สวัสดีพี่น้อง หินเหล็กไฟทุกท่าน

ชื่อกระทู้: สวัสดีพี่น้อง หินเหล็กไฟทุกท่าน

Junior Member bigas26's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีพี่น้อง หินเหล็กไฟทุกท่าน

เป็นไงกันบ้างเอ่ย คงจะเหนื่อยน่าดูเลยนะครับ ท่านได้ทำให้พี่น้องชาวสองล้อเห็นแล้วว่า อุดมการณ์ของท่านนั่น มีตัวตน อย่างชัดเจน ในขณะที่เกิดปัญหาขึ้น ท่านและสมาชิกทุกคน ช่วยกันฟันฝ่า อุปสรรค นาๆนับประการ ท่านไม่ต้องกลัวว่าจะโดดเดี่ยวและเดียวดายในเส้นทางส องล้อ เราพี่น้องตะวันชล จะเป็นกำลังใจและจะเดินเคียงข้างไปด้วยกัน อาจจะไม่ค่อยได้พูดคุยกันมากสักเท่าไหร่ แต่นั่นก็ทำให้เรารู้แล้วว่าเราเดินอยู่บนเส้นทางนี้ ด้วยกัน

สุดท้ายนี้ รอขอชมท่านและสมาชิกทุกท่านว่า ท่านมีใจที่ไม่ย่อท้อ จงทำต่อไปนะครับ เดินทางไปเที่ยวไหนก็เดินทางปลอดภัยนะครับ พี่น้องทุกท่าน

ด้วยความห่วงใยจาก พี่น้องตะวันชลทุกท่าน

รูป รูป    
    เส้นทางยาวไกล ล้อหมุนไปพร้อมอุดมการณ์

Senior Member Akaphop's Avatar
    สถานที่
    เบียร์ หิน เหล็ก ไฟ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอบคุณพี่แอ็ด ตะวันชล และชาวตะวันชลทุกท่านครับ ถ้าไม่มีพวกเราชาวสองล้อ งานก็ไม่สำเร็จ ขอบคุณอย่างสูงครับ

วิ่งด้วยใจไปด้วยกัน ส้องล้อไม่มีวันตาย
    ชาว หิน เหล็ก ไฟ บุรีรัมย์

รูป รูป  

Bookmarks