หาเพื่อนรถถีบ....ด่วน

ชื่อกระทู้: หาเพื่อนรถถีบ....ด่วน

มาตรฐาน หาเพื่อนรถถีบ....ด่วน

ดีครับอยากมีเพื่อนคอรถถีบ....ด่วนครับ จากเด็กชัยภูมิ [email protected] จ้า/\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ยินดีที่รู้จักคับ บี้ขอนแก่นคับ [email protected]

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอสมัครเป็นเพื่อนคุณด้วยคนนะ

ผมขอสมัครเป็นเพื่อนคุณด้วยคนนะ
    ผมเป็นคนใต้อยู่จังหวัดสงขลา
    วันก่อนน้ำท่วมซะอ่วมเลย
    แต่ดีที่ขนรถขึ้นที่สูงได้ทัน ไม่ยังงั้นแย่เลย
    เอาเป็นว่าเรามาเป็นเพื่อนกันนะ
    มีอะไรให้ช่วยเหลือก็บอกนะ...ยินดีทุกเรื่องถ้าทำได้
    (รูปรถจักรยานของผมครับ)

รูป รูป  

มาตรฐาน ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ....คุณ Wst_at

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wat_st
    ผมขอสมัครเป็นเพื่อนคุณด้วยคนนะ
    ผมเป็นคนใต้อยู่จังหวัดสงขลา
    วันก่อนน้ำท่วมซะอ่วมเลย
    แต่ดีที่ขนรถขึ้นที่สูงได้ทัน ไม่ยังงั้นแย่เลย
    เอาเป็นว่าเรามาเป็นเพื่อนกันนะ
    มีอะไรให้ช่วยเหลือก็บอกนะ...ยินดีทุกเรื่องถ้าทำได้
    (รูปรถจักรยานของผมครับ)

ตอบ..คุณ wat_at ผมPerrchachai หรือที่ PC_PHILLIPS.26 @hotmail.com.
    อายุ 23 ปี อยู่บ้านเขว้า ชัยภูมิ ครับ /\2 /\2 /\2 /\2 ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ/\2 /\2 /\2 /\2/\2
    ดูรูปแว้วสุด......ด.......ยอด....ด.......เยย...แปล กดีแฮะ....

หวัดดีครับ....ยินดีที่ได้รู้จักเจ่นกันครับ มีอะไรดีดีก็เอามาโชว์ได้นะ
    ปล[email protected] จ้า

Junior Member wingage's Avatar
    ขอบคุณ
    0

[email protected] คนเดียวตลอดไร้เงาครับ
    เราต้องเชื่อใจ เพื่อนที่ร่วมทางไปกับเรา แม้เขาจะไม่มี ชีวิต หรือหัวใจ

phaibool's Avatar
    สถานที่
    เมืองม่านไหม
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีคับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคับ หมูชัยภูมิคับ

pOrtUi's Aholic on_singha's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ preechachai
    ดีครับอยากมีเพื่อนคอรถถีบ....ด่วนครับ จากเด็กชัยภูมิ [email protected] จ้า/\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2
    อยากมีเพื่อนเหรอ???
    มาเป็นเพื่อนกันมะ???
    อ่ะ...ติ๊งต่างเสร็จสรรพ
    เราเป็นเพื่อนกานแล้วนะ
    ว่างๆก็ปั่นมาจิ
    บ้านเราอยู่หัวหิน อิอิ
    มามะไหว
    ขนใส่รถไฟ แล้วมาลงที่หัวหินนะ
    ทุกคืนวันศุกร์จะเจอกลุ่มจักรยาน กลุถ่มเบ้อเร่อเลย
    รับรองไม่มีเหงา
    ยินดีต้อนรับครับ
    "ตุ้ย ส้มนรก" กลุ่มรถถีบ - หัวหิน/\2

Bookmarks