ชาว K.m.7 ขอขอบพระคุณ ทุกท่าน

ชื่อกระทู้: ชาว K.m.7 ขอขอบพระคุณ ทุกท่าน

Senior Member viewsonic's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชาว K.m.7 ขอขอบพระคุณ ทุกท่าน

พวกเราชาว K.M.7 ขอขอบพระคุณ พี่น้องชาวคาลสสิก
    ที่ปฏิบัติตามกดที่เราตั้งขึ้นมา

เราหวังว่าพี่น้อง เราควเดินทางกลับถึงบ้านอย่างปลอดภัยทุกท่าน
    และทางเราของความเสียใจกัน พีน้อง 2 ล้อ ไปอีก 1 ท่าน จากจังหวัด ชัยภูมิ มาใน ณ. ที่นี้ด้วย

งานนี้ได้การตอบรับอย่างที่เราไม่คาดคิดมาก่อน มีผู้ร่วมเข้างานในครั้งนี้ ประมาณ ใกล้ๆ 6000 คัน ซึ่งจะเห้งได้จากการที่เราขยายที่จอดรถ มาอีก 4 แถว แล้วแต่ก้อยังไม่เพียงพอต่อการนำรถเข้าไป จอดในสถานที่ที่เราเตรียมใว้ให้

สำหรับเสื้อ ลงทะเบียน 3000 ตัว หมดในช่วงเวลา ประมาณ บ่าย 2 โมง คับหลังจากนั้นเราได้ทำการแจกอาร์ม กับ เข็มกลัด ก้อยังไม่เพียงพอต่อความต้องการ

ธงสำหรับ มอบของที่ระลึกแต่ล่ะกลุ่ม ทาง K.M.7 ได้ทำ ธง จำนวน 200 ผืน ครับผม แต่ก้อไม่เพียงพอเหมือนกัน มีอีกเกือบๆ 100 กลุ่มทีไม่ได้ ธง ทางเราขออภัยมาใน
    ณ. ที่นี้ด้วย ( ผมถ่ายรูปตอนมอบธง เหนือยมากๆ คริคริ)

สุดท้าย ทางเรา ชาวพีน้อง K.M.7 ทุกท่าน ขอขอบคุณ พี่น้อง ชาวคลาสสิก ที่ให้การตอบรับเป้งจำนวนมาก อย่างที่ทางเราไม่คิดมาก่อน การจัดงานในครั้งนี้...

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย viewsonic : 30-03-2008 เมื่อ 23:09
    MsN & Mail :
    [email protected]

HI5 รูปกิจกรรมบ้างส่วน
    http://km7korat.hi5.com

TEL. 089-84-82-87-8 ( รัก K.M.7 )
    TEL. 081-99-73-12-9 (พี่หน่อง ประธาน K.M.7)

ความอดทนเป้งสิงที่ขมขืน แต่ผลของมันหวานชืนเสมอ ฟก.เสือเก่า #34 ฟก.450192041

งานจัดได้ดีมาก ครับชอบมากเลยตอนเอาเครื่องร่อนมาโปรยของรางวัล 5555em95

Senior Member zakai00's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม รถเก่าบ้านหมอ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงบ้านแล้วครับ

ถึงบ้านแล้วครับ เมื่อวานตอนเย็นครับ ไว้เจอกันอีกนะพี่ๆชาว km 7 กลุ่มผมยังไปช่วยพวกพี่โปกรถเลยจำได้ป่าว

Junior Member kaysms's Avatar
    ขอบคุณ
    0

โว้ววว ในงานประทับใจอย่างยิ่งเลยคับ เอิ้กๆ

พวกเราไปถึงตอนเสื้อจะหมดพอดี ยีงดีที่ได้เสื้อคับ

เอิ้กๆ ขอให้มีอย่างนี้ต่อไปน๊ะคับ!!!

noidet's Avatar
    สถานที่
    เดชอุดมรถเก่า จัง
    ขอบคุณ
    0

งานสนุกมากคับ เป็นงานเดียวที่เล่นสกา โดนใจมากๆๆคับ
    นายณรงค์ฤทธิ์ ศรีจันทร์ทอง
    109/1 ม.2 ต.เมืองเดช อ.เดชอุดม จ.อุบลราชธานี 34160
    ธ.กรุงศรีอยุธยา เลขบัญชี 0791364425
    เบอร์ 0894246204

Senior Member ST.Lucifer-MC's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ST.Lucifer - ท่าแร่(จังหวัดสกลนคร)

เยี่ยม ไปเรย

รูป รูป  
    ทริปไหนไหนเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

ล้อครบ สตาดติด เบรคมี เจอกัน

ST.Lucifer Classic Club

ท่าแร่...สกลนคร

https://skydrive.live.com/?cid=f3379...57cb#sc=photos << ดูรูปทริปที่ผ่านมากว่า 20 ทริป

080-1943501(แมน)
    ขอบคุณ WEBMASTER ที่ทำให้พวกเรารู้จักกันมากขึ้นครับ

honda steed Far's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช
    ขอบคุณ
    0

กิจกรรมดีๆเกือบไปทุกอย่าง ขาดแต่งของที่ละลึกไม่พอ งานจบลงด้วยดีมากๆครับ
    เดินทางทั่วไทย มีไฟติดตัว

แอตมาคุยกันน่ะ Email [email protected]

Senior Member ll3elong_classic's Avatar
    สถานที่
    METALGANGSTER
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .*.*

สนุกมากคราบ
    ขาย CB400 ทะเบียน เลขตอง
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=692220&page=5

ขาย เวสป้า 64 ทะเบียน โอน
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...76#post9238376

ขาย SR400 2H6 เลขเครื่องเต็ม
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...04#post8856404

Senior Member Biw_MC's Avatar
    สถานที่
    Mc เมืองเลย
    ขอบคุณ
    0

งานสนุกมากๆๆๆๆๆคราฟฟฟ

เป็นงานที่ดีมากๆๆ แหล่มเลย
    /\7 Mc เมืองเลย /\7

ถึงจะมีอุปสรรค แค่ไหนเราก็จะไปให้ถึง
    การที่จะรักใครสักคนอาจใช้เวลาเพียงชั่ววัน
    แต่การที่จะลืมใครสักคนนั้นต้องใช้เวลาชั่วชีวิต
    บิว Mc เมืองเลย08-71827496 ตลอด 25 ชม. Mc จงเจริญ
    เมืองแห่งทะเลภูเขา สุดหนาวใน สยาม ดอกไม้งามสามฤดู

ฮายฟาย; http://www.biwmcloei.hi5.com.

Senior Member kanarong's Avatar
    สถานที่
    ชนกลุ่มน้อย มหาสารคาม กะ แวงใหญ่สองล้อคลาสิค ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณคับสำหรับงานดีๆๆ

ขอบคุณคับสำหรับงานดีๆๆ ที่ขึ้นเพื่อชาวสองล้อ

ชนกลุ่มน้อย มหาสารคาม กะ แวงใหญ่สองคลาสสิค ขอนแก่น

สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

มีโอกาสคงได้เจอกันนะคับ

www.thaiscooter.com/club/chongrumnoy

รูป รูป  

Tor@Yasothon's Avatar
    สถานที่
    รถเก่า แหยมยโสธร
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ noidet อ่านข้อความ
    งานสนุกมากคับ เป็นงานเดียวที่เล่นสกา โดนใจมากๆๆคับ
    มีดนตรีแนวนี้ทุกงาน มันก้อน่าไปอยู่นะคับ แมนบ่ ตาหน่อย
    ชอบหลาย ska ~ reggae

ผมเต้นจนคอนเสิร์ทจบเลยอ่ะนะ แต่มีใครบางคนหนีกลับก่อน สมน้ำหน้า อิอิ
    "อยู่อย่างอยาก".

ต่อ @ รถเก่าแหยมยโสธร

Senior Member zakai00's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม รถเก่าบ้านหมอ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มันๆๆสุดๆๆๆๆๆๆ

มันดีครับ เต้นจนคอเคล็ดไปเลย สุดๆไปเลยพี่น้อง

-Tatum C65Y nakhonkalong- ตาตั้ม's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง อ.คอนสวรรค์ จ.ชัยภูมิ CHAIYAPHUM CLASSIC BIKE ONTOUR.
    ขอบคุณ
    0

Talking ดีครับได้ทั้งบุญและความสนุกครับ

งานนี้ดีมากเลยครับ staff อาจจะน้อยแต่ก็คลุมคนเป็นหลายๆพันได้เก่งมากครับ
    mc...นครกาหลง
    Chaiyaphum Classic Bike Ontour
    อดทนให้ได้ดั่งก้อนหิน ติดดินให้ได้ดั่งต้นหญ้า

ใจกว้างให้ได้ดั่งท้องฟ้า มุ่งไปข้างหน้าให้ได้ดั่งสายธาร
    แวะเยี่ยมชมบอร์ดเราคร๊าฟ
    em97

Bookmarks