สุขสันต์วันคริตสมาสต์และสวัสดีปีใหม

ชื่อกระทู้: สุขสันต์วันคริตสมาสต์และสวัสดีปีใหม

มาตรฐาน สุขสันต์วันคริตสมาสต์และสวัสดีปีใหม

สุขสันต์วันคริตสมาสต์และสวัสดีปีใหม
    ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักสิทธิ์ ทั้งหลายในสากลโลก
    ช่วยดลบันดาลให้พี่ ๆ น้อง ๆ ผองเพื่อนใน thaiscooter ทุกคนมีแต่ความสุข ควมเจริญ สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ คิดสิ่งใดที่ดีก็ขอให้สมปราถนา ทุกคนนะครับ ตลอดปีหน้าเลยครับ

Merry Christmas & Happy New Year 2006

May the coming year bringing along to you all your well wish.
    May this year be your year of happiness, success and perfect health.

I wish you a very Happy New Year all around.

Frohe Weihnachten und ein gutes neues Jahr

Für Eure guten Wünsche möchte ich mich umgehend bedanken und auch Euch ein schönes Weihnachtsfest wünschen.
    Und für das kommende Jahr wünsche ich Euch Glück, Gesundheit und Zufriedenheit!

Liebe Grüsse, panna

รูป รูป  

Senior Member original_beIR's Avatar
    ขอบคุณ
    4

มาตรฐาน สุขสันต์วันคริตสมาสต์

ผม เป็น ชาว พุทธ ก็ ขอ ร่วม ฉลอง กัน ด้วย คน
    เอ๊า... ชนแก้ว
    เมาไม่ขับ งั้นก็ขี่จักรยานโบราณ ชักคันกลับไหมครับบบบบ:d

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อยากเป็นซันตาครอส แข็งแรงจัง5555

สุขสันต์วันคริตสมาสต์และสวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าด้วยคร ับ คุณpanna ,คุณoriginal_beIR,คุณPH_UD,คุณEKCO
    และพี่ๆน้องๆ ทุกๆท่านด้วย นะครับ
    This and a little
    kick will get you
    and your BMW
    about anywhere.

Member โกตี๋'s Avatar
    สถานที่
    ขี่กับเพื่อนแค่สองคน
    ขอบคุณ
    0

merry คิดมาก ปีเก่าแล้วคิดมากทำไม & Happy new เมีย น่าจะดีนะครับ (ล้อเล่น) ขอให้มีความสุขกันทุกคนครับ ขอให้ได้ของเก่ามากๆ ของใหม่ไม่นานก็เก่า เซงลี้ ฮ่อ ฮ่อ

ไม่มีอะไร ที่ทำไม่ได้ และไม่ได้ทำ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอเป็นอีกหนึ่งแรงใจ ที่ส่งเสริมให้บอร์ดนี้จงเจริญ และก็ขอให้พี่ๆ น้องๆ มีฟามสุขมากๆ หวังอยากได้ของสะสมสวยๆ ก็ได้ดั่งใจนึกทุกคนนะครับ เดี๋ยวพี่พานนาจัดให้ครับ :d :d :d

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ถึงแม้ว่าคริสมาสต์จะผ่านไปแล้วปีใหม่ยังมาไม่ถึง แต่ก็อวยพรย้อนหลังและล่วงหน้ากันไป ขอให้ทุกท่านที่เข้ามาอวยพรได้รับสิ่งนั้นกลับไปหาทุ กๆคนนะครับ สิ่งไม่ดีที่ผ่านมาก็เก็บไว้เป็นบทเรียนสิ่งใดที่ดีแ ล้วก็ทำดีให้ยิ่งขึ้นครับ มีความสุขกันมากๆนะครับ

Hanoomarn's Avatar
    สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีปีใหม่คร๊าบบบ ปีใหม่ใกล้ถึงแล้วอะไรที่ไม่ดีเหลือใช่เก่าๆโยนมาที่ ผมได้ อะไรใหม่ๆไม่ได้ใช่อีกก็โยนมาที่ผมได้ 55+ งานนี้รับเละแน่ ล้อเล่นครับ ก็ขอให้พี่ๆน้องๆ THAISCOOTER ทุกคนมีแต่ความสุขความเจริญนะครับ แก่ไปอีกปีแล้วนะคร๊าบบบ

Bale Rally 210 Lamphun

Thumbs up ชาวเวสป้านราธิวาส

em24 ยินดีต้อนรับ

[email protected]

/\7 VESPA/\7

Bookmarks