หนังแจ้งจาก Mcเมืองเลย ว่าด้วยเรื่องงานผีตาโขน ฉบับที่ 1\51 - หน้า 2

ชื่อกระทู้: หนังแจ้งจาก Mcเมืองเลย ว่าด้วยเรื่องงานผีตาโขน ฉบับที่ 1\51

Junior Member J.O.Ultra@TK's Avatar
    สถานที่
    Mc.เมืองเลย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยิ้มให้กันนะครับ

World is music
    Jo : Mc.เมืองเลย

Junior Member
    สถานที่
    เกี่ยวกื๋อ stunts rider
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมเลยครับผม ขอชื่นชม อย่างงี้น่าไปครับ ผมอยากไปเห็นงานที่มีแต่ความสนุก ไม่มีเรื่องราวกันครับ

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bizkitmanz อ่านข้อความ
    1.ว่าด้วยเรื่องงานผีตาโขน
    1.1ทางทีมงานได้มองเห็นถึงปัญหาที่เกิดขึ้นในตอนนี้ค ือ การตีกัน

ทาง Mc เมืองเลยจึงอยากจะลดการกระทำแบบนี้ จึงมีการจัดกำลัง ตำรวจ สห.และ อปพร

เพราะไม่อยากไห้เกิดปัญหาแบบนี้ขึ้น ถ้าคิดว่ามันเกินไป ไม่อยากถูกจับ ก็อย่าตีกันหันยิ้มไห้กันมิตรภาพยั่งยืนยง

ซึ่งจะจัดการกับคนและกลุ่ม ที่กระทำการไดๆที่เป็นเหตุไห้มีการกระทบกระทั้งไปจนถ ึงทะเลาะวิวาท

มีบทลงโทษ ดังนี้
    1.จับไปสงบสติอารมในรถคนเก่งคันงาน ที่จอดอยู่ข้างเวที
    2.ถ้ามีอาการโต้ตอบหรือกระทำการรุนแรงทางเจ้าหน้าที่ จะดำเนินการเต็มที่ ไม่ว่ากรณีไดๆเนื่องจากเห็นสมควร
    3.ปล่อยตัวตอนเช้าหลัง8โมงโดยไห้เพื่อนมาประกันตัว
    4.ถ้าผู้นั้นอายุไม่ถึง 18 ปีบริบูรณ์ ผู้ปกครองหรือพ่อแม่มาประกันตัวออก ไกลก็ต้องมา
    5.เพราะไม่อยากไห้เกิดปัญหาแบบนี้ขึ้น ถ้าคิดว่ามันเกินไป ไม่อยากถูกจับ ก็อย่าตีกันหันยิ้มไห้กันมิตรภาพยั่งยืนยง

ทำถูกต้องที่สุดครับ em90em90 นี่แหละครับ คนรักคลาสสิคจริงๆๆ ผมจะไปดูรถ หาเพื่อน ไม่ใช่ไปดูคนตีกัน
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Member Grape_Classic's Avatar
    สถานที่
    Bee Devil Club (ผึ้งน้อย)
    ขอบคุณ
    0

ก็ดีนะที่ตั้งกฎ กติกาแบบนี้ เห็นด้วย

แต่ว่า.....คนที่เข้ามาอ่านเค้าก็รู้......และปฏิบัต ิ

แล้วส่วนคนที่ไม่ได้เข้ามาอ่านละ........มันก็ยังเหม ือนเดิม......

เพราะฉะนั้น ฝากคนที่เข้ามาอ่านกะทู้ในเรื่องนี้ ฝากไปบอกและก็เตือนคนในกลุ่มของตัวเองด้วย

จะได้รู้ทั่วถึงกัน และก็ขอให้เป็นมิตรภาพกันด้วยดีทุกทุกคน ทุกทุกกลุ่มนะค่ะ

ขอให้สนุกกับทริปนี้ค่ะ ^_^

Member guitarmag's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณม.นเรศวร&ล้านช้างเมืองเลย
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดไปเลยครับพี่ติ้ว
    /\7 เรารักจริง ไม่ใช่เพียงค่านิยม

โอ๊บ The Classic

http://LanChangClassic.hi5.com
    โทร. 0845144157

Senior Member bizkitmanz's Avatar
    สถานที่
    อาติ้ว MC เมืองเลย-มหานครอุดรราชธานี
    ขอบคุณ
    0

ยิ้มเข้าไว้
    "Nobody's Pefect"
    บ้าป่าว หรือ อิสระทางความคิด?
    บ้าแฟร์ชั้น หรือ อิสระทางร่างกาย?

Mobile phone...081-7683567
    Email&[email protected]
    Facebook..http://www.facebook.com/vincentz.masasai

Facebook..http://www.facebook.com/profile.php?id=100000193514177

Junior Member offfly's Avatar
    สถานที่
    Kudchum Rider Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Exclamation kudchum rider classic club

เงินมี ล้อครบ น้ำมันเยอะ เจอกันเมื่อเธอต้องการem90

Junior Member offfly's Avatar
    สถานที่
    Kudchum Rider Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Exclamation kudchum rider classic club

เงินมี ล้อครบ น้ำมันเยอะ เจอกันเมื่อชาติต้องการ
    ออ๊ฟฟลาย Kudchum Rider Classic Clubem90

Senior Member bizkitmanz's Avatar
    สถานที่
    อาติ้ว MC เมืองเลย-มหานครอุดรราชธานี
    ขอบคุณ
    0

อ่านแล้วบอกต่อด้วยนะคับ
    "Nobody's Pefect"
    บ้าป่าว หรือ อิสระทางความคิด?
    บ้าแฟร์ชั้น หรือ อิสระทางร่างกาย?

Mobile phone...081-7683567
    Email&[email protected]
    Facebook..http://www.facebook.com/vincentz.masasai

Facebook..http://www.facebook.com/profile.php?id=100000193514177

ขออภัยหากไม่สุภาพ mini c's Avatar
    สถานที่
    (สมาคม)นิยมเครื่องเดิม
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยครับ เห็นทีงานนี้ต้องสนุกสุดๆ อยากไปๆ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bizkitmanz อ่านข้อความ
    1.ว่าด้วยเรื่องงานผีตาโขน
    1.1ทางทีมงานได้มองเห็นถึงปัญหาที่เกิดขึ้นในตอนนี้ค ือ การตีกัน

ทาง Mc เมืองเลยจึงอยากจะลดการกระทำแบบนี้ จึงมีการจัดกำลัง ตำรวจ สห.และ อปพร

เพราะไม่อยากไห้เกิดปัญหาแบบนี้ขึ้น ถ้าคิดว่ามันเกินไป ไม่อยากถูกจับ ก็อย่าตีกันหันยิ้มไห้กันมิตรภาพยั่งยืนยง

ซึ่งจะจัดการกับคนและกลุ่ม ที่กระทำการไดๆที่เป็นเหตุไห้มีการกระทบกระทั้งไปจนถ ึงทะเลาะวิวาท

มีบทลงโทษ ดังนี้
    1.จับไปสงบสติอารมในรถคนเก่งคันงาน ที่จอดอยู่ข้างเวที
    2.ถ้ามีอาการโต้ตอบหรือกระทำการรุนแรงทางเจ้าหน้าที่ จะดำเนินการเต็มที่ ไม่ว่ากรณีไดๆเนื่องจากเห็นสมควร
    3.ปล่อยตัวตอนเช้าหลัง8โมงโดยไห้เพื่อนมาประกันตัว
    4.ถ้าผู้นั้นอายุไม่ถึง 18 ปีบริบูรณ์ ผู้ปกครองหรือพ่อแม่มาประกันตัวออก ไกลก็ต้องมา
    5.เพราะไม่อยากไห้เกิดปัญหาแบบนี้ขึ้น ถ้าคิดว่ามันเกินไป ไม่อยากถูกจับ ก็อย่าตีกันหันยิ้มไห้กันมิตรภาพยั่งยืนยง
    สบายดี
    เดินทางใกล้ไกลไปคนเดียว แต่ไม่เดียวดาย
    (สมาคม)ผู้นิยมเครื่องเดิมๆ สามเกียร์ไม่ไวแต่ไปถึง

Junior Member wizzer's Avatar
    สถานที่
    ล้านช้าง คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

สู๊ดยอดๆๆๆๆๆๆ

เอาให้เข็ดไอ้พวกนี้ 555
    I will use a minute to say love you,but i will use all my life to show you how much..

..ฉันใช้เวลาไม่กี่นาทีในการบอกว่ารัก..

..แต่ฉันใช้ทั้งชีวิตเพื่อบอกว่ามันมากแค่ไหน..

Tell.085-9280952

wizzerii.hi5.com

Bookmarks