสายๆ อาจต้องดูสภาพทีมงานก่อนอีกทีอะนะ...
    .........ข้อดี หากไป 8-10 มีนา ก็จะมีเวลาเที่ยวและพักผ่อนได้เต็มที่ ดื่ม และเก็บเกี่ยว
    .........บรรยากาศและความทรงจำดีดี ได้แบบ ชิว ชิว และขับรถกลับ แบบ ชิว ชิว
    .........ข้อเสียคือ หากมีการดื่ม ค่าใช้จ่ายก็จะหมดเป็นไปอีก นิสหนึ่ง

==>> ขอให้พี่น้องทุกท่าน แสดงความคิดเห็น เพิ่มเติม ได้เลยนะครับ
    ==>> เพื่อเป็นประโยชน์ในการให้ท่านประธานตัดสินใจออกกำหน ดการที่แน่นอน ได้นะครับ
    ==>> ตั้งแต่วินาที นี้เป็นต้นไป .....ขอความคิดเสนอคิด ทุกท่าน เลย..นะจ๊ะ.....

รูป รูป  

You'll never walk alone.
    Road Runner The generation.
    [email protected]

==========>> yK' sCoOter GanG. <<============
    RajaMangala University of Technology Thanyabury
    ========>> RMUTT CLASSIC CLUB <<==========
    http://www.thaiscooter.com/club/yK_sCoOter_GanG

Junior Member
    สถานที่
    วินเคหะคลอง6 ป้ายรถเมล์ (อยู่คนเดียว)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ความเห็นครับ............

em99em99em99คือ........... ผมต้องการที่จะไป3วันพอดีครับ ถ้ามากไปก็คงไม่ได้ครับ เพราะอาจมีงานครับ
    และผมต้องดูแลแม่ด้วยครับ ผมอยากไปทริปนี้มากครับ ถ้าพลาดคงเสียดายแย่ em24

KenG ''' Px

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

ยังไงก็ได้ไปหมด แต่อยากไป 7กลางคืน 8 9 พอไม่มีเงิน จน

เมืองทองคะนองเดช

windows's Avatar
    สถานที่
    RUSTVES..
    ขอบคุณ
    0

Talking

ผม...ลางานวันจันทร์เรียบร้อยแล้ว ...แล้วจะใช้เส้นทางใหนเดินทางกันดีคับ...
    ก.เอยกอไก่ ข.ไข่อยู่ในกางเกง ค.ควายยานโตงเตงอยู่ในกางเกงค.คน

อิสระดังสายลม chatget's Avatar
    สถานที่
    Yk scooter gang
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ร่วมโครงการ Yk

ทริปนี้ YK อุบลเตรียมพร้แมเดินทางแล้วครับ
    ตอบรับแล้วเจอกันวันศุกร์นะครับ
    ลงเครื่องพร้อมเวสป้าสีฟ้าคู่ใจ ประมาณ5- 6โมงเย็น
    เจอกันนะครับ
    เสือเดี่ยวยอมลางานเพื่องานนี้เลยนะครับ
    .................................................. ......
    ..............................................
    .......................
    yk' scootergang nonsens''
    005 "ป้องกัน"

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chatget อ่านข้อความ
    ทริปนี้ YK อุบลเตรียมพร้แมเดินทางแล้วครับ
    ตอบรับแล้วเจอกันวันศุกร์นะครับ
    ลงเครื่องพร้อมเวสป้าสีฟ้าคู่ใจ ประมาณ5- 6โมงเย็น
    เสือเดี่ยวยอมลางานเพื่องานนี้เลยนะครับ
    .................................................. ......
    ..............................................
    จัดไปครับพี่เอดส์ เอ๊ยๆๆผิดๆๆๆ พี่ป้อง อิอิ ไว้เจอกันวันไปทริปนะครับพี่ป้อง อิอิ

★ GiB ★︻┳═一 รักแล้วลืมไม่ลง's Avatar
    สถานที่
    Y.K. classic non sence
    ขอบคุณ
    0

ทริปนี้อยากให้ไปกันเยอะๆครับ.....

เนื่องด้วยนานๆจะรวมสมากชิกหลายๆคนมาเที่ยวด้วยกัน.. ..

หลายๆคนต้องทำงาน(รวมทั้งตัวผมด้วย)...

หลายๆคนก็เรียนจบ.....

ก็ไม่รู้ว่าอีกเมื่อไร่จะได้ไปเที่ยวครบๆกันซักที... ..

อยากไปเที่ยวโว้ย...

Lambretta Ser.7

windows's Avatar
    สถานที่
    RUSTVES..
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รักแล้วลืมไม่ลง อ่านข้อความ
    ทริปนี้อยากให้ไปกันเยอะๆครับ.....

เนื่องด้วยนานๆจะรวมสมากชิกหลายๆคนมาเที่ยวด้วยกัน.. ..

หลายๆคนต้องทำงาน(รวมทั้งตัวผมด้วย)...

หลายๆคนก็เรียนจบ.....

ก็ไม่รู้ว่าอีกเมื่อไร่จะได้ไปเที่ยวครบๆกันซักที... ..

อยากไปเที่ยวโว้ย...

lam 2 เสร็จทันเปล่า...ท่าน กิ๊ฟ...
    ก.เอยกอไก่ ข.ไข่อยู่ในกางเกง ค.ควายยานโตงเตงอยู่ในกางเกงค.คน

อิสระดังสายลม chatget's Avatar
    สถานที่
    Yk scooter gang
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 005 เอดส์ยดครับ

ขอบคุณน้องแบงค์ที่ชม แต่กินทิพฟี่หายแล้วนะครับ
    งานนี้คงบินได้นะครับ
    นุกด้วยกันเยอะๆๆนะครับ

[[Rmutt Classic Club]] kct48641cat's Avatar
    สถานที่
    yK'sCoOter GanG.RMUTT CLASSIC CLUB.
    ขอบคุณ
    0

Arrow ==>> ยินดีต้อนรับ...original of yk'( every body )

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chatget อ่านข้อความ
    ==>> ยินดีต้อนรับ...original of yk'...คุณป้องกัน
    ==>> กลับมายัง ถิ่น มาตุภูมิ แห่งนี้ ....คือถิ่นของเรา ราชมงคล คลอง6..
    ==>> แล้วพบกันครับ....คุณป้องกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ windows อ่านข้อความ
    ผม...ลางานวันจันทร์เรียบร้อยแล้ว ...แล้วจะใช้เส้นทางใหนเดินทางกันดีคับ...
    ==>> ลางานวันจันทร์ เช่นกันครับ..ช่างพล
    ==>> เพื่อทริปนี้โดยเฉพาะครับ มีเฮแน่นอน ครับ ( holiday for on the beach only ) อะนะ...555+
    ==>> เรื่องเส้นทาง ถ้าให้บอกคงคุยกันยาวครับ
    ==>> ต่อหลังไมลท์ กะ เสือเดี่ยว ได้เลยนะครับ.....ช่างพล

You'll never walk alone.
    Road Runner The generation.

==========>> yK' sCoOter GanG. <<============
    RajaMangala University of Technology Thanyabury
    ========>> RMUTT CLASSIC CLUB <<==========
    http://www.thaiscooter.com/club/yK_sCoOter_GanG

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณน้องแบงค์ที่ชม แต่กินทิพฟี่หายแล้วนะครับ
    งานนี้คงบินได้นะครับ
    นุกด้วยกันเยอะๆๆนะครับ
    5555555555 เยี่ยมไปเลยพี่ป้อง คราวของ ดุคนไฟบิน ภาค2 ต่อนะพี่

★ GiB ★︻┳═一 รักแล้วลืมไม่ลง's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ windows อ่านข้อความ
    lam 2 เสร็จทันเปล่า...ท่าน กิ๊ฟ...

เกรงว่าจะไม่ทันนะท่าน....

CG .. mixwell's Avatar
    สถานที่
    Yk` ScoOtEr GanG~*
    ขอบคุณ
    0

พุ่งนี้แล้วสินะ ....

วิ้วววๆๆๆๆๆๆ

ภาษา ''รัก'' สอนใจ ภาษา''ไทย'' สอนเธอ ภาษา ''พ่อ'' เมิงหรอ สอนให้ ''เธอ'' หลายใจ ....em97

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

โอ้ทะเลแสนงาม...

ฟ้าสีครามสดใส....

มองเห็นเรือใบ...

ล่องอยู่ในทะเล...

em94

Bookmarks