ดีคับบบ อยุ่พระราม2 เหมือนกานเราอยุ่บางกระดี่

ชื่อกระทู้: ดีคับบบ อยุ่พระราม2 เหมือนกานเราอยุ่บางกระดี่

CB-550 Four 1975 maybkd21's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ดีคับบบ อยุ่พระราม2 เหมือนกานเราอยุ่บางกระดี่

ยินดีที่ได้รุ้จักเน้อออออ

C 90 KA's Avatar
    สถานที่
    Classic bike พระราม 2 Club
    ขอบคุณ
    0

Cool ครับผม

อยู่ตรงไหนของบางกระดี่หรอครับ

ผมก็ไปบ่อยนะครับ

ขับอะไรอยู่หรอครับ
    em95
    ชีวิตนี้เกิดมาเพื่อมาพบกับสิ่งที่ทรงคุณค่า สิ่งนั้นก็คือ สิ่งที่คนรุ่นก่อนสร้างขึ้นมาอันมีแบบวิถีชีวิตเป็นข องตนเอง เพื่อให้คนรุ่นหลังอย่างเรามาค้นพบ

---------- โลโก้ Dream คุรุสภา งานฝีมือครับ ----------

--------- ของเดิมๆรถ บังลม (รถผู้หญิง) ทุกรุ่น ลองเข้ามาดูครับ ---------

--------- ของเดิมๆรถ ถังหน้า (รถผู้ชาย) สูบตั้ง สูบนอน 1สูบ 2สูบ ทุกรุ่น ลองเข้ามาดูครับ ---------

----------อะไหล่ตระกูล V75 Y80 Mate80 Yl2----------

อะไหล่ ----- yamaha ----- suzuki ----- kawasaki ----- นิสหน่อยครับ

---------- ฝาคลอบดุม + ฝาคลอบล้อ ----------

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อย เซ็นทรัล พระราม2
    ชื่อบัญชี นาย Koson Rojchaleamrutha
    เลขบัญชี 156-253 237-9 (ออมทรัพย์)
    Dtac 086-905-4799
    เบิ้มครับ

CB-550 Four 1975 maybkd21's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คับ

อยุ่หลังปั้ม บางประดี่อ่ะ เลยปั้มเก่าตรงบางกระดี่มาอ่ะ บ้านเราเลย
    เราใช้ Yl2 อยุ่อ่ะคับ
    ตอนนี้มีปัญหาอ่ะ เวลาขี่มานมีเสียง ก๊อกแก๊ะ ตรงแถวๆลูกสูปอ่ะ
    มานเปงที่ลูกปืน สลักลูกสูปป่าวอ่ะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maybkd21 : 24-06-2008 เมื่อ 01:43

C 90 KA's Avatar
    สถานที่
    Classic bike พระราม 2 Club
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ่ออืมครับ

วันไหนว่างๆแวะมานั่งเล่น

เซ็นทรัลพระราม2 สิครับ

ตรงข้ามกับปาคอ่ะครับ

อิอิ
    ชีวิตนี้เกิดมาเพื่อมาพบกับสิ่งที่ทรงคุณค่า สิ่งนั้นก็คือ สิ่งที่คนรุ่นก่อนสร้างขึ้นมาอันมีแบบวิถีชีวิตเป็นข องตนเอง เพื่อให้คนรุ่นหลังอย่างเรามาค้นพบ

---------- โลโก้ Dream คุรุสภา งานฝีมือครับ ----------

--------- ของเดิมๆรถ บังลม (รถผู้หญิง) ทุกรุ่น ลองเข้ามาดูครับ ---------

--------- ของเดิมๆรถ ถังหน้า (รถผู้ชาย) สูบตั้ง สูบนอน 1สูบ 2สูบ ทุกรุ่น ลองเข้ามาดูครับ ---------

----------อะไหล่ตระกูล V75 Y80 Mate80 Yl2----------

อะไหล่ ----- yamaha ----- suzuki ----- kawasaki ----- นิสหน่อยครับ

---------- ฝาคลอบดุม + ฝาคลอบล้อ ----------

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อย เซ็นทรัล พระราม2
    ชื่อบัญชี นาย Koson Rojchaleamrutha
    เลขบัญชี 156-253 237-9 (ออมทรัพย์)
    Dtac 086-905-4799
    เบิ้มครับ

Senior Member bizkik's Avatar
    สถานที่
    ''เพชรเกษม Road CluB''
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีคับ ไว้ขออนุญาติ แว๊ะไปชมรถสวยๆ ของกลุ่มพระราม 2 หน่อยนะคับ พอดีผมทำงานอยู่แถวคาร์ฟู พระราม 2 คับ

Bookmarks