พี่ครับอยากอยู่กลุ่มด้วยอ่าครับ

ชื่อกระทู้: พี่ครับอยากอยู่กลุ่มด้วยอ่าครับ

Junior Member dekgalogg's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่ครับอยากอยู่กลุ่มด้วยอ่าครับ

ต้องทำงายหลอครับกลุ่มพี่อยู๋แถวไหนหลอครับ ผมมีเคมาร์ค2 เน่าๆเข้าได้ไหมครับ
    แล้วพวกพี่อยู่ที่ไหนกานหลอครับ ผมอยู่ วงเวียนใหญ่อ่าครีบ

รูป รูป  

พวกเราคือ Club K!! iRiE_PK's Avatar
    สถานที่
    CluB K
    ขอบคุณ
    0

Talking ยินดีต้อนรับค่ะ*-*

เพิ่งกลับจากทริปมาสดๆร้อนๆ เพื่อมาโพสรูปให้ดูกันค่ะ

ยังไงก้เข้ามาเจอกันได้นะคะ

ติดต่อประธานคนสวยประจำคลับเคเลยค่ะ "ป้าซิม"

^^Don't Kiss My Ass!!^^

<<Club K Classic Social>>

iRiE_Advisory

Senior Member fubio's Avatar
    สถานที่
    CLUB K CLASSIC SOCIAL
    ขอบคุณ
    0

อยาเข้ากลุ่มทำไงจำใจได้เลยคุณว่าจะได้เจอคนบ้าหลายป ระเภทที่เหลือผมยืมของเพื่อนผมที่เคยตอบไว้เเล้วอ่าน ดูนะคุณ

***ประกาศเลยละกานถามกันมามากละสำหรับผู้ที่อยากเข้า คลับไรอย่างเงี้ยะ*** จิงๆเเล้วมันไม่ได้มีพิธีรีตรองอะไรหรอกตอนเเรกที่พว กผมนัดเจอกัน ก็เเค่คุยกันใน msn เล่นเวป เเล้วก้นัดเจอกันไม่มีใครรู้จักกันมาก่อนหรอก เราก็เเค่มาพูดคุยทำความรู้จักกัน ไปกินไปเที่ยวกันบ้างตามโอกาส เจอกันเเรกๆก็อาจจะเขินๆกันหน่อย พอไปเรื่อยๆเดี๋ยวนี้เเถบจะตบกบาลกันเเล้วเวลาเจอหน้ า เจอกันก็เข้ามาทักทาย เวลาไปรวมๆกันก็เข้ามาทำความรู้จักกันไว้เพื่อนๆพี่น ้องกันทั้งนั้น ไม่ใช่ว่าพอบอกว่ารับเข้าคลับเเล้ว ถือว่าเออกรูเป็นส่วนหนึ่งละเเต่ไม่รู้จักใครเลยไม่เ คยไปเที่ยวไหนด้วยกันเลย มันก็เเค่เท่านั้นล่ะครับ คลับเรามันจะสำคัญกว่าเพื่อนเราได้อย่างไรครับไม่มีพ วกเราทุกคนมันคงไม่มีวันนี้ เจตนารมณ์พวกเราก็เเค่อยากมีเพื่อนที่รักที่ชอบในเรื ่องเดียวกันมาคุยกัน กินกัน เที่ยวกัน ฮากัน เป็นกิจกรรมยามว่างที่เราเลือกที่จะใช้เวลามาอยู่ด้ว ยกัน " ขับขี่เพื่อความบันเทิงเท่านั้นนะครับ "
    ***พิมพ์ครั้งเดียวละกันนะตอบเเทนเพื่อนๆพี่ๆน้องละก ันเเล้วเราจะได้รู้จักกันครับ ยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ทุกท่าน....em97
    รับเขียนภาพ3DMAXราคาถูกจ้า
    [email protected]

gb65_65's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าพระราม2
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dekgalogg อ่านข้อความ
    ต้องทำงายหลอครับกลุ่มพี่อยู๋แถวไหนหลอครับ ผมมีเคมาร์ค2 เน่าๆเข้าได้ไหมครับ
    แล้วพวกพี่อยู่ที่ไหนกานหลอครับ ผมอยู่ วงเวียนใหญ่อ่าครีบ
    ยินดีครับ

Junior Member i_aunn's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยินดีครับลองเข้ามาอ่านในนี้ดู คลับมีแต่คนน่ารักท้างน้าน

Senior Member colazaa's Avatar
    สถานที่
    CLUB K
    ขอบคุณ
    0

งานมอเตอร์โชว์ไปแสดงตัวได้ครับแล้วมาคุยกันตามนัดหม ายในบอร์ดหรือโทรหาผม0814920507
    สนุกสุขสราญ...บนอาน K

โลกคงไม่มีความหมาย ถ้าขาดแมงกะไซด์และ ขาดคำว่าเพื่อน
    ID LINE:colazaa

บ้านCLUB K

Junior Member i_aunn's Avatar
    ขอบคุณ
    0

จะมาแค่เอาโลโก้หรือเปล่าครับอุอุ เห็นหยากได้อยู่ (แซวนะครับ....แซว) ครับแต่ก้อยินดีต้อนรับครับ

Junior Member dekgalogg's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่หลอกครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ i_aunn อ่านข้อความ
    จะมาแค่เอาโลโก้หรือเปล่าครับอุอุ เห็นหยากได้อยู่ (แซวนะครับ....แซว) ครับแต่ก้อยินดีต้อนรับครับ
    ไม่มีครับอยู่อ่าครับ ส่วนมากคนแถวบ้านมานหยิ่งๆกานทั้งนั้น ไปคุยกับเค้าเรื่องรถอย่างนี้อ่าเค้าก้อไม่คุยกับผม เลยไม่ร้จาปรึกษาใครดีอ่าครับ

Bookmarks