เงียบจัง!!!!!!!!

ชื่อกระทู้: เงียบจัง!!!!!!!!

Junior Member ฝายBIKER-MC-KORAT's Avatar
    สถานที่
    หัวรถไฟ ไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เงียบจัง!!!!!!!!

เป็นยังไงกันบ้าง หายหน้าหายตากันหมดเลยนะ ไม่ค่อยมาเจอหน้ากันเลย มีแต่คนติด.......(คิดเอาเอง)
    เฉพาะคนอ้วน ๆ อยากออกทริปบ้าง เมื่อไรจะมีทริปดี ๆ ให้วิ่งกันอีก ไปล่องใต้เหอะ เกาะลันตา
    อยากไปมากกกกกกกก ใครจะกล้าวิ่งด้วยเปล่า
    ความสุขอาจอยู่กับเราไม่ได้นาน
    แต่ความทรงจำดีดี
    จะอยู่ในใจเราตลอดไป

ชาตินี้ขอขี่บนถนนขวานทองตลอดไป
    นี่แหละ ชาวไบเกอร์

"ไม่เกี่ยว ไม่เกี่ยว"

panda_c92's Avatar
    สถานที่
    หัวรถไฟโคราช mc classic
    ขอบคุณ
    0

โถ...ไอ้ฟายกระแดะอยากไปใต้ แค่เติมน้ำมันไปโรงเรียนมึ งยังบ่นเลย
    กูไม่ตามกระแส แต่ก็ไม่สวนกระแส กูก็แค่เลือกสิ่งที่กูชอบเท่านั้น

คนเทห์ ต้องเทห์โดยธรรมธรรมชาติเทห์ที่ความคิดเทห์ที่อุดมกา รณ์

กูไม่อยากจะยุ่งกับพวกที่พยายามเทห์ และ ไม่เป็นตัวของตัวเอง..

เอกฐากร เที่ยงตรง ธนาคารไทยพานิช เลขบัญชี 5805278117 สาขามุขมนตรี [email protected]/

บอร์ดกลุ่มหัวรถไฟโคราชครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=140

Junior Member เซียนต่อmc's Avatar
    สถานที่
    เดินไปตามใจ
    ขอบคุณ
    0

ถึงฝายนะคับ เข้าไปเรียนเทคโนแล้วก็ตั้งใจเรียนนะ
    อย่ามัวแต่ติด ห นะเดี๋ยวจะเรียนไม่จบ

โอกะก้อย's Avatar
    สถานที่
    หัวรถไฟโคราช mc คลาสสิค สิครับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทริปดีๆ

em94ทริปดีๆ ก้อยังมีรอเราอยู่
    เพื่อนดีๆ ก้อยังมีรอเราอยู่

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆ ที่ทุกคนมีให้ผมem19

ออกทริปกับกลุ่มเราครั้งไหน ประทับใจครั้งนั้น

วิ่งกันไปให้นานที่สุดนะครับพี่น้อง

สุข เศร้า เหงา สนุก มีให้เห็นตลอด

อีก 10 ปี 20 ปี 30 ปี ก้อไม่มีวันลืมเลือน

(เฮ้ย ซึ้งมากไปเปล่าเนี่ย) แต่มันก้อเป็นความรู้สึก จากในใจส่วนลึก ของผม จริงๆ นะครับ มิตรภาพ ไม่มีวันลืมเลือน

ขอเพียงจริงใจให้กันไว้
    เนิ่นนานแค่ไหนมิตรภาพไม่เปลี่ยนแปลง

Bookmarks