เรื่องทะเบียนเน้นๆ

ชื่อกระทู้: เรื่องทะเบียนเน้นๆ

Member pis_za's Avatar
    สถานที่
    ตูดเหล็ก
    ขอบคุณ
    0

Unhappy เรื่องทะเบียนเน้นๆ

ถามนะครับ ไปหากระทู้เก่าไม่เจอเลย
    คือว่า ทะเบียนสวม มันทำไงคับ แล้วต่อทะเบียนทำไง แล้วพรบ ละคับ
    แบบว่ารถเราNo-Book จะทำให้มีทะเบียนได้ไหมคับ ถ้าเราตามทะเบียนจะตาม
    ได้จากอะไรอะคับ ถ้าเรามีแต่รถอย่างเดียว จะมีสิทธิ์ไหมคับรถที่ซื้อมาส่วนมากที่
    No-Bookจะเป็นรถขโมย
    อีกอย่างเลขตัวเครื่อง ของผมมันโดนขูด เพื่อนผมว่ารถขโมยมาชัวร์ มันจะขูดเป็น 3 แถบอะคับ แต่พอเห็นเลขเครื่อง
    วานผู้ที่รู้ตอบหน่อย ต้อนนี้ขับอยู่ ระหวาดระเวง อย่างมาก ตำรวจมันเข้มอะคับ ถึง
    ขนาดขับรถโบกจอดกันเลย
    ขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยนะคับ...

Rally...Pinky Pinky...Angel's Avatar
    สถานที่
    kmit'nb
    ขอบคุณ
    0

ช่วยตอบ นะค๊ะ .............. คือ ถ้าอยากจะ ทำให้รถมีทะเบียนเนี่ย แนะนำขาย รถ ซื้อใหม่มีทะเบียนเหอะ ซื้อ เลข ก็ หลายพันแล้ว
    ค่าตอก 3000 กว่า อีก แล้วถ้าขน ส่ง รู้มากก็ไม่ให้ผ่าน ต้องไปโอนนอกอีก 3 พัน พี่น้อง

ช่วงนี้ตำรวจ มัน เคร่งนะ ระวัง ............ บางที่ ไม่รับเงิน เค้า ยึดรถไปก็มี แถว สามย่าน แถว สวนลุม ระวัง นะ
    เรื่องเครื่องยนต์นะพี่พอรู้...แต่เรื่องเจ้าชู้พี่ไม่รู้จะทำยังไง

เบอร์ใหม่จ้าพี่น้อง ARM (พิ้งกิ้) 0894947688
    (เพื่อน)"รับสมาชิก กลุ่ม Kmitnb Scooter ครับ Add Msn facebook คุยกัน"

www.Scooter-Service.co.cc NewUpdate เม.ย 55

Member My Sprinter, I'm sprinter's Avatar
    สถานที่
    บ้านอยู่แถวเมืองชล แวะมาเที่ยวนะครับ
    ขอบคุณ
    0

ไปถามห้องทะเบียนสิครับ

Bookmarks