เมื้อกี้เข้าไปดูในกระทู้ซื้อขายมา มีคนขายหนังสือจักรยานโบราณด้วย ผมก็นึกได้ว่าตอนนี้อยู่ในห้องคอมในห้องสมุดมหาลัย เลยไปsearch หาดูแล้วก็เจอด้วย เล่ม1-3เลยครับน่าอ่านดี เล่มเเรกเกี่ยวกับส่วนใหญ่จะเป็นรุ่นของจักรยาน เล่ม2รายละเอียดของออฟชั่นต่างๆการดูเเลรักษาแบบว่าอ อฟชั่นเยอะจิงๆ เล่ม3ลายละเอียดเกี่ยวกับชิ้นส่วนจักรยานอ่านคล้ายหน ังสือประกอบตัวรถเลยครับข้อต่งข้อต่อ น่าอ่านดีนะครับ3เล่มนี้ ผมยืมมาเเล้วแหละเเต่ต้ออ่านหลังจากสอบเสร็จ ไม่งั้นคะแนนหายเเน่ๆ ครับ ถ้าใครอยากอ่านถ้าหาไม่ได้ก็มายืมที่ห้องสมุดมหาลัยผ มได้นะครับ*-* ป.ล. อ่านเเล้วเผื่อจะได้ไปแข่งแฟนพันธ์แท้กับเขามั่ง อานะ