สอบวันสุดท้ายแล้ว

ชื่อกระทู้: สอบวันสุดท้ายแล้ว

มาตรฐาน สอบวันสุดท้ายแล้ว

สอบ writting เป็นตัวสุดท้ายแล้ววันนี้ 10 โมงเช้า อ่านแทบตาย จำอะไรไม่ได้เลย ไหงเป็นงี้อะ สาธุขอให้ขอสอบง่ายๆที่เหอะ

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

เก่งขนาดนี้....ผ่านอยู่แล้ว...
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Member ~*Taanam's Avatar
    สถานที่
    ~*KU. Classic...
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ***

สวัสดีครับพี่

ดีใจด้วยคับที่สอบเส็ด

ผมก็เลือด KU เหมือนกันครับ
    Ku 66
    E 62
    Me 40
    ชื่อเบิ้มครับ

ยังสอบไม่เส็ดเลยลากยาวไปถึงวันที่ 2 นู่น เที่ยวปีใหม่ไม่มันส์เอาซะเลย

~*Taanam*~

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~*Taanam อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่

ดีใจด้วยคับที่สอบเส็ด

ผมก็เลือด KU เหมือนกันครับ
    Ku 66
    E 62
    Me 40
    ชื่อเบิ้มครับ

ยังสอบไม่เส็ดเลยลากยาวไปถึงวันที่ 2 นู่น เที่ยวปีใหม่ไม่มันส์เอาซะเลย
    สวัสดีครับเบิ้มเห็นชื่อนี้มานานแล้วไม่คิดว่าเรียนเ กษตรด้วย
    ผมชื่อเจตน์ เคยู 58 วน64 ครับ...
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Bookmarks