ขอความช่วยเหลือด่วนมากๆๆวอนผู้รู้มาบอกที่คับ

ชื่อกระทู้: ขอความช่วยเหลือด่วนมากๆๆวอนผู้รู้มาบอกที่คับ

Junior Member SiM_Za's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอความช่วยเหลือด่วนมากๆๆวอนผู้รู้มาบอกที่คับ

คือว่าผมมีJX110 อยู่คับแล้วที่จานแม่เหล็กแม่เหล็กมันหักอ่ะครับผมเล ยไปซื้อจานแม่เหล็กของเก่ามาพอเอามาใส่มะนสีกันคอยอ่ ะครับ ผมก้อเลยตัดสินใจได้ซื้อคอยมาใหม่ที่ผมจะถามก้อคือถ้ ามันยังสีอยู่ ผมจะเจียตัวยึดคอยได้ไหมคับ ขอบคุนมากๆๆๆๆๆๆๆครับ

Chu Chi Classic Club

คลาสสิกอยู่ที่ใจ ไม่ใช่กระแสนิยม

Junior Member kktcc cg125's Avatar
    สถานที่
    ก้านกระทุ้ง kktcc
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SiM_Za อ่านข้อความ
    คือว่าผมมีJX110 อยู่คับแล้วที่จานแม่เหล็กแม่เหล็กมันหักอ่ะครับผมเล ยไปซื้อจานแม่เหล็กของเก่ามาพอเอามาใส่มะนสีกันคอยอ่ ะครับ ผมก้อเลยตัดสินใจได้ซื้อคอยมาใหม่ที่ผมจะถามก้อคือถ้ ามันยังสีอยู่ ผมจะเจียตัวยึดคอยได้ไหมคับ ขอบคุนมากๆๆๆๆๆๆๆครับ

Chu Chi Classic Club

คลาสสิกอยู่ที่ใจ ไม่ใช่กระแสนิยม
    มันจะดีหรอคับ แปลง cdi มาแล้วใช่ปะคับ ผมเองก้บอกไม่ถุกนะคับ มันไม่เห็นภาพนะ แต่ถ้าจะเจียร ก้เจียรได้คับ แต่ไม่มาก ถ้ามันติดมากก็ลองหาจานไฟรุ่นอื่นมาเทียบดุดูกว่าคับ น่าจะดีกว่านะ

ปล..ผมเองก็เคยมีปัญหาเหมือนกันนะ ขับcg 125 คับ

Bookmarks