เอ้า.....นายต้นสุดหล่อจะจัดทริปด่วนๆศุกร์นี้

ชื่อกระทู้: เอ้า.....นายต้นสุดหล่อจะจัดทริปด่วนๆศุกร์นี้

Senior Member colazaa's Avatar
    สถานที่
    CLUB K
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอ้า.....นายต้นสุดหล่อจะจัดทริปด่วนๆศุกร์นี้

เค้าว่าจะไปเที่ยวเมืองลาว................3วัน3คืน. ............ใครจะไปกะนายต้นแจ้งความจำนงได้ที่08134 72290(ผมไม่ว่างไปว่ะอุอุ)
    สนุกสุขสราญ...บนอาน K

โลกคงไม่มีความหมาย ถ้าขาดแมงกะไซด์และ ขาดคำว่าเพื่อน
    ID LINE:colazaa

บ้านCLUB K

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ALONE IN THE DARK
    ขอบคุณ
    0

Cool เเมร่งได้ใจว่ะ เจ๋งเว้ยเพื่อน...

โห !!! เเมร่งซุ่มสงสัยเเมร่งกะสร้างตำนาน ซูหมู เเหม่เเล้วเงียบเรยนะไอ่ทิด เมิงเตรียมเอกสารพร้อม เเล้วรถพร้อมป่าววะ งบประมาณอ่ะดูให้ดีน้าเมิง เเล้วเอาสาวๆฝั่งนู้นกลับมาฝากบ้างนะเว้ย... ใจเเมร่งเต้นเเรงเรยว่ะพอรู้ว่ามันจะไปโทรไปคุยกะมัน มา มันบอกขี่ไป ขำๆ เเล้วชวนไปด้วยกันที่เหลือข้างหน้าเล้วเเต่ดวง ไปหาประสบการณ์ชีวิตล้วนๆ เฮ้อ...ถ้ามีตังค์นะไปวัดดวงกะมันเเล้ว 555+ น่าตื่นเต้นดีว่ะ เอาใจช่วยเว้ย ไปดีมาดีเว้ยเพื่อน เก็บรูปมาฝากเยอะๆ ล่ะ
    ปล. ไอ้ไข่โว้ย ไอ้ต้นมันไปก่อนคุณเเล้วนะ 5555+... น้าหนุ่ม ไอ้ฟลุ๊ค ไอ้ตุ้ม ที่เคยหมายมั่นว่าจะไปเชียงใหม่ เอากันเมื่อไหร่ดีวะพี่น้องเเมร่งไปตามรอยความฝันเเล ้วคนนึง ผมว่าไม่ต้องรอเอา big bike ขี่ไปเเล้ว...เอา K ไปมันสงกรานต์นี้เรยมั๊ยวัยรุ่นใจร้อนว่ะ 555++
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    "RAMINTRA39 SERVICE"
    TEL : 02-9730665
    ALONE IN THE DARK
    As solid as STONE...
    As strong as METAL...
    As fierce as FIRE...

ทีมงานกางเกงรัดไข่ padoxdax-return's Avatar
    สถานที่
    จะขับอะไรก็คลับเคไงเล่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โอ้คุณต้นตัดหน้าสร้างตำนาน

ผมว่างครับ รถผมมี อยากไปมาสองสามปีแล้ว แต่ทำไมลูกพี่ไม่บอกผมก่อนหละครับ เงินผมไม่พร้อม ไปเซอเวย์ทางให้ผมก่อนเลยนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้ แล้วกลับมาเล่าเป็นประสบการณ์ให้ผมฟังด้วยนะครับ ป.ล. ใครก็ได้ยืมตังค์เติมน้ำมันหน่อยอยากไปลาวววววววอยาก ไปหลวงพระบางงงงงงงงงงงงงง
    ALONE IN THE ART

อะไหล่นอกแค่สะใจอะไหล่ไทยอยู่ในสายเลือด

ชีวิตเหมือนรถวิบาก

โดดๆเด้งๆเลอะๆ

แต่มันส์หวะ

จะคุยก็เมล์มาได้ครับ รูปหล่อ จริงใจ นิสัยดีมีเวลาให้ โทรศัพท์มีกล้อง
    [email protected] นายไข่เน่าเราชอบแปลง อิอิ
    http://enduroclassicthai.ning.com/
    คอวิบากคลิกเลยเด้

เลขบัญชี ศักดิ์ชัย เนียมเทศ 732-2-30030-8
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาเดอะมอลล์บางกะปิ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

คุนต้นจะสร้างตำนานเจ๋ง ๆ จิง ๆ

Bookmarks