Dครับ รองประธาน ST.Lucifer - ท่าแร่

ชื่อกระทู้: Dครับ รองประธาน ST.Lucifer - ท่าแร่

Senior Member ST.Lucifer-MC's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Dครับ รองประธาน ST.Lucifer - ท่าแร่

ดีครับ
    ทริปไหนไหนเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

ล้อครบ สตาดติด เบรคมี เจอกัน

ST.Lucifer Classic Club

ท่าแร่...สกลนคร

https://skydrive.live.com/?cid=f3379...57cb#sc=photos << ดูรูปทริปที่ผ่านมากว่า 20 ทริป

080-1943501(แมน)
    ขอบคุณ WEBMASTER ที่ทำให้พวกเรารู้จักกันมากขึ้นครับ

Senior Member QQAEQQ's Avatar
    สถานที่
    ประธานกลุ่ม สับปะรดปราณ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สับปะรดปราณ คลาสสิค แวะมาทักทายครับ...........................

วันปีใหม่ไทยเราแต่เก่าก่อน
    ขอฝากพรมาเพิ่มเติมสุขศรี
    มิตรร่วมร้อยสร้อยฝันวรรณกวี
    ให้มั่งมีศรีสุขทั่วทุกแดน

หลับให้ได้เงินหมื่นตื่นให้พบ
    เงินทองครบครันค่าสี่ห้าแสน
    คนขี้เหงาเศร้าใจเพราะไร้แฟน
    จงเนืองแน่นคนน้อมมาล้อมใจ

กับเจ็ดวันอันตรายให้หายโศก
    เจอแต่โชคร่ำรวยและสวยใส
    สิ่งศักดิ์สิทธิ์จงคุ้มโอบอุ้มไทย
    พ้นพิษภัยการเมืองสู่เรืองรอง

em97 สับปะรดปราณ คลาสสิค มาด้วยใจและต้องไปให้ถึงem97

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

ดีครับ
    บักหำน้อย ยโสธร...........

จิมมี่ MCดงหลวง มุกดาหาร กัญชา คลับ's Avatar
    สถานที่
    mc dongluang mukdahan
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ST.Lucifer-MC อ่านข้อความ
    ดีครับ
    เสาร์นี้ อย่าลืมมางาน ที่ดงหลวง เด้อ!(8-9 พ.ค.53)
    วิ่งรถด้วยใจ แฝงไปด้วยมิตรภาพเพื่อความรักใคร่ และสามัคคี
    MC DONGLUANG CLASSIC_BIGBIKE :MUKDAHAN:

Junior Member tonmc55994020's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่คับรับแรกอาร์ทางไปสะนีคับของชมรมพี่หรือไม่่ใช้ข องชมรมพี่ผมอยากได้อาร์ชมรมทางโน้นมั้งอะเพราะผมไม่ม ีโอกาสไป ทริปทางโน้นพี่ส่งอาร์มาผมได้พี่ก่ได้ไม่ต้องกลัวว่า ไม่ส่งอาร์กลับทุกชมรมที่ผมแรกทางไปสะนีทุกอาร์ผมก่ส ่งคืนทุกชมรม คับ

เบอร์นะ 08 29342078

Nonsense โดราเอมอน's Avatar
    สถานที่
    Hondaclassic Nongbualumphu(Nonsense)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tonmc55994020 อ่านข้อความ
    พี่คับรับแรกอาร์ทางไปสะนีคับของชมรมพี่หรือไม่่ใช้ข องชมรมพี่ผมอยากได้อาร์ชมรมทางโน้นมั้งอะเพราะผมไม่ม ีโอกาสไป ทริปทางโน้นพี่ส่งอาร์มาผมได้พี่ก่ได้ไม่ต้องกลัวว่า ไม่ส่งอาร์กลับทุกชมรมที่ผมแรกทางไปสะนีทุกอาร์ผมก่ส ่งคืนทุกชมรม คับ

เบอร์นะ 08 29342078
    อยากได้ก็ขี่มาแลกเอาสิครับ
    แลกทำไมครับทางไปรษณีย์
    กลุ่มอื่นเขาก็แลกกันกับมือของตัวเอง
    แล้วทำไมไม่ขี่มาแลกเองละครับ
    งานแถวภาคอิสานเยอะออก
    อยากได้กลุ่มไหนก็ถามขอแลกเลยสิครับ
    ................................
    วิ่งด้วยใจไปไหนก็ไป เราไม่เมาเราไม่ไป
    เพราะหัวใจ"ไร้สาระ" ยามรถล้าเราซ่อม
    ยามรถพร้อมเราขี่ ยามน้ำมันนั้นไม่มีเราทั้งขี่เราทั้งยัน
    เราคุยกันเหมือนพี่น้อง เราปองดองทั้งเพื่อนฝูง
    เราไปเราไปคุ้ม เพราะเราคือกลุ่ม"nonsense"
    Hondaclassic Nongbualumphu Nonsense Club

บอร์ดกลุ่มครับ

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

ดีครับ
    บักหำน้อย ยโสธร...........